`
←  DGO Photo Club
Logo
»

### ͹حҵٻºҧФѺ ###

RONAN321's Photo RONAN321 17 Feb 2010

เห่อกล้องใหม่ซะจริงพี่เคี๊ยวเรา...

ผมว่าพี่เอาดีทางนี้ได้นะ ฝีมือดีกว่าที่คิด ถ่ายรูปท่องเที่ยวกับครอบครัวสนุกคับ

ไม่ต้องเน้นหลักการอะไรมากมาย อยากถ่ายอะไรก็ถ่าย เน้นแคนดิดนินนึง

รูปเด็กๆจะได้ดูเป็นธรรมชาติ

อย่าลืมd90ถ่ายvdoได้... อย่าลืมใช้ล่ะแล้วจะติดใจ

รูปลุงข้างบนที่เล็งกล้องนี่เก๊กจัง...ใครอ่ะคุ้นๆอยู่นะ yoyo_48.gif

xkalima's Photo xkalima 18 Feb 2010

สวยเหมือนพ่อหล่อเหมือนแม่ เอ๊ะ ยังไง!!!!

Desolate's Photo Desolate 19 Feb 2010

ลุงเคี้ยวว มาสามพราน ทำไมไม่บอกก บ้านอ๋องอยู่แถวนั้น

jayluminous's Photo jayluminous 19 Feb 2010

รูปสวยมากครับ เห็นโน๊ตบอกพี่กะลังบ้ากล้อง อิๆ ของดีจริงๆ ผมก้อเพิ่งไปฟาร์มจระเข้ สามพราน มาเมื่อช่วงปีใหม่เหมือนกันครับ ใกล้ๆบ้าน

ปล. ลูกชาย ลูกสาว น่ารักมากมายครับ

ѧԭҹ's Photo ѧԭҹ 20 Feb 2010

ขอบคุณที่พาเที่ยวครับ