`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

COD MW2 ไอ้ที่มันวิ่งเร็ว ๆ แบบหลังค่อม ๆ...

VisionX's Photo VisionX 27 Jan 2010

เวลาเล่น Multiplayer
สังเกตมีบางตัวมันวิ่งเร็วปรู้ดเลย แถมเวลาวิ่งทำตัวค่อม ๆ ยิงยากอีกตะหาก yoyo_65.gif
แล้วพอเวลาเราโดนมันกระซวกตาย สังเกตจาก Killcam เห็นมันวิ่งถือระเบิดกระป๋องอะไรสักอย่าง
สรุปแล้วมันเป็นวิชาลับหรือศาสตร์มืดอะไรกันแน่ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ yoyo_33.gif

BeeR0's Photo BeeR0 27 Jan 2010

นั้นแน จะไว้แทงผมละสิ yoyo_63.gif
ที่เห็นเค้าถือ มันคือกระป๋อง แคร์แพค อะครับ เค้าได้แคร์แพค แต่ไม่ขว้าง มันจะทำให้วิ่งเร็วขึ้นมากๆ yoyo_33.gif

ballnut's Photo ballnut 27 Jan 2010

โหยยยยยยยยย ท่าน ผมเห็นท่านเล่นเก่งออก ยิงเยอะกว่าผมอีก นึกว่ารู้แล้วนะเนี๊ยยย อิอิ เจอกันครับคืนนี้ yoyo_56.gif

ปล .ใช่คำถามน่ารักจัง จิงๆนะ
Edited by ballnut, 27 January 2010 - 04:40 PM.

VisionX's Photo VisionX 27 Jan 2010

เป็นอย่างนี้นี่เอง กระจ่างแล้วครับ
ไว้ผมลองทำบ้างคงไม่มีใครว่านะครับ yoyo_29.gif

Speedfox's Photo Speedfox 28 Jan 2010

อะจิงดิ ก็สงสัยมานานเหมือนกันครับ ก็ว่าทำไมมานวิ่งเร็วจังว้า

morningglory's Photo morningglory 29 Jan 2010

QUOTE(Speedfox @ Jan 28 2010, 09:19 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อะจิงดิ ก็สงสัยมานานเหมือนกันครับ ก็ว่าทำไมมานวิ่งเร็วจังว้า

ท่านนึกถึงผมใช่ไหมละ (วิ่งลูกเดียวพร้อมลูกซองคู่)
Edited by morningglory, 29 January 2010 - 12:11 PM.

nuay's Photo nuay 30 Jan 2010

ผมว่าไอ่ถือกระแป๋งไล่ฟันนี่มันน่าเกลียดนะเหมือนเป็นบั๊คกลายๆ ยังไงไม่รู้ เห็น PC คนใช้กันมากจนต้องออก Patch มาแก้เลยมั้ง

Pongzaa's Photo Pongzaa 23 Feb 2010

เธเธงเนˆเธฒเธˆเธฐเธฃเธนเน‰เน‚เธ”เธ™เธˆเธดเน‰เธกเธ‹เธฐเธžเธฃเธธเธ™เน€เธฅเธข เน€เธซเธญเธฐเน†