`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

äԴ bf:bc2 ʹءԴ...

barboon's Photo barboon 28 Feb 2010

าคนี้โมหดการเล่นคนเดียวสนุกกว่าาคที่แล้วมากๆๆๆๆ

ai ปรับได้ดีขึ้นมาก เกมส์เพลยืนี่ได้อารมณ์ถึงขั้น mw2 เลยก็ว่าได้

ทีมผู้สร้างบรรจงวางฉากไว้อย่างดี ไม่มี ขับรถไปๆมาๆ อย่างน่าเบื่อเหมือนาคที่แล้ว

แสงเงาสุดยอด โหมดการเล่นคนเดียวไม่น่าเบื่ออีกต่อไป มีมุข กัด หนัง กัดเกมแทรกมาเป็นระยะๆ

เล่นเถอะครับแล้วคุณจะอึ้ง

~Dante~'s Photo ~Dante~ 28 Feb 2010

โอ้ผมก็ว่าเห็นเพื่อนมันโหลดมาก็บอกอย่างงู้งอย่างงี้

สงสัยจะเทพกว่าาคแรกจริงๆแหละเด๋วผมรอหวดแท้เลย

magaman20's Photo magaman20 28 Feb 2010

ผมว่าสนุกกว่าาคแรกพอสมควรเลยครับ ตอนนี้รอแผ่นแท้อย่างเดียวเลย

barboon's Photo barboon 28 Feb 2010

ผมก็จะไปซื้อครับเห็นบอกวันที่ 2 มีงานเปิดตัวที่เซ็นเตอร์พ้อย ไม่รุ้ว่เข้าจะขายให้คนที่ไม่ได้จองไหม

XParm's Photo XParm 28 Feb 2010

ของเครื่องคอมนี่มี SV ไทยป่าวครับ สมัย BF2 เห็นมี SV ไทยด้วย 64 คน โคดมันส์

~Dante~'s Photo ~Dante~ 28 Feb 2010

เซิฟไทยเขาบอกมีชัวครับ

กำลังแอบหวังให้มีคนเยอะๆอยู่

BF2สมัย64คนนี้มันยังอยู่ในหัวผมอยู่เลยควันรถถังหมอบยิงโอ้โหสุดๆจริงๆยุคนั้น

อย่างกับสงครามของจริง

ข่าวดีมีแล้วครับ saluzi เปิดเอง

lengga's Photo lengga 28 Feb 2010

server ไทยมีในเฉพาะของคอมเหรอครับ แล้วของ ps3 หละครับ

scanmanga's Photo scanmanga 01 Mar 2010

ผมว่าสนุกนะ เสียงรอบทิศทางสุดยอดมาก
าพก็โอเค สิ่งก่อสร้างถูกทำลายได้

Xpert's Photo Xpert 01 Mar 2010

QUOTE(XParm @ Feb 28 2010, 10:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ของเครื่องคอมนี่มี SV ไทยป่าวครับ สมัย BF2 เห็นมี SV ไทยด้วย 64 คน โคดมันส์

เซิร์ฟไทยมีแน่นอนครับ แต่ตอนแรกๆ จะอยู่สิงคโปร์ (แต่กรองให้เฉพาะไอพีของไทย) สักสองสามเดือนครับ แล้วช่วงหลังจะอยู่ในไทย เท่าที่ผมได้ข่าวมานะ
Edited by Xpert, 01 March 2010 - 09:35 AM.

Muramasa's Photo Muramasa 01 Mar 2010

ตั้งตารอๆๆ
นี่โหลดบิทมาลองเล่น Single Mode แล้ว ถือว่าทำได้ดีครับ
ถึงแม้ว่าเนื้อเรื่องจะยังสู้ MW2 ไม่ได้ ( ถ้าให้คิดเป็นคะแนนห่างกัน 1-2 แต้มเท่านั้น)
แต่เรื่อง สิงปลูกสร้างถล่มได้นี่ซิโดนใจสุดๆครับ ยิง จรวด ใส่ผนังตึกสะใจเป็นบ้า !!

55

krt's Photo krt 01 Mar 2010

าพสวยมากๆ ครับ

แค่ งง ai ของเราไม่ค่อยทำอะไร ไปยืนให้มันยิงแต่ไม่โดน ของผมแอบอยู่หลังบ้่า่น มันยังอุตสาห์ ยิงจากหน้าบ้านมาทะลุเลย

อย่างนี้เหมือนเล่นคนเดียวไม่ต้องมีเพื่อน ai ก็ได้มั้ง ขวางเวลาเราจะยิงอีกต่างหาก

เกมยาวกำลังดีนะ ผมว่าไม่สั้นอย่างที่คิด

GamerJr.'s Photo GamerJr. 01 Mar 2010

ปีที่แล้วเป็นปีของ COD:MWF2
ปีนี้เป็นปีของ BF:BC2

proskuneo's Photo proskuneo 02 Mar 2010

ถ้ามีเซิฟไทยก็จะถอยแผ่นแท้แน่นอนอนนนนน

BlueQoo's Photo BlueQoo 02 Mar 2010

QUOTE(proskuneo @ Mar 2 2010, 11:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้ามีเซิฟไทยก็จะถอยแผ่นแท้แน่นอนอนนนนน

มีครับเซิฟไทย แต่หลังจากเกมออกแล้วประมาณ 3 เดือน
ส่วนผมสั่งแผ่นไปตั่งแต่ตอนแรกๆแล้วตอนนี้โหลด มาเล่นซิงเกิลรอแผ่นแท้มาออนไลอยู่อิอิ yoyo_33.gif

GamerJr.'s Photo GamerJr. 02 Mar 2010

วันนี้ตาเอ๊กเพิ่งให้ดูรูป server ไทยเปิดแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววว

barboon's Photo barboon 02 Mar 2010

ตอนนี้ผมลงเกมส์แผ่นแม้ไปแล้วแต่ยังหา sv ไทยไม่เจอเลยครับ

sifer2002's Photo sifer2002 04 Mar 2010

ออฟไลน์ หนุกจริงๆ ครับ ยืนยัน
อย่าง COD:MW2 เนี่ย ผมจบแล้ว ไม่ค่อยอยากกลับมาเล่นอีกเ่ท่าไหร่ ( แต่ก็เล่น 555 )
แต่ BF2 ผมอยากกลับมาเล่นใหม่ในด่านที่ผ่านๆ มา ( ยังไม่จบทุกด่านนะ )

ปล. แต่เนื้อเรื่อง อ่อนกว่า COD จริงๆ น่ะแหละ