`

Jump to content

ขออภัยท่านที่ชวน/Invite Chat ผมด้วยครับ

3 replies to this topic

#1 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 17 December 2006 - 06:25 PM

เนื่องจากเมื่อวานมีคนชวนผมเล่นหลายคน/ชวน Chat แต่ผมไม่ได้ตอบรับไป เพราะผมเล่นกับคนอื่นอยู่น่ะครับ ขออภัยด้วย เพราะถ้ากำลังเล่นอยู่ในเกม จะเข้าไปตอบ/รับ invite ต่างๆนั้นลำบากมากครับ (สำหรับผม) เอาแบบนี้นะครับ ถ้าผมเป็น Host ผมจะตั้งห้อง แล้วก็ชวนคนไทยเข้ามาเล่น ผมชวนทีละหลายๆคนน่ะครับเพราะไม่มั่นใจว่าคนไหนจะเล่นกับผม -*- ถ้าผมได้คู่เล่นแล้วผมจะเล่นกับคนๆนั้นก่อน ถ้ามีใคร Invite เกมมาแล้วผมไม่ตอบกลับก็อย่าโกรธนะครับ เพราะเล่นกับคนอื่นอยู่แล้ว จะให้ตอบ Chat กลับทุกคนก็ไม่ไหวครับ เพราะกระแส Winning แรงเหลือเกิน คนเล่นเยอะ :numairu: ยังไงถ้าใครจะใช้วิธีแบบผมด้วยก็ดีนะครับ ถ้ามีคนชวนแล้วไม่ตอบกลับก็จะได้รู้กันว่าเล่นกับคนอื่นอยู่ อีกอย่างหนึ่ง Winning นี่ถ้าเล่น Live อยู่แล้วมีข้อความขึ้นหน้าจอว่า "xxxx is online" ทีไรจะกระตุกทุกที -*- โดยเฉพาะคืนวันเสาร์ครับ online กัน 25 คนใน List ผม :her

ปล.ขออภัยท่าน therooks มากครับ เมื่อวานชวน chat มาหลายรอบแต่ผมไม่ได้ตอบ -*- ตอบไม่ได้จริงๆครับ เตะกับคุณ nokxxxthai ลุ้นมากครับ :shame

#2 therooks

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members
  • Interests:<iframe src="http://gamercard.xbox.com/ Major%20Nelson.card" scrolling="no" frameBorder="0" height="140" width="204"></iframe>

Posted 17 December 2006 - 07:14 PM

ผมก็เหมือนกันคับ :numairu: นึกว่าติดสาว :mad
พอได้รู้ว่าคุณ XParm 6500 :her ต้องซ้อมก่อนแล้วเจอกันคับ :numairu:

#3 Dinga

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 17 December 2006 - 07:47 PM

เล่นเยอะๆ ระวังเก่งนะครับพี่ปาล์ม :555

#4 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 17 December 2006 - 08:58 PM

View Posttherooks, on Dec 17 2006, 07:14 PM, said:

ผมก็เหมือนกันคับ :numairu: นึกว่าติดสาว :mad
พอได้รู้ว่าคุณ XParm 6500 :her ต้องซ้อมก่อนแล้วเจอกันคับ :numairu:

ไม่ต้องซ้อมมากครับ ถ้าว่างก็มาเล่นกับผมเลยก็ได้ครับ ก่อนที่คะแนนผมจะต่ำกว่า 6 พัน :555 :555