`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

ขอเบอร์โทรศัพท์ร้านเกมส์ที่เชื่อถือได้หน่อ...

heat-up's Photo heat-up 14 Dec 2006

ขอเบอร์โทรศัพท์ร้านเกมส์ที่เชื่อถือได้หน่อยครับ (ระแวกสะพานเหล็ก) :numairu:

หรือใครมีร้านไหน แนะ นำ ที่ไม่โก่งราคา และ เชื่อถือได้ในเรื่อง การประกันของสินค้า การซ่อม บริการหลังการขาย

แนะนำมาทีนะครับ พอดีจะตัดสินใจซื้อ แต่ อยากจะได้ขอมูล ของร้านเกมส์มาเป็น ตัวเลือกครับ

ขอบคุณครับผม...

inthedark's Photo inthedark 14 Dec 2006

ถ้าแถวสะพานเหล็กก็ร้าน Meple ครับ เบอร์คุณเต่า 089 1704609 ครับ

the red's Photo the red 14 Dec 2006

เฮียตี๋ 022254155

toymint's Photo toymint 14 Dec 2006

[size=7] :angry เรามีชื่อร้านที่โครตขี้โกงมันชื่อ ร้านโกลเด้น เกมส์ :um อย่าไปซื้อมันนะโดนแน่ มันบอกว่าจอยแท้ ซื้อมามันปลอกหมดเลย2จอย บอกชิปus แต่จีนทั้งนั้น ได้ระบายแล้วขอบคุณที่อ่าน

ballayo's Photo ballayo 14 Dec 2006

ไม่แน่นำ เจ๊ไฝ กับ ศิลปะ ครับ โดนกันทั่วหน้า :jark

tisttee's Photo tisttee 14 Dec 2006

View Postballayo, on Dec 14 2006, 08:07 PM, said:

ไม่แน่นำ เจ๊ไฝ กับ ศิลปะ ครับ โดนกันทั่วหน้า :jark

อ้าว ร้านศิลปะไม่ดีเหรอครับ
ไปคุย เห็นให้คำแนะนำดี
สินค้าราคาok

bigg's Photo bigg 14 Dec 2006

ตกลงซื้อเครื่องไหนครับเนี้ย?

เห็นไปโพสที่ห้อง360ด้วย เปลี่ยนใจมาเล่นwii แล้วเหรอ

เห็นแถวนี้ร้านเมเปิ้ล ดูมีชื่อเสียงในทางที่ดี นะ

อีกร้าน ร้าเฮียตี๋ ดังหลายที่ ลองเข้าgoogle เสิรชหาดูละกันนะครับ

BankjaNarak's Photo BankjaNarak 15 Dec 2006

View Posttisttee, on Dec 14 2006, 11:38 PM, said:

อ้าว ร้านศิลปะไม่ดีเหรอครับ
ไปคุย เห็นให้คำแนะนำดี
สินค้าราคาok
ตอนยังไม่ได้ซื้อจากอะไรร้านนี้จะมีศิลปะในการพูดสูงครับ แต่พอซื้อไปแล้ว..... ผมเว้นไว้ละกัน

Galith's Photo Galith 15 Dec 2006

ร้านโกงๆในสะพานเหล็กมีเยอะจนผมเลิกไปเดินแล้วครับ ตั้งแต่โดนไปทีตอนเด็กๆ ไปซื้อจอยร้านมัน พอเอากลับมาสักสองสามวันพัง ตอนเอากลับไปเปลี่ยนมันบอกว่าเอาจอยปลอมมาตอนขายให้มันเปนจอยแท้

drv's Photo drv 15 Dec 2006

ผมยังไว้ใจเฮียตี๋ เหมือนเดิมครับ

heat-up's Photo heat-up 15 Dec 2006

View Postbigg, on Dec 14 2006, 11:48 PM, said:

ตกลงซื้อเครื่องไหนครับเนี้ย?

เห็นไปโพสที่ห้อง360ด้วย เปลี่ยนใจมาเล่นwii แล้วเหรอ

เห็นแถวนี้ร้านเมเปิ้ล ดูมีชื่อเสียงในทางที่ดี นะ

อีกร้าน ร้าเฮียตี๋ ดังหลายที่ ลองเข้าgoogle เสิรชหาดูละกันนะครับ

จะสอย ทั้ง สอง เครื่องเลยครับ :explain ก็มันน่าเล่นทั้งนั้น

NooNui's Photo NooNui 16 Dec 2006

ไม่สนเพ3อีกเครื่องหรือคับ