`

Jump to content

มันมีขาตั้งแบบน๊อต4ตัว ที่ทำให้จอLCD แนวนอนตั้งขึ้น ขายใหมครับ

2 replies to this topic

#1 umbababa

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 January 2010 - 02:11 PM

อยากได้จอตั้งเอามาอ่านหนังสือบนคอมครับ แต่จอตั้งตอนนี้มีตัวเดียว9000บาทที่21นิ้ว ผมว่ามันแพงเกินไปหน่อย
แต่เห็นหลังจอLCDตัวเก่ามันมีรูน๊อต4รู มันจะมีขาตั้งที่เอามาใช้ตั้งแนวตั้งแทนขาของตัวLCDมันเองขายใหมครับ

#2 zodiac

Game คืออะไร ไม่รู้จัก ที่บ้านก็ไม่มี

• High Royal Executive Members

Posted 29 January 2010 - 09:02 AM

ถ้ามันไม่มีก็ จ้างโรงกลึง เค้าทำให้ละกันครับ ออกแบบเองเลือกวัสดุเอง

ใช้เหล็กไร้สนิม ก็ได้นะ

#3 PandaBaka

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 31 January 2010 - 11:35 PM

ให้ดูตามร้านขายเฟอร์นิเจอร์ตามห้างครัีบ มันมีขายอยู่ในโซนชุดโต๊ะสำนักงาน