`

Jump to content

ต่างชาตินิสัยแย่ WIN X

36 replies to this topic

#21 jinny

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 17 December 2006 - 01:12 AM

ของผมพึ่งเจอสดๆเลย
ครึ่งแรกเราโดนไป 2
พอครึ่งหลังมาเรายิง 4
ออกซะงั้นครับพี่น้อง
เซ็ง :angry

#22 CHOCOBO

นักเล่นเกมชั้นครู

• Banned

Posted 17 December 2006 - 01:41 AM

ฝรั่งมันเกรียน แต่จงภูมิใจเถอะว่า เกมเมอร์ชาวไทยมีฝีมือมากกว่ามัน 555 :555

#23 Vanill~Ryu

Posted 17 December 2006 - 03:39 AM

วันนี้ผมพี่งโดนไปเลย ยิงขี้นนำก่อน 2 - 0 ตั้งแต่ต้นเกมส์ แล้วมันออกก่อน ผมรอตั้งนาน กดอะไรก็ไม่ได้เลยต้อง
sign out ออก พอเข้ามาใหม่ กลายเป็นผมแพ้ 0 - 3 ซะยังงั้น เซ็งเลย แต้มลดด้วย วันนี้โดนไป 2 ครั้ง เลยเลิกเล่นเลย
เอ้อ...ยังไงช่วย add ผมหน่อยนะครับ NutMaejo

#24 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

• Royal Executive Members

Posted 20 December 2006 - 01:16 AM

มีคนอย่างนี้อยู่อื้อซ่าครับ...ทำใจ :her

#25 condom

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 20 December 2006 - 02:39 AM

วันนี้ผมพี่งโดนไปเลย ยิงขี้นนำก่อน 2 - 0 ตั้งแต่ต้นเกมส์ แล้วมันออกก่อน ผมรอตั้งนาน กดอะไรก็ไม่ได้เลยต้อง
sign out ออก พอเข้ามาใหม่ กลายเป็นผมแพ้ 0 - 3 ซะยังงั้น เซ็งเลย แต้มลดด้วย วันนี้โดนไป 2 ครั้ง เลยเลิกเล่นเลย
เอ้อ...ยังไงช่วย add ผมหน่อยนะครับ NutMaejo

โดนเหมือนกันเลยครับ :blur :blur

#26 huadkung

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 20 December 2006 - 08:33 AM

ผมแนะนำอย่างนะครับ ถ้าเจออย่างนี้อย่าออกครับทิ้งไว้เฉยๆนะ อาจจะนานหน่อยแต่เดียวมันจะหลุดแล้วคุณก็จะเป็นฝ่ายได้แต้มครับ ผมว่านะพวกนี้มันมีวิธีโกงแน่เลยครับ มันทำให้เครื่องเีราค้างแล้วพอเราออกจากเกมมันก็จะได้แต้มอะครับ ผมเป็นประมาณ 4-5 ครั้งได้ผมไม่ยอมออกครับ รอๆๆๆ จนกว่าไอ้คนที่มันโกงจะออกไปเองอะครับ

#27 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 20 December 2006 - 10:17 AM

ผมก็โดนประจำครับ ยิงนำตั้งแต่ช่วงแรก มันกด Start เข้าไปทำอะไรก็ไม่รู้ หลังจากนั้นเวลาก็นับจนเหลือ 0 แล้วก็ค้างไป แต่ผมก็ไม่ยอมออกครับ รอไปจนกระทั่งเกมตัดไปเอง จะกลายเป็นเราชนะไป .. ส่วนการรอก็นานหน่อยครับ รอตั้งแต่ก่อนผมไปอาบน้ำจนอาบน้ำเสร็จตัวเกมก็ยังไม่ตัดเลยอ่ะ -*-

#28 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

Posted 20 December 2006 - 02:21 PM

View PostXParm, on Dec 20 2006, 10:17 AM, said:

ผมก็โดนประจำครับ ยิงนำตั้งแต่ช่วงแรก มันกด Start เข้าไปทำอะไรก็ไม่รู้ หลังจากนั้นเวลาก็นับจนเหลือ 0 แล้วก็ค้างไป แต่ผมก็ไม่ยอมออกครับ รอไปจนกระทั่งเกมตัดไปเอง จะกลายเป็นเราชนะไป .. ส่วนการรอก็นานหน่อยครับ รอตั้งแต่ก่อนผมไปอาบน้ำจนอาบน้ำเสร็จตัวเกมก็ยังไม่ตัดเลยอ่ะ -*-

รอจนอาบน้ำเสร็จเลยเหรอครับ นานจิง :ah

#29 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 20 December 2006 - 02:38 PM

อ๋อ ผมอาบน้ำก็ 10 นาทีเองครับ ไม่นานหรอก แต่มีบางครั้งเกมมันก็ตัดให้เร็วนะครับ แต่ส่วนใหญ่จะนาน -*-

#30 Vanill~Ryu

Posted 20 December 2006 - 06:49 PM

เมื่อคืนผมก็โดนอีกแล้ว เลยลองรอสู้กับมัน ปรากฏว่าเผลอหลับไปตั้งแต่ตอนตี 1 ตื่นมาตอนมาตอนตี 4 ยังค้างอยู่เลย เลยยอมแพ้มัน ออก
ซะเลย เซ็งสุดๆ

#31 tomm

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 22 December 2006 - 08:17 PM

อ่านแล้วเซงเลย ป๋ายิ่งใจร้อนอยู่ จะให้มารอสิบกว่านาทีเนี่ยนะ :angry

#32 condom

Posted 23 December 2006 - 11:55 AM

:angry ผมก็โดนครับ เมื่อวานซืน โดนไป 4 ครั้งครับ รอนานมาก เราก็อยากจะเล่นต่อ เล่นไป 2-3 ครั้งโดนอีก แต่ไม่ได้รอจนมันออกครับ เราออกเอง ( ก็คนมันอยากเล่นต่อครับ :blur ) เลยเสียคะแนนไป 4 ครั้ง เซ็งเลยครับ :cry2 :cry2 มันจะเล่นดีๆๆก็ไม่ได้ :angry :angry :angry

#33 SoLid_frOg

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 17 January 2007 - 12:44 AM

View PostPry, on Dec 16 2006, 05:37 PM, said:

ลองสังเกตุดูสิครับว่าฝรั่งชอบตัดผมทรงเกรียนครับ
They are everywhere!!!!

5555 ผมชอบ rep นี้อะครับ :555

#34 Guest_zero123_*

• Guests

Posted 17 January 2007 - 08:55 AM

ผมก็โดน เหมือนกัน มีครั้งหนึ่ง มันถ่วงเวลา โดยการ เขี่ยเสร็จแล้ววิ่งเข้าประตูตัวเอง น่าเบื่อมาก ยิ่งกระตุกอยู่ด้วย ชื่อมันคือ yaankeet ประมาณนี้แหละ ถ้าเจออย่าไปเล่นกะ มัน นะครับ เดียวมันเตอเข้าประตูตัวเอง ถ่วงเวลาอีก

#35 killerattitude

Posted 17 January 2007 - 11:21 AM

ผมก็โดนครับ
ยิงนำไปสองประตูติดๆกัน
มันขึ้นวงแหวนหมุนเลยครับที่ขอบจอด้านล่างซ้าย (เกิดอาการซึมเลยครับครับพี่น้อง) :ohmygod
แล้วจากนั้นผมก็ขี้เกียจรอมันก็เลยแพ้มัน ทั้งที่ผมยิงมันไปแต้ๆ :ohno
ที่น่าเจ็บใจกว่านั้นคือมันส่งข้อความมาให้ผมว่า xxx YOU อีกครับ :angry
(สรุปแล้ว...ศาลาคนเศร้าครับชีวิตออนไลน์)

#36 RAIDEN55555

Posted 17 January 2007 - 11:32 AM

ที่น่าเจ็บใจกว่านั้นคือมันส่งข้อความมาให้ผมว่า xxx YOU อีกครับ

xxx กลับเลย

#37 supernamax

SUPERNAMAX

• High Royal Executive Members

Posted 03 February 2007 - 06:10 AM

ต่างชาติก็เล่น แบบ นี้แหละ ครับ ถ้าแพ้ ก็รีบออก เลย