`

Jump to content

֧ PS3 ⴹ Hack Ẻó

126 replies to this topic

#121 lift13

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 14 February 2010 - 03:53 PM

QUOTE(donutpla2 @ Feb 13 2010, 07:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าจริงโซหนี้ซวยแน่เพราะสถานการณ์ไม่เหมือน360
โซหนี้ตอนนี้ยอมขายเครื่องแบกต้นทุน ถ้าขายเครื่องได้มากแต่ยอดแผ่นแท้ไม่ขึ้นจะเป็นภาระทางการเงิน

ขณะที่360ไม่ได้ขายขาดทุน คนเล่นกอปก็เล่นกอปไปคนเล่นแท้ก็เล่นแท้ไป อย่างมากก็กำไรน้อยลงไม่ได้ส่งผลลบเหมือนโซหนี้

มันแปลงกับเครื่องอ้วนหรือ silm ล่ะ

#122 DCҹҹ

Фѧ

• High Royal Executive Members

Posted 14 February 2010 - 04:39 PM

ผมว่าน่าจะเปนเครื่องอ้วนน่ะครับ

#123 Leopard

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 14 February 2010 - 04:44 PM

ถ้าต้องซื้อ ps3 2เครื่องสู้เอาไปซื้อ xbox ดีกว่าเเฮะจะได้เล่นเกมส์ ex ของทั้ง2เครื่องเลย

#124 M.MAX

ѡ¹鹷 1

• High Royal Executive Members

Posted 14 February 2010 - 06:31 PM

ผมว่าอาจจะภายในปีนี้คงมีข่าวที่ออกมาว่า ps3 เล่นแผ่นผีได้แล้ว ถ้าจริงคงมีการขึ้นของราคาที่สะพานเหล็กแน่ๆ แบบว่าตอนนี้ 11500 บ แปลงได้ต่ำๆก็ 15,xxx บ เป็นแน่แท้

#125 DeppRising

♫ ̯͡ ♬

Posted 14 February 2010 - 07:56 PM

QUOTE(Mio and Mayu @ Feb 14 2010, 12:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณตอเรส เสพ ดราม่า อีกแล้ว อย่า เครียดมากครับบ เดียวผมจะล่วง นะครับ

ผมไม่สนใจไอ้เรื่องเลนก็อบเล่นแท้ หรือเป็นแฟนบอย เครื่องไหน หรอกนะ และไม่ได้เครียดอะไรง่ายๆหรอก เพียงแต่รู้สึกว่า userนี้มันอะไรหนักหนาตั้งแต่ก่อนผมจะสมัคร idนี้อีก(ตอนนั้นใช้ไอดีพี่ชาย)

ผมว่า user นี้จะหมกมุ่นและเครียดกับไอ้การแบ่งฝักแบ่งฝาย เครื่องxbox360 มากกวาผมอีกนะ ก็เห็นๆกันอยู่ ว่าเป็นมาต้งแต่สมัยไหนแล้ว ไม่แก้ซะที

และไม่ใช่แค่ผมนะ ที่ไม่พอใจบางท่านก็pm มาบอกว่าเค้าก็ไม่ชอบ user นี้ ช่วยพิจาราและแก้ไขนิสัยมั่งเหอะครับ

#126 Galaxy Exposition

Դ觹ͧ

Posted 14 February 2010 - 08:14 PM

พอๆ ดราม่ากันไปใหญ่แระ พอใจหรือไม่พอใจ สิทธิของใคร ของมัน ตังในกระเป๋าของใครของมัน วุฒิภาวะสูงๆกันแล้วทั้งนั้น อย่าพยายามสร้างปัญหาวุ่นวาย

Edited by Galaxy Exposition, 14 February 2010 - 08:19 PM.

#127 Zard

DGO 2011

• Interests:Uncharted 3, Tommy Emmanuel, Joe Robinson

Posted 15 February 2010 - 03:24 PM

ขอนิดนึงนะครับ พวกเรามาคุยกันในบอร์ดนี้ ได้มาเจอกัน มันเป็นเพราะอะไร

มันเป็นเพราะพวกเราชอบเล่นเกมกัน เพราะชอบเหมือนกันถึงมารวมตัวกันในนี้ถูกไหมครับ

ดังนั้นผมไม่อยากให้คำว่าแฟนบอย หรืออะไรก็ตามมาทำให้ต้องแบ่งฝ่าย แบ่งพรรคแบ่งพวกกัน

ใครรักจะเล่นเกมเครื่องไหน เล่นแผ่นแบ๊คอัพ เล่นแผ่นแท้ ก็เล่นกันไปตามกำลังทรัพย์ที่มี

หลายๆ ครั้งที่จะต้องมาทะเลาะกันเองเพราะเรื่องแผ่นแท้ แผ่นก๊อป เกมเครื่องนั้นดีกว่า สวยกว่า

ทะเลาะกันไป เถียงกันไป มันก็ไม่เกิดประโยชน์อะไรขึ้นมาครับ กลับกันมีแ่ต่ทำให้เครียดกันไปเปล่าๆ

ออกความเห็นกัน คุยกันดีๆ เถอะครับ และอย่าเหน็บแนมอะไรกันอีกเลย