`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

͹ PSN ...

Razgrizad's Photo Razgrizad 01 Mar 2010

ว่าแล้วก็นั่งเซ็ง เห้อ....หวังว่าจะแก้ได้ในเร็ววันนะครับท่าน Sony หาAnime ดูรอเวลาก็ได้ ToT

G-Gamer™'s Photo G-Gamer™ 01 Mar 2010

เมื่อกี้โทรไปถามเพื่อนผมมา

เธอกำลัง ตีเต่า อยู่บนเครื่องสลิมลายไลท์นิ่ง นะครับ

ปกติดีครับผม ส่วนเครื่องอ้วนผม ยังไม่กล้าเปิดเลย เหอๆๆ

hohonui's Photo hohonui 01 Mar 2010

ไม่หายครับเพิ่งลองเมื่อสักครู่ แต่เมื่อวานตอนตีสองยังดีๆอยู่เลย

brightuan's Photo brightuan 01 Mar 2010

เครื่อง ผม slim ก็ว่าเมื่อวานยังเล่น heavy อยู่เลยถึงตี 3 นะครับ

Hawk's Photo Hawk 01 Mar 2010

มีงี้ด้วย เวลา 11.39 ยังเล่นไม่ได้

danobomb's Photo danobomb 01 Mar 2010

ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ครับ แต่เมื่อคืนเล่นถึงตี 4 ไม่เห็นเป็นไร
อ้วนขาว 40G

The Frog Prince's Photo The Frog Prince 01 Mar 2010

http://twitter.com/SonyPlayStation

Twiiter Sony บอกว่าสลิมรุ่น120/250 สามารถเล่นได้และต่อเนตได้ครับ

oshi146's Photo oshi146 01 Mar 2010

แต่ผมลองเล่น demo gow3 ได้นะครับ แต่เล่น white knight ไม่ได้ สงสัยจะเล่นได้แต่เกมส์ที่ไม่มี trophy แหะ

Nero's's Photo Nero's 01 Mar 2010

กำ เกิดอะไรขึ้นเนี่ย เมื่อวานพึ่งโหลดเดโมเล่นอยู่เลย จะเป็นไรไหมเนี่ย ยังไม่ได้เปิดเครื่องดูเลย กำ

Ҫ's Photo Ҫ 01 Mar 2010

11.50 เครื้องอ้วนยังเล่นไม่ใด้ 555 trophy หายไปสามเกมส์แล้ว ไม่กล้าลองเกมส์ที่สี่ yoyo_08.gif

joe-limited's Photo joe-limited 01 Mar 2010

เครื่องอ้วนดำของผมมมมมม yoyo_33.gif

SilentAttendant's Photo SilentAttendant 01 Mar 2010

QUOTE(ทรราช @ Mar 1 2010, 11:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>
11.50 เครื้องอ้วนยังเล่นไม่ใด้ 555 trophy หายไปสามเกมส์แล้ว ไม่กล้าลองเกมส์ที่สี่ yoyo_08.gif

คุณจิ้นนี่เอง GR9 รึยังครับ yoyo_52.gif

Zigzag's Photo Zigzag 01 Mar 2010

ดีนะที่ช่วงนี้ผมสอบ ไม่ได้เปิด ps3 มา 3 วันละ ตอนนี้ก็ยังคงไม่เปิดต่อไป รอ sony แก้ปัญหาก่อน อย่าเป็นไรเลยนะ T-T

Darksofear's Photo Darksofear 01 Mar 2010

ผมไม่กล้าเปิดเครื่องเลยครับ กำ กลัวโทรฟี่หายอ่าครับ T-T

Ҫ's Photo Ҫ 01 Mar 2010

QUOTE(SilentAttendant @ Mar 1 2010, 11:59 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณจิ้นนี่เอง GR9 รึยังครับ yoyo_52.gif

หนทางอีกยาวไกล อีก 500K เนะครับก่าจะขึ้น 9 อิอิ

tape52's Photo tape52 01 Mar 2010

ผมเข้าได้นะครับ แต่ลองจะเล่น uncharted2 ออนไลท์ มันดันเข้าไม่ได้นะครับ

เครื่องสลิม

ใน friend list ไม่มีใครออนเลยตอนนี้

เงียบสนิท

รบกวนใครมีแผ่น uncharted2 ลองออนให้หน่อยสิครับ

B_BanK's Photo B_BanK 01 Mar 2010

เมื่อวานเล่น เกมผมก็ คิดว่าตอนปิด ผมก็ทำตามขั้นตอนหมด

ออกเกมส์ -- ปิดเครื่อง

เมื่อเช้าเวลา 7 โมง ตื่นมาจะเล่นต่อซะหน่อย

ปรกฏว่า โืทรฟี่ หาย เข้าเกมส์ไม่ได้ ....งานเข้า

โทรหาท่าน ออค ขอความช่วยเหลือ

คุยไปคุยมา ผมลอง restore system ดู ต้องยอม ลงเกมส์แชร์ใหม่ แมง

restore system แล้ว install เกมส์ใหม่ เจือก เหมือนเดิม !!!

เป็นอะไรวะ โทรหา ออค ใหม่ ออคบอกคนอื่นก็เป็น อ้าว sony เล่นสันเท้า อะไรเนี๊๊ย

แล้ว save ตู ทำไงอะเนีีย แต่คงว่า ผม offline แล้วเป็น

มันเป็นทั่วโลก !! ชิพ ic มันมี เวลา เสียพร้อมกัน ทั่วโลก ด้วยหรอ

หรือว่า 2012 กำลังจะมา !!

อาทินี้ ผมเล่นเกมส์ ไม่ได้ หรอเนี๊ย .................................................................

เซ็งห่าน ...............................

rit_shisha's Photo rit_shisha 01 Mar 2010

คราวนี้มันจะแก้กันยังไงล่ะครับ ออฟไลน์เล่นก็ไม่ได้ โคตะระ ซวยเลยผม ตะกี๊ดันเปิดก่อนเข้ามาอ่าน ไอ้วันที่เครื่องดันเปลี่ยนตามเน๊ตด้วยซวยเลย T__T
ครายจะรับผิดชอบได้มั๊ยเนี่ย

LEON.S's Photo LEON.S 01 Mar 2010

sony รีบแก้ด่วนพรุ่งนี้เกมเทพออกนะเฟ้ย yoyo_08.gif

yunyong's Photo yunyong 01 Mar 2010

ผมเครื่องอ้วนซะด้วย ดีนะเข้ามาอ่านก่อน ไม่งั้นไปเป็นเพื่อนอีกเครื่องแน่