`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ǡѺ RE5: Alternate Edition ˹...

honeymonkey's Photo honeymonkey 02 Mar 2010

อยากทราบว่า

ถ้าผม ซื้อแผ่นนี้ มา จะสามารถ เล่น ภาค 5 ธรรมดา ได้มั้ยครับ

หรือ ภาคนี้ เป็นแค่ แผ่นเสริมเฉยๆ ที่ต้องใช้ แผ่นภาค 5 ธรรมดา มาเล่นด้วย ?

ขอบคุณครับ

phatt23's Photo phatt23 02 Mar 2010

อยากรู้เหมือนกัน

benz_x's Photo benz_x 02 Mar 2010

ได้เลยครับ มันเหมือนกับแผ่นเต็มของภาค5 แล้ว+ ภาคเสริมไปด้วยเลยอะ

honeymonkey's Photo honeymonkey 02 Mar 2010

ขอบคุณครับ

GaMeR Wat's Photo GaMeR Wat 03 Mar 2010

ภาคนี้เท่าที่ทราบน่าจะเสริมคับอย่างฉากตอนที่คริสไปแล้วจิลทำอะไรอยู่อย่างงี้

แล้วก็มีเข้าไปที่คฤหาสน์ของSpencer ทั้งๆที่โดนระเบิดไปแล้ว