`

Jump to content

Steam: Titan Quest Gold ลดเหลือ $4.99 เท่านั้น

6 replies to this topic

#1 HW-Anonymous

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 03 February 2010 - 05:55 PM

Titan Quest Gold (รวมทั้งภาคหลักและภาคเสริม) ลดเหลือ $4.99 หรือประมาณ 175 บาทเท่านั้นครับ
ใครที่อยากซื้อของแท้ก็จัดเลยครับ ผ่าน Steam yoyo_08.gif

ลดจนถึงวันพฤหัสบดี ตาม timezone ของเขานะครับ (ไม่แน่ใจว่า TZ เท่าไหร่) ของไทยน่าจะพรุ่งนี้ ดึกๆ?

http://store.steampowered.com/sub/402/

ผมกับ H2O ก็ซื้อไปเรียบร้อยแล้วครับ, great game, great deal...!

#2 H2O

空のティーア

• High Royal Executive Members

Posted 03 February 2010 - 06:02 PM

การันตี เกมดี ราคาหรู

ใครรอ Diablo 3 สอยได้เลยในบัดดล

ไม่มีบัตรเครดิต ฝากจขกทสอยได้ ชาร์จเพิ่มเล็กน้อย

#3 Xpert

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 04 February 2010 - 10:38 PM

หวดมาแล้วครับ

เกมนี้คุ้มจริงๆ นะเออ

#4 WaiperWing75

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 05 February 2010 - 12:57 PM

ราคาถูกมาก

#5 ~Dante~

Kenjiman

Posted 05 February 2010 - 02:53 PM

ถูกกว่าไอกล่องกากๆที่ขายในไทยซะอีก กล่องห่วยได้ใจ yoyo_33.gif

#6 nakharin

☆ 20th Century Badass ☆

Posted 06 February 2010 - 10:07 AM

QUOTE(HW-Anonymous @ Feb 3 2010, 05:55 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Titan Quest Gold (รวมทั้งภาคหลักและภาคเสริม) ลดเหลือ $4.99 หรือประมาณ 175 บาทเท่านั้นครับ
ใครที่อยากซื้อของแท้ก็จัดเลยครับ ผ่าน Steam yoyo_08.gif

ลดจนถึงวันพฤหัสบดี ตาม timezone ของเขานะครับ (ไม่แน่ใจว่า TZ เท่าไหร่) ของไทยน่าจะพรุ่งนี้ ดึกๆ?

http://store.steampowered.com/sub/402/

ผมกับ H2O ก็ซื้อไปเรียบร้อยแล้วครับ, great game, great deal...!

คุณ Anonymous ยังเล่น HON อยู่รึเปล่าครับ
พอดีผมเข้าไปเล่นมา เห็นเปิดระบบจ่ายเงินกันแล้ว

QUOTE(H2O @ Feb 3 2010, 06:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
การันตี เกมดี ราคาหรู

ใครรอ Diablo 3 สอยได้เลยในบัดดล

ไม่มีบัตรเครดิต ฝากจขกทสอยได้ ชาร์จเพิ่มเล็กน้อย

คุณน้ำเล่นด้วยเหรอครับเนี่ย แล้วมันมีเซิฟให้เล่นด้วยกันไหม
ถ้ามีก็อยากไปแจมด้วยจัง

QUOTE(Xpert @ Feb 4 2010, 10:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
หวดมาแล้วครับ

เกมนี้คุ้มจริงๆ นะเออ

ไปแอบโหลดมาเมื่อเดือนที่แล้ว แต่โหลดไม่ขึ้นเลย

เกมนี้ผมเคยเล่นแปป ๆ นะ ยังจับต้นชนปลายอะไรไม่ถูกเลยจริง ๆ

คุณ Anonymous รับซื้อเกมผ่าน stream ใช่ไหมครับ
เดี๋ยวเย็นจะ pm ไปสอบถามรายละเอียดนะครับผม

#7 HW-Anonymous

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 07 February 2010 - 10:14 AM

QUOTE(nakharin @ Feb 6 2010, 10:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ Anonymous ยังเล่น HON อยู่รึเปล่าครับ
พอดีผมเข้าไปเล่นมา เห็นเปิดระบบจ่ายเงินกันแล้ว

คุณน้ำเล่นด้วยเหรอครับเนี่ย แล้วมันมีเซิฟให้เล่นด้วยกันไหม
ถ้ามีก็อยากไปแจมด้วยจัง

ไปแอบโหลดมาเมื่อเดือนที่แล้ว แต่โหลดไม่ขึ้นเลย

เกมนี้ผมเคยเล่นแปป ๆ นะ ยังจับต้นชนปลายอะไรไม่ถูกเลยจริง ๆ

คุณ Anonymous รับซื้อเกมผ่าน stream ใช่ไหมครับ
เดี๋ยวเย็นจะ pm ไปสอบถามรายละเอียดนะครับผม

HoN นานๆ ครั้งเล่นทีครับ เพราะยังไงก็ซื้อ account มาแล้ว
ส่วนเรื่องเกมบน Steam นี่ผมก็รับฝากอยู่เหมือนกันครับ, ผมคิด ราคา USD คูณ 35 บวก 50 ครับ

e.g. $4.99x35+50=224.65 บาท ถ้าไม่สะดวกโอนเศษก็ปัดขึ้นครับ

50 บาทนั้นค่าบริการนิดหน่อยครับ