`

Jump to content

- - - - -

อยากได้หนัง mkv พอมีใครรู้ที่ขายบ้างครับ

3 replies to this topic

#1 amaking69

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 29 January 2010 - 06:37 PM

อยากได้ที่เค้าขายพร้อม HDD แบบมีปกด้วยอ่ะครับ จะเอามาดูกับ DVICO หน่อยครับ อยากได้เจ้าที่มีหนังเยอะๆอ่ะครับ ตอนที่ซื้อมาเค้าแถมหนังมาให้แต่พอมาไล่ๆดู พบว่าบางเรื่อง 5-6เรื่องงะ มันดูแล้วค้างมั่ง ดูไม่ได้มั่ง จะได้เอามาลงใหม่ครับ ใครรู้ช่วยผมหน่อยนะคับ ยังหาไม่ได้เลยครับ ขอบคุณครับ yoyo_04.gif

#2 lovevirus

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 29 January 2010 - 06:39 PM

thaidvico.com

#3 Pattrick00

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 29 January 2010 - 07:04 PM

http://thaidvico.com/index.php?PHPSESSID=f...4&board=4.0

มันก็มีดูได้บ้าง ดูไม่ได้บ้างแหละครับ เป็นเรื่องปกติ

อย่างว่าแหละ มันไม่ใช่มาสเตอร์นิ

rip มา แปลงมา โมเสียง บางทีมันก็ไม่สมบูรณ์

บางทีก็เป็นที่เครื่องเล่นของคุณด้วยนะ ถึง dvico ของคุณมันจะเทพก็เหอะ

เคยมีบางเรื่องเปิดกับ dvico แล้วกระตุกเล็กน้อย

แต่เล่นกับ play on HD ลื่น ก็มี

#4 X-Sy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 01 February 2010 - 11:01 AM

ถ้ามา post จะผิดกฏรึเปล่า มี web ขาย HDD + เต็มลูก vbeetech.com ลองเข้าไปดูครับ ผมสั่งจากที่นี่ 2 TB แล้ว ไส้ในสำหรับผมยังมีน้อยกว่าเจ้าอื่น ๆ ส่วนเจ้าอื่น ๆ ที่เคยสั่งจะเป็น e-mail มากกว่าแต่ราคาแพงกว่านิดหน่อย ถ้าอยากได้ pm มาละกันครับ