`

Jump to content

ҹ Rush ҷǶִ֧ش

8 replies to this topic

#1 mennie

¹

• High Royal Executive Members

Posted 05 March 2010 - 09:05 AM

เมื่อวานด่านยึดจุด Rush ที่เป็นด่านป่าน่ะ หลายๆท่านในนี้ก็เล่นกัน

เมื่อวานผมเลยลองขับ ฮ. ดู กะว่าจะขับไปทับหัวตา Xparm ที่เอาแต่ส่ง RPG yoyo_08.gif

แต่ ฮ. ผมมันตกเนื่องจากขับไม่เป็น ฮ. ตกตรงจุดยึดพอดี

พอผมดีดตัวออก ปรากฎผมหล่นลงไปใต้ถุนครับ ที่เป็นไม้กระดานแตกน่ะ

ไม่มีใครเห็นผมยังไงก็ไม่ทราบ แต่ผมรู้สึกว่า กระสุนยิงไม่โดนผม บั๊กชัวร์

ผมเลยกดจุดระเบิดจากใต้ไม้กระดานนะแหละ ได้ซะงั้น

พอจุดเสร็จ ก็มีคนกรูมาจะปลด ผมก็ยิงปืนพกออกมาจากรูกระดาน ตายไป 3

พอยึดได้ ผมออกจากตรงนั้นไม่ได้ครับ มันติดไม้กระดาน เลยต้องออกจากเกมแทน yoyo_63.gif

#2 teddyman

չͧ˭

• High Royal Executive Members

Posted 05 March 2010 - 09:55 AM

พี่ปาล์มสงสัยสร้างความแค้นกับชาวบ้านไว้เยอะ lol.gif

#3 peXXeq

¹

Posted 05 March 2010 - 10:45 AM

QUOTE(mennie @ Mar 5 2010, 09:05 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อวานด่านยึดจุด Rush ที่เป็นด่านป่าน่ะ หลายๆท่านในนี้ก็เล่นกัน

เมื่อวานผมเลยลองขับ ฮ. ดู กะว่าจะขับไปทับหัวตา Xparm ที่เอาแต่ส่ง RPG yoyo_08.gif

แต่ ฮ. ผมมันตกเนื่องจากขับไม่เป็น ฮ. ตกตรงจุดยึดพอดี

พอผมดีดตัวออก ปรากฎผมหล่นลงไปใต้ถุนครับ ที่เป็นไม้กระดานแตกน่ะ

ไม่มีใครเห็นผมยังไงก็ไม่ทราบ แต่ผมรู้สึกว่า กระสุนยิงไม่โดนผม บั๊กชัวร์

ผมเลยกดจุดระเบิดจากใต้ไม้กระดานนะแหละ ได้ซะงั้น

พอจุดเสร็จ ก็มีคนกรูมาจะปลด ผมก็ยิงปืนพกออกมาจากรูกระดาน ตายไป 3

พอยึดได้ ผมออกจากตรงนั้นไม่ได้ครับ มันติดไม้กระดาน เลยต้องออกจากเกมแทน yoyo_63.gif

ลุงจะออกจากเกมส์ทำไมครับ ลุง ฆ่าตัวตายไปเกิดใหม่ก็ได้นี่ครับ

กด Start แล้วเลือก Suicide อ่ะครับ

ออกจากเกมส์ก่อนจบแมทช์ เหมือนมันจะไม่คิดแต้มให้นะครับ

#4 thaiger

š Bejewel

Posted 05 March 2010 - 12:07 PM

Bug ติดฉาก หรือ Bug จะเกิดเพื่อนดันมาซ๊อตให้เกิดใหม่ ต้อง ฆ่าตัวตายแบบตาเป๊กว่านะครับ แหล่มสุดแล้ว ได้เล่นต่อ ทีหลังก็ chat กะเพื่อนหน่อยนะครับ เมื่อวานตาต้นโดนหลอกว่าเข้า plant วิ่งจากแดนหน้า กระเจิงเลย ที่แท้ chat หลอก หุ หุ หุ

#5 striker

ѡдѺ٧鹷 2

• Royal Executive Members

Posted 05 March 2010 - 12:41 PM

QUOTE(thaiger @ Mar 5 2010, 12:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Bug ติดฉาก หรือ Bug จะเกิดเพื่อนดันมาซ๊อตให้เกิดใหม่ ต้อง ฆ่าตัวตายแบบตาเป๊กว่านะครับ แหล่มสุดแล้ว ได้เล่นต่อ ทีหลังก็ chat กะเพื่อนหน่อยนะครับ เมื่อวานตาต้นโดนหลอกว่าเข้า plant วิ่งจากแดนหน้า กระเจิงเลย ที่แท้ chat หลอก หุ หุ หุ

อย่างน้อยผมก็แก้ plant ได้อะนะรู้สึกจะชนะด้วยนะด่านนั้นน่ะ yoyo_56.gif

#6 mennie

¹

Posted 05 March 2010 - 01:31 PM

ผมดึกๆไม่สามารถเปิดไมค์ได้ครับ ต้องขออัย

#7 overtune

Lord ٴ

Posted 06 March 2010 - 10:44 AM

^
^
^
ของเค้าแรง

#8 osxbox360

THAILAND GHOST

• Royal Executive Members

Posted 08 March 2010 - 12:03 PM

จะเข้าไปแจมด้วยคนนะ

#9 KunJOBz

Team PTFO

• Interests:BLACKPINK
    Dream Theater
    AESPA

Posted 08 March 2010 - 11:04 PM

มีงี้ด้วย เดียวลองมั้ง 55+