`
←  Gears Of War 3
Logo
»

gowตั้งเครื่องแนวนอน ชอบมีคำว่าloading แนว...

hayabusa's Photo hayabusa 17 Dec 2006

พึ่งซื้อมาเล่นครับ เป็นกันรึเปล่าเกมส์นี้ โดยเฉพาะเวลาวิ่งๆๆๆ :angry
มันเป็นเฉพาะเกมส์นี้หรือทุกเกมส์(แผ่นไรท์)
วางเครื่องแนวตั้งจะอ่านไวอ่านลื่นกว่าทุกเกมส์รึเปล่าครับ

อ้อ เวลาเข้าเกมส์ใหม่ๆ textureมันจะค่อยๆมาใช่ไม๊ครับ

thaiger's Photo thaiger 17 Dec 2006

รอ Render ภาพ เฉพาะ online ครับ ส่วนตั้งกะนอนไม่น่าเกี่ยวกันนะ ถ้าลงนอนในเกมส์อันนั้นโดนบ่อยเลย

DraKenZ 360's Photo DraKenZ 360 24 Dec 2006

อ่าๆผมก็เคยเจอใน GOW ภาพมันจะค่อยๆมาผมว่าเป็นที่ Net มากกว่าน่ะครับ :eiei