`

Jump to content

ͺǡѺ FM 2010

2 replies to this topic

#1 joah

ͧ SIX PACKS

• High Royal Executive Members

Posted 09 March 2010 - 05:28 PM

ซื้อแบบก็อป มาแต่ลงไม่เป็น ไม่ทราบว่าทำไง เค้าให้ image อธิบายเฉพาะกับ PC ใครเล่นอยู่บอกวิธีลงหน่อยคับ เรียกหาแผ่นอย่างเดียวเลย เล่นไม่ได้

ขอบคุณคับ

#2 jonaddon

¹

• High Royal Executive Members

Posted 10 March 2010 - 09:20 PM

ผมลองหาข้อมูลของคนใช้ Mac มาให้แล้วนะครับ ลองทำตามดู
ผมเล่นอยู่แต่เวอร์ชั่น PC
มันจะมี ไฟล์ mini image ให้เอาไว้หลอกว่ามีแผ่น

ของคุณมันถามหาแผ่นก้อน่าจะแก้แบบที่เค้าบอกมานะครับ พอดีผมไม่ได้ใช้ Mac ซะด้วยเลยตอบไม่ได้ครับ

"เวอชันสำหรับ mac ลงง่าย เล่นง่ายสบายใจสุดๆ
อัพเดทแพทได้ ไม่ต้องหา crack ให้วุ่นวายครับ

วิธีการติดตั้งก็โหลดมาเปน iso ก็ดับเบิ้ลคลิกดั้มลงเดสกทอป
กดลงไปตามปกติ จนเสร็จ
เวลาเล่นก็เปิด iso ทิ้งไว้ครับ ไม่ต้องแครก ลงแพทช์ที่ออกมาได้ปกติครับ

ส่วนความลื่นไหล ผมเล่นกับ
15" Macbook Pro Unibody
2.8 core 2 duo
4GB DDR3 ram
Geforce 9600GT 512 mb

ลื่นหัวแตกขอรับกระพ้ม คอนเฟิ๊ม

ขอให้เล่นให้สนุกคับผม "

ดังนั้นก้อน่าจะแปลงไฟล์ที่มีในแผ่นให้เป็น iso แบบที่เค้าบอกมาก่อนนะครับ

ไม่งั้นต้องไปเวปนี้ละครับถ้ายังทำไม่ได้ www.cm-fmthai.com

Edited by jonaddon, 10 March 2010 - 09:22 PM.

#3 joah

ͧ SIX PACKS

Posted 10 March 2010 - 10:04 PM

QUOTE(jonaddon @ Mar 10 2010, 09:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมลองหาข้อมูลของคนใช้ Mac มาให้แล้วนะครับ ลองทำตามดู
ผมเล่นอยู่แต่เวอร์ชั่น PC
มันจะมี ไฟล์ mini image ให้เอาไว้หลอกว่ามีแผ่น

ของคุณมันถามหาแผ่นก้อน่าจะแก้แบบที่เค้าบอกมานะครับ พอดีผมไม่ได้ใช้ Mac ซะด้วยเลยตอบไม่ได้ครับ

"เวอชันสำหรับ mac ลงง่าย เล่นง่ายสบายใจสุดๆ
อัพเดทแพทได้ ไม่ต้องหา crack ให้วุ่นวายครับ

วิธีการติดตั้งก็โหลดมาเปน iso ก็ดับเบิ้ลคลิกดั้มลงเดสกทอป
กดลงไปตามปกติ จนเสร็จ
เวลาเล่นก็เปิด iso ทิ้งไว้ครับ ไม่ต้องแครก ลงแพทช์ที่ออกมาได้ปกติครับ

ส่วนความลื่นไหล ผมเล่นกับ
15" Macbook Pro Unibody
2.8 core 2 duo
4GB DDR3 ram
Geforce 9600GT 512 mb

ลื่นหัวแตกขอรับกระพ้ม คอนเฟิ๊ม

ขอให้เล่นให้สนุกคับผม "

ดังนั้นก้อน่าจะแปลงไฟล์ที่มีในแผ่นให้เป็น iso แบบที่เค้าบอกมาก่อนนะครับ

ไม่งั้นต้องไปเวปนี้ละครับถ้ายังทำไม่ได้ www.cm-fmthai.com

ขอบคุณมากคับจะลองทำดู m(_ _)m