`

Jump to content

อยากทราบร้านอาหารแบบ โทรสั่งแถวลาดพร้าวอะครับ

2 replies to this topic

#1 tong2404

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 14 May 2006 - 02:29 PM

สั่งมาทนบ่อยมากแต่เบื่อพวก Pizza KFC Oishi อะครับ อย่าง Oishi นี่สั่งเบ็นโตะมาทานจนกล่องจะตั้งสูงเท่าตัวแล้วครับ

มีร้านไหนที่ส่งแถวลาดพร้าวมั่งไหมครับ

#2 Guest_ผู้มาเยือน_*

• Guests

Posted 08 June 2006 - 08:56 PM

ร้านป้านงค์ครับ สั่งได้ เบอร์ผมทำหายไปแล้วอ่ะ แต่ร้านแกจะอยู่แถวเลียบทางด่วนตัดกับลาดพร้าวนะครับ ถ้ามาจากทางนวมินทร์ สังเกตุด้านซ้ายมือก่อนเลี้ยวไปลาดพร้าว(ที่เลี้ยวซ้ายไปอิมพีเรียลอ่ะ)ร้านไม่ใหญ่ อาหารไทยๆอร่อยแน่นอน

#3 Alfie

นักเล่นเกมมือใหม่

• High Members

Posted 22 June 2010 - 03:32 PM

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš