`

Jump to content

กลายเป็นว่าเล่นกับคนไทยหรือเล่นกับฝรั่งก็กระตุก -*-

6 replies to this topic

#1 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 19 December 2006 - 10:23 AM

เมื่อวานเล่นกับคุณ JumMai กระตุกจัง ที่กระตุกอาจเป็นเพราะ เพื่อนๆทั้งหลายของผม :her "xxx is online" ผ่านไปอีก 10 วินาที มาอีกละ "aaa is online" เป็นแบบนี้ทีละ 20-30 วินาที :555 :555 :555 อย่างนี้แหละนะครับ ชาว DGO ช่วงนี้ถอยเครื่องกันระนาว เพื่อนๆใน List เยอะแยะเลย อิอิ แต่จริงๆแล้ว Konami น่าจะทำระบบให้มันดีกว่านี้ ขนาด GOW เวลามีเพื่อน Online ขึ้นมายังไม่มีอาการกระตุกให้เห็นแต่อย่างใดเลย อีกอย่างครับ ผมไม่ได้ปรับให้หน้าจอเรดาร์อันเล็กไปอยู่ที่อื่นด้วย เวลามีคน Online ขึ้นมานี่บังเรดาร์ผมมิดเลยครับ กำจริงๆ :angry :angry :angry

#2 นินจาช่วยเจ้าหญิง8

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 19 December 2006 - 11:33 AM

View PostXParm, on Dec 19 2006, 10:23 AM, said:

ผมไม่ได้ปรับให้หน้าจอเรดาร์อันเล็กไปอยู่ที่อื่นด้วย เวลามีคน Online ขึ้นมานี่บังเรดาร์ผมมิดเลยครับ กำจริงๆ :angry :angry :angry

:555

Live เนี่ยมีแต่ความบันเทิงจิงๆนะคับ

#3 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

Posted 19 December 2006 - 11:53 AM

แปลกดีนะครับ เมื่อวาน ผมเพิ่ง online rank match ครั้งแรก ก้อเจอคนไทยไป2แล้วครับ
รอบแรกเจอคุณ Honmaru อีกรอบไม่รู้ใครชื่อคุ้น ๆ NEOX อะไรปรามานเนี้ย โดนเค้ายำเสร็จก้อกดดู gametag ปรากดว่า Thai Gamer ซะงั้น :aha:

#4 jummai

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 19 December 2006 - 06:12 PM

เหมือนกันอะคับ เวลาเพื่อนเค้ามา เป็นตลอด แต่แม้มะกระตุก ก็โดนคุณ XParm ยำสะเละเทะอยู่ดี T_T

#5 xx GiMiNi xx

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members
  • Interests:1.Go<br />2.Acoustic Guitar<br />3.Bicycle Card<br />4.Fitness

Posted 19 December 2006 - 06:46 PM

คุณแคนโดนคุณปาล์มยำ แล้วผมล่ะ คงเละเทะ :ohmygod

#6 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 19 December 2006 - 07:14 PM

ไม่เละหรอกครับ แต่เกมแรกกองหลังคุณ Jummai คงยังไม่ได้ปรับก็เลยโดนเยอะไปหน่อย ใครเจอ Arsenal ก็ระวัง Henry หน้าลิง ไว้แล้วกันนะครับ ถ้ากองหลังเหลือแค่ Center ตัวเดียว เจอกองกลาง Arsenal กดแทงทะลุช่องทีเดียว Henry หน้าลิง ก็หลุดแล้ว.. แต่เจอกองหลังที่เบียดดีๆ+ตัวใหญ่+วิ่งเร็วแบบ Ferdinand, Nesta ก็ลำบากเหมือนกันครับ ผมใช้ Arsenal ทีไร ถ้าเจอ Ferdinand แบบพวกบังคับดีๆนี่เซ็งจริงๆ .. สำหรับกองหน้าที่หน้ากลัว สำหรับผมแล้ว มี Henry กับ Adriano -*- โดยเฉพาะรายหลังครับ เจอทีไรเซ็งทุกที ทั้งถึกทั้งเร็ว+คม กองหลังผมเอาไม่เคยอยู่ ส่วนอองรีนั้นไม่ค่อยกลัวครับ เพราะส่วนใหญ่ผมจะรีบเลือก Arsenal ไว้ก่อนอยู่แล้ว :555 :555 ไม่ค่อยมีคนเลือกซ้ำ

#7 therooks

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members
  • Interests:&lt;iframe src=&quot;http://gamercard.xbox.com/ Major%20Nelson.card&quot; scrolling=&quot;no&quot; frameBorder=&quot;0&quot; height=&quot;140&quot; width=&quot;204&quot;&gt;&lt;/iframe&gt;

Posted 19 December 2006 - 07:17 PM

:numairu: ผมtrue 2.5 ยังกระตุกเลย

ไว้เจอคุณX :angry Henry ต้องเก็บให้ได้

Edited by therooks, 19 December 2006 - 07:22 PM.