`
←  DGO Photo Club
Logo
»

jew14's Photo jew14 18 Jan 2010

าพแต่ละาพสวยคมได้ใจจริงๆครับ แต่ชอบาพปาท่องโก๋าพแรกอ่ะครับ

taromax's Photo taromax 18 Jan 2010

ผมขอโชว์ห่วยมั่ง าพจาก EOS 450D LEN KIT โหมด P ฝีมือ ดาษๆ มุมมองบ้านๆ อิอิ

อันนี้ที่วัดร่องขุ่น

อันนี้ที่อุทธยาน ต้นสัก ที่เห็นเป้นตอทางซ้าย จริงๆแล้วเค้าโตขึ้นคู่กันมา พออีกต้นทางซ้ายตาย ต้นทางขวาก็ร่อแร่ไปด้วย ซึ้ง... yoyo_33.gif

อันนี้สาวงาม งานดอกไม้งามที่เชียงราย มีแต่คนไปรับ โบรชัวร์ จากสาวเจ้า ผมก็เลยขอถ่ายรู้ซะเลย แบบ รีบๆ แฮ่ๆๆ

ไม่ผ่าน PS เลยเพราะยังไม่ได้ลง าพสดๆแบบเลือดซิบๆเลย

Indyhell's Photo Indyhell 19 Jan 2010

ผมชอบ สีท้องฟ้ารูปแรก จังครับ

อันนี้พึ่งแต่งเล่นเมื่อกี้

xenia's Photo xenia 19 Jan 2010

ชีวิตช่างกล้องทุกคนต้องมี ช๊อตนี้ครับ
ใครยังไม่ถ่าย เชยมากนะเทอว์

MajesticX's Photo MajesticX 19 Jan 2010

เหมือนผมเลยแฮะ ถ่ายเป็นร้อย ใช้สอยใบเดียว โอ้วว ชีวิต ฝีมือถ่ายรูปผมไม่พัฒนาขึ้นเลย

Zeon's Photo Zeon 19 Jan 2010

รูปสวยมากเลยครับ เห็นแล้วอยากให้มีห้องเร็วๆจัง ชอบรูปที่ทุกคนเอามาโพสอะ

taromax's Photo taromax 19 Jan 2010

มีห้องกล้องแล้วจัดทริป ไปกันใกล้ๆแลจะสนุกสนานแน่นอน อิอิ

Showa's Photo Showa 19 Jan 2010

ไม่ใด้ถ่ายมาหลายวันแล้ว yoyo_63.gif
โอ....ต้องรีบไปถ่ายแล้วเรา yoyo_56.gif