`

Jump to content

ช่วยไขข้อข้องใจ Add-on Dead Space ครับ

1 reply to this topic

#1 Ongsama

อ๋องซามะไร้พ่าย!!

• High Royal Executive Members

Posted 28 January 2010 - 10:47 AM

พวกปืนที่ให้ดาวโหลดนะครับ มันแค่เปลี่ยนรูปเท่านั้นเองหรอครับ? ทำไมตอนข้อความบรรยาย add-on มันบอกว่า เพิ่มพลังด้วยละครับ ผมโหลดมาลองใช้ อ้าว ไม่เห็นมันจะอัพอะไรให้เลย ต้องมานั่งอัพเอง แถมไม่เห็นมีจุดอีพเพิ่มด้วย

เลยสงสัยว่ามันแค่เปลี่ยนรูปเปลี่ยนสีปืนเท่้านั้นเองใช่ไหมครับ?

ปล.เสียดายเงินโคตรๆ

ปล2.ผมยังอีพไม่เต็มนะครับ แต่จุดอัพมันเหมือนของเดิมเป๊ะเลย

#2 xenia

YammY JammY

• Royal Executive Members
  • Interests:Male

Posted 12 February 2010 - 02:49 PM

เธญเธฑเธžเน€เธญเธ‡เธซเธกเธ”เธ„เธฃเธฑเธš เนเธ„เนˆเธกเธฑเธ™เธˆเธฐเธขเธดเธ‡เน€เน€เธฃเธ‡เธ‚เธถเน‰เธ™เธ™เธดเธ”เธ™เธถเธ‡