`
←  DGO Collector Club - 鹷ʴͧس
Logo
»

Ǵ ٻ ҧࡧչôѹա

Everlast's Photo Everlast 25 Mar 2010

ใส่ Imp อยู่เหมือนกันครับ ทุกวันจนเป้าเปื่อยหมดแล้ว อยากซื้อตัวใหม่มาปั้นนะ แต่อ้วนขึ้น ซื้อเอวใหญ่กว่าเดิมแล้วเฮิร์ทครับ ฮา

joah's Photo joah 25 Mar 2010

ผมชอบใส่แต่ Diesel

MoDiFy's Photo MoDiFy 25 Mar 2010

QUOTE(Everlast @ Mar 25 2010, 11:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ใส่ Imp อยู่เหมือนกันครับ ทุกวันจนเป้าเปื่อยหมดแล้ว อยากซื้อตัวใหม่มาปั้นนะ แต่อ้วนขึ้น ซื้อเอวใหญ่กว่าเดิมแล้วเฮิร์ทครับ ฮา

เช็ด เมื่อไรของผมจะเป็นยังงี้หน่อ -*-

auhibs's Photo auhibs 25 Mar 2010

QUOTE(joah @ Mar 25 2010, 11:18 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมชอบใส่แต่ Diesel

หน้าแรกของผมดีเซลนะครับ ผมก็ชอบดีเซลอย่างเดียวเหมือนกัน

QUOTE(MoDiFy @ Mar 25 2010, 11:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เช็ด เมื่อไรของผมจะเป็นยังงี้หน่อ -*-

พี่ผมจะขายดิออร์ กะดีเซลสนป่าว เห็นบอกจะไปทำตามฝัน จะไปดูบอล ที่โอล์ดแทรฟฟอร์ด

bester55's Photo bester55 27 Mar 2010

QUOTE(Everlast @ Mar 25 2010, 11:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>

เฟดสวยมากครับ ไม่ทราบว่าตัวนี้กี่เดือนหรอครับ

cabinclear's Photo cabinclear 28 Mar 2010

ขอโพสรูปกางเกงมั่งนะครับ ปกติส่วนใหญ่ ใส่รองเท้าadidas� ครับ เลยชอบกางเกงรุ่นadidas diesel เป็น พิเศษ ก็ใส่เฉพาะรุ่นadi thanaz น่ะครับ

สีหินครับ

สีขาวครับซื้อมาใส่ทีสองทีครับ กลัวเปรอะ 0fbbf481.gif

ตัวนี้เป็นดีเซลธรรมดาครับ ชอบตรงลูกปัดสี่เม็ด baa60776.gif

ตัวนี้รุ่ยโดนใจมากครับ ชอบใส่กะรองเท้าแตะดูเป็นกางเกงราคาถูกมากๆ ครับ แหะๆๆๆ d16c4689.gif

ตัวนี้เน่าสุดๆ ครับใส่บ่อยมาก สีกรมท่า

ด้านหลังของทุกตัว ก็จะมี ตราADIDAS ครับ 04a97f13.gif

ส่วนใหญ่ผมชอบยีนส์ สีพื้นๆ น่ะครับ ก็มีเท่านี้ล่ะครับ 967339c1.gif

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 28 Mar 2010

รอด้วย ของผม nudies TF ใส่ไปทำงานอาทิตย์ละวันอ่ะ ยังดำเข้มอยู่เลย yoyo_63.gif

kaka'22's Photo kaka'22 29 Mar 2010

เด่วนี้เค้านิยมใส่ยี่ห้ออะไรกันอ่ะคับ ผมชอบใส่แต่ แชปส์ กับ ccoo อ่า ราคาไม่สูงมากแต่ใส่สบาย

MoDiFy's Photo MoDiFy 29 Mar 2010

QUOTE(kaka'22 @ Mar 29 2010, 11:49 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เด่วนี้เค้านิยมใส่ยี่ห้ออะไรกันอ่ะคับ ผมชอบใส่แต่ แชปส์ กับ ccoo อ่า ราคาไม่สูงมากแต่ใส่สบาย

แล้วแต่คนชอบอ่ะครับ
แต่ถ้าเป็นพวกผ้าดิบที่นิยมเอามาปั้นรูปกันเอง
ส่วนใหญ่เขาจะซื้อ Nudie กัน (อาศัยจากที่ผมสังเกตเห็นนะ -*-)

AYAGO's Photo AYAGO 01 Apr 2010

ผมมี wrangler slim ผ้านุ่มมาก แต่ใส่ไปก็เท่าันั้นไม่ค่อยออกลาย

แล้วก็ Levi ผ้าแข็งมาก แต่ใส่ไปเรื่อย ๆ นิ่ม ใน่ตลอดเรียนมหาลัย ไม่เคยซัก แต่มาซักช่วงไม่ได้ใส่ ก็ไม่ค่อยได้ใส่เลย

icecommado's Photo icecommado 01 Apr 2010

QUOTE(nointrend @ Mar 16 2010, 01:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>

อีกตัวที่ชอบคือตัวนี้ครับ แต่พอซักแล้วมันซีดไปเยอะเหมือนกัน ต้องใส่นานๆถึงจะเข้มเหมือนเดิม(คงจะเข้มแบบเหลืองๆ) เง้อ

สวยจิงๆ

QUOTE(kaka'22 @ Mar 29 2010, 11:49 AM) <{POST_SNAPBACK}>

เดฟ แนะนำ Nudie ครับ ใส่กับ รองเท้าโอนิสุกะ หล่อมากม๊าก yoyo_76.gif

สีดำ 8IE ใช่ไหมครับ อยากได้ yoyo_15.gif

A-mail's Photo A-mail 05 Apr 2010

เพิ่งเห็น ขอตอบซะหน่อย .. คงไม่มีใครอ่านแล้ว ^^

ผมชอบยีนส์ผ้าดิบของ JP น่ะ แต่มันราคาสูงมาก
ก็เลยซื้อได้แค่ 2 ตัว

Samurai กับ Studio D

แค่นี้ก็ซื้อ PS3 + PSP ได้อย่างละเครื่องแล้ว 4519626a.gif

MoDiFy's Photo MoDiFy 06 Apr 2010

QUOTE(A-mail @ Apr 5 2010, 11:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เพิ่งเห็น ขอตอบซะหน่อย .. คงไม่มีใครอ่านแล้ว ^^

ผมชอบยีนส์ผ้าดิบของ JP น่ะ แต่มันราคาสูงมาก
ก็เลยซื้อได้แค่ 2 ตัว

Samurai กับ Studio D

แค่นี้ก็ซื้อ PS3 + PSP ได้อย่างละเครื่องแล้ว 4519626a.gif

ผมอ่านอยู่ครับ
ขอชมหน่อยสิครับ yoyo_56.gif

auhibs's Photo auhibs 06 Apr 2010

ต้นเดือนหน้า เดี๋ยวจะมีมาอวดเพิ่ม

A-mail's Photo A-mail 06 Apr 2010

นึกว่าไม่มีใครอ่านแล้ว
งั้นลงรูปของ Edwin Jeans ให้ดูก่อนแล้วกันครับ

ผ้าฟอก ขากระบอกเล็ก เป็น JP ยีนส์เหมือนกัน

ส่วน Samurai กับ Studio D ขอติดเอาไว้ก่อนครับ
ยังไม่มีรูป Fitpic เลย

auhibs's Photo auhibs 06 Apr 2010

ู^
^
^

ชอบตรงตัวหนังสืออ่ะครับ

GQLF's Photo GQLF 07 Apr 2010

กางเกงยีนผมเป็นเดือนกว่าจะซัก เรียงเป็นตับเลย

mike63's Photo mike63 11 Apr 2010

เอ่อ.......ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ไส่อยู่เมืองนอกรึครับ
เเล้วกลับไทยเมื่อไหร่
เเล้วเพื่อนๆที่เอามาโชว์ซักเเล้วตากที่ไหนครับ
กรุณาเเจ้งด้วย
ผมจะไปสอยอือิอิิอิ
สวยๆท้างงงน้านนนน
เห็นเเล้วชอบเลยปกติจะสอยกกน.ตามหอพักหญิง
เจอเเบบนี้เลิกเลย
เย้ยยยย
ไม่ช่ายเด้อ
อิอิอิ
อิจฉา
ผมตัวเท่าควายไม่มีปัญญาใส่กางเกงเท่ห์เเบบนี้กับเค้าเลยครับ

seba's Photo seba 11 Apr 2010

ใครมีวิธีทำให้ยีนส์มันสีซีดๆเร็วๆบ้างปะครับ

kaka'22's Photo kaka'22 15 Apr 2010

noodie นี่ตัวละเท่าไหร่อ่าคับ มีช๊อปมันมั๊ยคับ หรือแถวไหนขายเยอะๆอ่าคับ

ผมเพิ่งไปเกาหลีมา สอย evisu มา 2 ตัว หน้ามืดไปเหมือนกัน 555