`

Jump to content

ͧmapҡ vip code˹¤Ѻ

1 reply to this topic

#1 donutpla2

ヌルヌル大好き

• High Royal Executive Members

Posted 12 March 2010 - 01:55 PM

คือผมซื้อbadcompany2โซน2มาแล้วก็ใส่vip codeเพื่อปลดล็อคแมปตามปกติ
แต่ปรากฏว่าmapที่ได้มามันต้องใช้กับid ที่เราใส่codeเท่านั้น

ทีนี้ปกติผมออนไลน์โซน3 ซึ่งถ้าผมออนโซน3มันก็จะไม่มีแมปเสริม
แต่ถ้าผมออนโซน2ก็จะได้แมปแต่ต้องมาแอดเพื่อนใหม่แถมถ้วยก็ถูกแยกมาคนละไอดีอีกต่างห
าก

เลยอยากถามเพื่อนๆผมควรจะออนไอดีไหนดีครับ yoyo_04.gif

#2 cobra

ͺسѡѹ...

• High Royal Executive Members

Posted 12 March 2010 - 04:34 PM

คุณก็เลือกเอาระหว่าง ถ้วย กับ map ไงครับ คิดวันอันไหนสำคัญกว่าก็ไปทางนั้นเลยครับ

แต่ถ้าเป็นผม ผมเลือก map นะ เพราะจะได้เล่นกับเพื่อน ๆ ได้ครับ yoyo_52.gif