`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

แอดมาเลยน่ะครับwinningx

somyos's Photo somyos 17 Dec 2006

:angry ใครที่ว่าเซียนๆมาเลยน่ะครับรออยู่ถ้าชวนมาแล้วไม่ได้เล่นด้วยกันแสดงว่า
  • ค่าnatผมเป็นสติกเข้าได้กับคนที่เป็นopenเท่านั้น
  • กำลังเล่นก่ะท่านอื่นอยู่ถ้าออกไปเลยจะน่าเกลียด
  • ไม่ใช่หญิงถ้าเป็นหญิงชวนมาจะรีบออกไปเล่นด้วยเลยครับไม่สนใจแล้ว
  • ไม่มีบุญ

Rule Tood's Photo Rule Tood 17 Dec 2006

ระวังแดง

therooks's Photo therooks 17 Dec 2006

:angry อยากหวดคุณsomyosมานานแล้ว
รอน้องไปก่อนนะ :numairu:

Dinga's Photo Dinga 17 Dec 2006

View Posttherooks, on Dec 17 2006, 07:18 PM, said:

:angry อยากหวดคุณsomyosมานานแล้ว

เอ่อ เป็นคู่กรณีกันเหรอครับ :555

therooks's Photo therooks 18 Dec 2006

:ah ไม่มีบุญ :numairu:

jnarin's Photo jnarin 18 Dec 2006

คุณ somyos ทำอารัยผมไว้จำได้ไหม :cry คืนนี้โดนผมแน่ :angry

sillycabon's Photo sillycabon 20 Dec 2006

เกมนี้ผมยอมครับ :cry

condom's Photo condom 20 Dec 2006

ท่านพี่ อยากได้แต้ม ก็แอดมาเลยนะครับ จะให้ซ้อมครับ :cry :cry