`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ผิดหวังกับ winning ภาคนี้พอสมควรคับ

bird036's Photo bird036 16 Dec 2006

หลังๆๆเลย ที่มันไม่น่าทำมาเป็นแบบนี้
1 มีโหลด edit จิง แต่ ทำได้แค่นิดเดียวเอง ไม่มี ปรับแต่งหน้าตา รองเท้า :cry2 :cry2 จุดบอดคับ
2โหมด ย้ายทีมเองก็ไม่มี :cry2
3มันดีกว่า บนเพล2 จิงๆแค่ ภาพเนียนเอง แต่ว่าหน้าตา สู้เพล 2ไม่ได้เลย ผมลองมองๆๆดู เพล 2ยังใส่รายละเอียดเยอะกว่าอีกคับ :cry2
แต่ก็เอาไว้เล่นแก้เซงได้คับ แต่โดยรวมผิดหวังคับ อุสารอคิดว่าจะดี ออก มาจิงๆทำได้แค่นี้เองรึ :cry2 :cry2 :cry2

classic's Photo classic 16 Dec 2006

bird036, on Dec 16 2006, 01:30 PM, said:

หลังๆๆเลย ที่มันไม่น่าทำมาเป็นแบบนี้
1 มีโหลด edit จิง แต่ ทำได้แค่นิดเดียวเอง ไม่มี ปรับแต่งหน้าตา รองเท้า :cry2 :cry2 จุดบอดคับ
2โหมด ย้ายทีมเองก็ไม่มี :cry2
3มันดีกว่า บนเพล2 จิงๆแค่ ภาพเนียนเอง แต่ว่าหน้าตา สู้เพล 2ไม่ได้เลย ผมลองมองๆๆดู เพล 2ยังใส่รายละเอียดเยอะกว่าอีกคับ :cry2
แต่ก็เอาไว้เล่นแก้เซงได้คับ แต่โดยรวมผิดหวังคับ อุสารอคิดว่าจะดี ออก มาจิงๆทำได้แค่นี้เองรึ :cry2 :cry2 :cry2

เอาน่าๆ คุณเบริด์ พอเล่นขำๆ กันไป ว่าแต่เรายังไม่ได้เล่นด้วยกันเลยนะ อิอิ :eiei

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 16 Dec 2006

เห็นแค่ทุกอย่างในเกมเป็นภาษาญี่ปุ่นยกเว้นคำว่า Start ผมก็ผิดหวังแล้วครับ

ส่วนตัวไม่ค่อยชอบเล่นเกม Football เกม Winning ไม่เคยเล่นซักภาค แต่ไหนๆ อุตส่าห์มา Next Gen แล้ว Online ได้ด้วย ว่าจะเล่นซักหน่อย เจอภาษาญี่ปุ่นล้วนเข้าไปนี่ไม่รู้จะเริ่มยังไงเลย
Edited by ArtDVDs, 16 December 2006 - 02:25 PM.

ayanami's Photo ayanami 16 Dec 2006

มันมีดีที่ Online น่ะ ได้เล่นกับคนต่างๆนาๆเรียนรู้ เทคนิคใหม่ๆ ดีกว่าเล่นเจอหน้าเดิมๆ ก็คงมีดีแค่นี้แหละ

teeapple's Photo teeapple 16 Dec 2006

เน้น Live ครับ

มันสนุกเพราะมี live ครับ

therooks's Photo therooks 16 Dec 2006

:aha: ถูกคับlive

Freezing_Atmosphere's Photo Freezing_Atmosphere 16 Dec 2006

ผมว่ามันดีตรงมี live นี่เหมือนกันครับ

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 16 Dec 2006

ถ้าเกมเพลย์ มันไม่ต่างกัน ภาพสวยกว่า เล่นกับคนทั่วโลกได้ มันแย่กว่าตรงไหนเนี่ย เง้อ หรือเพราะมันไม่มีมิวสิควีดีโอ + เพลงลิงกินผัก ตอนเปิดเกม 55555

owen's Photo owen 16 Dec 2006

ผมก็ว่าแย่ก็ps2ครับ ไม่รู้ KONAMI ทำไมพัฒนาได้แค่นี้หรือกักให้ PS3 ก็ไม่รู้ :angry

PingKo's Photo PingKo 16 Dec 2006

หนุกในอารม Xbox360 อย่าคิดไรมากสิครับ

Prite's Photo Prite 16 Dec 2006

ตอนแรกก็หา EDITหน้าตา ย้ายทีม แล้วก็พวกSTAT ไม่เจอ ไม่รู้ต้องกดปุ่มไหน
แต่สรุปแล้วไม่มีเลยจริงๆรึ?? แบบนี้มันเลยยังๆงเหมือนกันอ่ะ ชอบกดดูเส้นทางยิงประตูของทีมตัวเอง
ไม่มีStat ยังไม่เท่าไหร่ แต่EDITแทบไม่มีอะไรนี่ แย่มากเลย
:cry2

poptoday's Photo poptoday 16 Dec 2006

เอ...พี่ผมที่บ้านก็ชอบนะครับ

...สงสัยจะยังไม่ได้ลอง feature ที่ว่า

...แต่ดูจะไม่ถนัด กะจอยสุดๆ

Genocide's Photo Genocide 16 Dec 2006

แพ้ที ผิดหวังเลยหรอ 5555

xx GiMiNi xx's Photo xx GiMiNi xx 16 Dec 2006

ผมว่ามันเจ๋งกว่านะ :love

XParm's Photo XParm 16 Dec 2006

ผมชอบมากกว่าเยอะครับ เล่น Live สนุกมาก อาจเป็นเพราะปกติผมไม่เคย Edit อยู่แล้วด้วยมั้ง แต่เห็นด้วยเรื่องหน้าตาครับ ห่วยมาก ไม่เหมือนเลย -*-

turbo_geek's Photo turbo_geek 16 Dec 2006

แต่ผมชอบแหะ.. ตรงเล่นliveนี่แหล่ะ :shame2

hmashin's Photo hmashin 16 Dec 2006

ภาษาไม่เป็นอุปสรรคหรอกครับ แต่ก่อน FF,DQ ออกมาแรก ๆ ญี่ปุ่นล้วน คนไทยยังจบกันได้เลย

JYD's Photo JYD 16 Dec 2006

พอร์ทมาต้องทำใจครับ
รอภาคใหม่เลยล่ะกัน

ปล อองรีผมหน้าเหมือนลิงเลย 555

TanK's Photo TanK 16 Dec 2006

ผมว่ามันบังคับยากขึ้น ยิงยากขึ้นอ่ะ

Devil Putixx's Photo Devil Putixx 16 Dec 2006

มาเนี่ยน 1 ดอก เอาน่า 25 นี้ผมก็ได้เครื่องแล้ว ค่อย ว่าลุยกันดีกว่า 5555+