`

Jump to content

BF BC 2

3 replies to this topic

#1 dy_break

• High Royal Executive Members

Posted 04 March 2010 - 07:11 PM

แผ่นก๊อบ แบทเทิ่ลฟิล พอแตกไฟล์ มันค้างตรงช่วงหลังๆ ของแผ่น 2 ไปเปลี่ยนล๊อตใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ
อยากเอามาลองเล่นดูก่อนเผื่อ เล่นได้จะได้ไปสอยแผ่นแท้ ครับ 875328cc.gif

Edited by dy_break, 04 March 2010 - 07:12 PM.

#2 magaman20

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 04 March 2010 - 10:20 PM

ลองcopyไฟล์มาไว้ในเครื่องก่อนแล้วค่อยแตกไฟล์หรือติดตั้งนะครับ (ถ้าตอนcopyไฟล์ออกมาแล้วติดที่แผ่น2อยู่อีกก็อาจเป็นที่แผ่น2แล้วล่ะครับ) หรือลองเอาไปติดตั้งที่เครื่องอื่นดูนะครับจริงๆตัวนี้เอาแบบ repack ก็ได้นะครับยังไงก็ on ไม่ได้อยู่ดีนะครับแล้วถ้าติดตั้งได้อย่าอัพเดตมันนะครับไม่งันต้องหาcrackใหม่อีกคร
ับ ลองดูครับ

#3 dy_break

• High Royal Executive Members

Posted 05 March 2010 - 02:48 AM

QUOTE(magaman20 @ Mar 4 2010, 10:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลองcopyไฟล์มาไว้ในเครื่องก่อนแล้วค่อยแตกไฟล์หรือติดตั้งนะครับ (ถ้าตอนcopyไฟล์ออกมาแล้วติดที่แผ่น2อยู่อีกก็อาจเป็นที่แผ่น2แล้วล่ะครับ) หรือลองเอาไปติดตั้งที่เครื่องอื่นดูนะครับจริงๆตัวนี้เอาแบบ repack ก็ได้นะครับยังไงก็ on ไม่ได้อยู่ดีนะครับแล้วถ้าติดตั้งได้อย่าอัพเดตมันนะครับไม่งันต้องหาcrackใหม่อีกคร
ับ ลองดูครับ

ขอบคุณมากครับท่าน yoyo_04.gif

#4 dy_break

Posted 06 March 2010 - 07:18 AM

หลังจากที่ผมแตกไฟล์(ก๊อบปี้) มาวางลงคอม แล้วติดตั้งมันก็ขึ้นอย่างนี้ครับ
.
.
.

ตัวนี้พอผมลองติดตั้งดู มันก็เป็นอย่างนี้ yoyo_33.gif
อดเล่นเลยครับ