`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

FIFA 2010 , SiAM League&Cup season 4

sido_bomm's Photo sido_bomm 15 Feb 2010

เอาล่ะ...

PSN : BoMmMoB ครับ

1. Everton
2. Chelsea
3. Real Madrid

บอม 084 717 7745
ปล.เอาทีมแรกไปใช้ชัวร์ ฮ่าๆๆ คุนปิ๊กคงไม่เอา

ta.en's Photo ta.en 15 Feb 2010

ขออนุญาติ คุณกี้ ใช้ทีม westham อีก 1 ฤดูกาลนะครับ ถ้าฤดูกาลนี้ไม่สามารถพาทีมขึ้นไปเล่น พรีเมียร์ลีค ได้ ฤดูกาลหน้าจะเปลี่ยนทีมครับ

แต่ถ้าจบฤดูกาลแล้ว ได้ไปเล่น พรีเมียร์ลีค จะขออนุญาติใช้ต่ออีก 1 ฤดูกาลนะครับ (ขอไว้ก่อนล่วงหน้าเลยครับ)

ปล. อยากให้ พรีเมียร์ลีค มีแต่ทีม 5 ดาว อะครับ เลือกสลับ ๆ เปลี่ยนกันไปก็ได้ครับ ไม่งั้นฤดูกาลนี้อาจจะเจอทีม 5 ดาว มาอยู่ ดิวิชั่น 1 หลายทีม

kie_online's Photo kie_online 15 Feb 2010

QUOTE(ta.en @ Feb 15 2010, 12:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขออนุญาติ คุณกี้ ใช้ทีม westham อีก 1 ฤดูกาลนะครับ ถ้าฤดูกาลนี้ไม่สามารถพาทีมขึ้นไปเล่น พรีเมียร์ลีค ได้ ฤดูกาลหน้าจะเปลี่ยนทีมครับ

แต่ถ้าจบฤดูกาลแล้ว ได้ไปเล่น พรีเมียร์ลีค จะขออนุญาติใช้ต่ออีก 1 ฤดูกาลนะครับ (ขอไว้ก่อนล่วงหน้าเลยครับ)

ปล. อยากให้ พรีเมียร์ลีค มีแต่ทีม 5 ดาว อะครับ เลือกสลับ ๆ เปลี่ยนกันไปก็ได้ครับ ไม่งั้นฤดูกาลนี้อาจจะเจอทีม 5 ดาว มาอยู่ ดิวิชั่น 1 หลายทีม

ต้องขอความเห็นใจเพื่อนๆแล้วหล่ะครับ ทีมดีๆอย่าง westham แฟนๆอาจจะแย่งกันเลือกก็เป็นได้ yoyo_24.gif

ถ้าคิดว่าจะพาทีมเล็กๆ ขึ้นเป็นแชมป์ได้ ก็ลองดูครับ เวลาแข่งของคุณกิจ คงได้ฟิวเหมือนเล่นเมเนเจอร์โหมดเลยนะเนี่ย yoyo_55.gif

ta.en's Photo ta.en 15 Feb 2010

ผมก็อยากใช้ทีม 5 ดาว เหมือนกันนะครับ แต่ว่าถ้าจะใช้ทีม 5 ดาว ขอไปเริ่มต้นใช้ตอนอยู่ พรีเมียร์ลีค ดีกว่า yoyo_70.gif

kie_online's Photo kie_online 15 Feb 2010

QUOTE(ta.en @ Feb 15 2010, 01:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็อยากใช้ทีม 5 ดาว เหมือนกันนะครับ แต่ว่าถ้าจะใช้ทีม 5 ดาว ขอไปเริ่มต้นใช้ตอนอยู่ พรีเมียร์ลีค ดีกว่า yoyo_70.gif

yoyo_65.gif อ้าว.... ผมได้ข่าวมาว่าคุณกิจ เซ็นสัญญา 3 ปี กับสโมสร westham ไม่ใช่หรอครับ

ฉีกสัญญาแบบนี้ระวังโดนปรับค่าเสียหายนะครับ yoyo_47.gif

pigleto's Photo pigleto 15 Feb 2010

QUOTE(kie_online @ Feb 15 2010, 11:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เลือกใหม่นะครับ เลือกซ้ำซีซั่นก่อนไม่ได้ครับ

อ่อ แจ้งชื่อเล่นด้วยครับ ยังไม่รู้ชื่อกันเลยครับ yoyo_70.gif

อ่าวหรอครับไม่รู้ ฮ่าๆ

ชื่อเบียร์ครับ เล่นไรดีหละ เดี๋ยวบอกแล้วกันครับ

QUOTE(kie_online @ Feb 15 2010, 01:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_65.gif อ้าว.... ผมได้ข่าวมาว่าคุณกิจ เซ็นสัญญา 3 ปี กับสโมสร westham ไม่ใช่หรอครับ

ฉีกสัญญาแบบนี้ระวังโดนปรับค่าเสียหายนะครับ yoyo_47.gif

ผมแก่แล้ว อยากจะอยู่กับ westham ไปจนแขวนสตั๊ดอะ

แต่ถ้ายังไม่สามารถเค้นฟอร์มอันสุดยอดออกมาได้ายในฤดูกาลนี้

คงโดนจับปล่อยแบบฟรีค่าตัว หรือไม่ก็ให้ยืนตัวไปฟรี ๆ เลยก็ได้ d33561e9.gif

pigleto's Photo pigleto 15 Feb 2010

Inter
Liverpool
man city

honmaru's Photo honmaru 15 Feb 2010

Sunderland

อีก 2 อันดับคงไม่ต้องเลือกแล้วมั้ง

QUOTE(honmaru @ Feb 15 2010, 02:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Sunderland

ա 2 ѹѺͧ͡

yoyo_51.gif ͧ͹ ա

visaisak's Photo visaisak 15 Feb 2010

QUOTE(kie_online @ Feb 15 2010, 02:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_51.gif น้องฮอน แหล่มอีกแล้ว

อยากเล่นด้วยอะ แต่ป๋าหนีขึ้นชั้นไปแล้ว

ลงมาเร็ว ๆนะ ป๋าข้างบนมันหนาว yoyo_68.gif

jaku's Photo jaku 15 Feb 2010

id: SONG_online

Team: Portmoth ,ฺBolton , Burnley

เล่นทีมอะไรก็บ๊วย จัดทีมหนีตกชั้นไปลุยเลยดีกว่า yoyo_26.gif

QUOTE(ta.en @ Feb 15 2010, 01:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมแก่แล้ว อยากจะอยู่กับ westham ไปจนแขวนสตั๊ดอะ

แต่ถ้ายังไม่สามารถเค้นฟอร์มอันสุดยอดออกมาได้ายในฤดูกาลนี้

คงโดนจับปล่อยแบบฟรีค่าตัว หรือไม่ก็ให้ยืนตัวไปฟรี ๆ เลยก็ได้ d33561e9.gif

yoyo_31.gif ดราม่าๆเลยครับ อ่านแล้วขนลุกเลย

QUOTE(visaisak @ Feb 15 2010, 02:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากเล่นด้วยอะ แต่ป๋าหนีขึ้นชั้นไปแล้ว

ลงมาเร็ว ๆนะ ป๋าข้างบนมันหนาว yoyo_68.gif

ยังไม่มีคนสมัครเพิ่ม ผมก็ยังอยู่ลีควันอยู่เน้อ yoyo_73.gif แต่ถ้ามีโอกาสได้ขึ้นไปก็ไม่อยากขึ้นอ่ะ ผมขี้หนาวด้วยสิ yoyo_30.gif

QUOTE(jaku @ Feb 15 2010, 03:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
id: SONG_online

Team: Portmoth ,ฺBolton , Burnley

เล่นทีมอะไรก็บ๊วย จัดทีมหนีตกชั้นไปลุยเลยดีกว่า

แม้ไม่มีโอกาสได้เลือกทีมดีๆก่อน ยังไงก็ขอให้เลือกทีมที่เล่นแล้วรู้สึกสนุกกับเกมนะครับ

ดูอย่างคุณกิจ ก็ได้ครับ ดูท่าแกจะรักชอบ westham เอามากๆ

ตาเงินอีกคน แกคงนำพา Bermingham กลับพรีเมียร์ได้
Edited by kie_online, 15 February 2010 - 03:55 PM.

PaZzyiil's Photo PaZzyiil 15 Feb 2010

Udinese คับ

ถามจริง! แต่ละท่านเลือกทีมประชดผมหรือเปล่าครับ yoyo_31.gif ที่ผมออกกฏห้ามเลือกทีมซ้ำฤดูกาลที่แล้ว

honmaru's Photo honmaru 15 Feb 2010

ไม่นะเฮียอันนี้ส่วนตัวผมประกาศตั้งแต่ปลายฤดูกาลที่แล้วก่อนกฎออกด้วยซ้ำ หุหุ

แต่ไม่คิดว่าจะมีแนวร่วมเยอะ อะ หุหุ

คอนเซ็ปผมฤดูกาลนี้ "เล่นยังไงไม่ให้ตกชั้น"

ปล. เห็นว่าผมเลือกทีมเล็กเปิดฤดูกาลมากรุณาอย่าระดม invite นะครับ เดี๋ยว Sunderland รับไม่ไหว

killerattitude's Photo killerattitude 15 Feb 2010

เห็นแต่ละคนเลือกทีมเล็กผมขอเปลี่ยนทีมมั่ง

1.Lyon
2.Hull City
3.Totnam Hotspurs

ที่ผมเลือกทีม westham เพราะผมผูกพันมากับการเล่นในโหมด be a pro ตอนนั้นได้ย้ายมาเล่น westham

ฤดูกาลนั้นช่วยทีมหนีตกชั้นแทบตาย แต่ละทีมในพรีเมียร์ลีคโหด ๆ ทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็น แมนยู เชลซี

ผมว่า คุณกี้ สลับลีคกันเลยดีกว่า เอาเป็นว่าพวกที่อยู่ ดิวิชั่น 1 ตอนนี้ให้ถือว่าเป็น พรีเมียร์ลีค เล่นยังไงไม่ให้ตกชั้น

ส่วนพวก พรีเมียร์ลีค ก็ให้ถือว่าเป็น ดิวิชั่น 1 เล่นยังไงให้ได้ขึ้นชั้นแทน yoyo_77.gif

QUOTE(honmaru @ Feb 15 2010, 04:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่นะเฮียอันนี้ส่วนตัวผมประกาศตั้งแต่ปลายฤดูกาลที่แล้วก่อนกฎออกด้วยซ้ำ หุหุ

แต่ไม่คิดว่าจะมีแนวร่วมเยอะ อะ หุหุ

คอนเซ็ปผมฤดูกาลนี้ "เล่นยังไงไม่ให้ตกชั้น"

อ่านประโยคนี้แล้ว หล่อเลย น้องผม yoyo_16.gif

QUOTE(killerattitude @ Feb 15 2010, 04:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นแต่ละคนเลือกทีมเล็กผมขอเปลี่ยนทีมมั่ง

yoyo_65.gif ทฤษฎีโดมิโน่

QUOTE(ta.en @ Feb 15 2010, 04:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่า คุณกี้ สลับลีคกันเลยดีกว่า เอาเป็นว่าพวกที่อยู่ ดิวิชั่น 1 ตอนนี้ให้ถือว่าเป็น พรีเมียร์ลีค เล่นยังไงไม่ให้ตกชั้น

ส่วนพวก พรีเมียร์ลีค ก็ให้ถือว่าเป็น ดิวิชั่น 1 เล่นยังไงให้ได้ขึ้นชั้นแทน yoyo_77.gif

lol.gif เอางั้นเลยนะ

lionel's Photo lionel 15 Feb 2010

เล่นด้วยจ้า
arsenal ทีมรัก
aston villa
milan

ถ้าซีซั่นนี้เล่นไม่จบ ซีซั่นต่อๆไปคงไม่กล้ามาเล่นแล้วครับ yoyo_57.gif

เห็นพื่อนๆเลือกทีมก็อยากเล่นด้วย