`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ͺ Plasmid ÷ش BIOSHOCK 2 Ѻ

pinaldo's Photo pinaldo 21 Feb 2010

ส่วนตัวผมชอบ Swarm นะครับ ที่เป็นการปล่อยผึ๊งออกไป หลังเจอพวกตัว Houdini แล้วชอบวาบไปวาบมา พอปล่อย plasmid นี้ออกไป แทบไม่ต้องหามันเลย เดี๋ยวมันก็ตายไปเอง yoyo_29.gif

ҢԴ's Photo ҢԴ 21 Feb 2010

แนวเดียวกับผมครับ ผมเพิ่งมาชอบ Insect swarm ก็ตอนเล่นภาคแรกใกล้จะจบนู่นละครับ

ลองปล่อยครั้งเดียว ฮุ้ววววว ไมมันเจ๋งยังงี้ อยู่เฉยๆ เด๊วพวก splicer ก็โดนต่อยตายเอง

ภาคนี้ใช้ swarm กับ hyptonite เป็นหลักเลยผม

roger's Photo roger 21 Feb 2010

ภาค 2 ผมเลือกเล่นไอ้ที่ภาคแรกไม่ค่อยได้ใช้
เช่นไอ้ที่ปาให้ศัตรูเป็นพวก และไอ้ที่เรียก security bot ออกมาช่วยยิง

Boon666's Photo Boon666 21 Feb 2010

electro bolt อาจจะไม่ใหม่แต่สะใจเวลาเห็นมันตายหมู่ yoyo_08.gif

Alystiria's Photo Alystiria 24 Feb 2010

ชอบ Security Command ที่สุดครับ อัพเป็น lv 2,3 เรียกหุ่นออกมาช่วยได้ เวลาไปไหนมาไหนมีหุ่นไปด้วยมันอุ่นใจดี
ใส่ tonic ที่ซ่อมหุ่นได้ยิ่งแหล่มเลย เอาหุ่นเป็นตัวชนได้สบายๆ

sax's Photo sax 24 Feb 2010

ไอ้ปืนที่เอาไว้แฮคเครื่องมันชื่อกระุสุนอะไรคับ หาไม่เจอเลย

pinaldo's Photo pinaldo 25 Feb 2010

QUOTE(sax @ Feb 24 2010, 07:55 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไอ้ปืนที่เอาไว้แฮคเครื่องมันชื่อกระุสุนอะไรคับ หาไม่เจอเลย

Remote Hack Dart - ลูกดอก Hack แบบธรรมดา
Auto Hack Dart - ลูกดอก Hack อัตโนมัติ

ซื้อได้จาก เครื่องขายลูกกระสุน cowboy ครับ หรือบางทีก็มีที่ตัวตลก (ไม่ sure )

AYAGO's Photo AYAGO 07 Mar 2010

QUOTE(Alystiria @ Feb 24 2010, 01:40 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ชอบ Security Command ที่สุดครับ อัพเป็น lv 2,3 เรียกหุ่นออกมาช่วยได้ เวลาไปไหนมาไหนมีหุ่นไปด้วยมันอุ่นใจดี
ใส่ tonic ที่ซ่อมหุ่นได้ยิ่งแหล่มเลย เอาหุ่นเป็นตัวชนได้สบายๆ