`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

ͤ׹繤áѺ㹺...

ballnut's Photo ballnut 11 Jan 2010

เมื่อคืนเป็นครั้งแรกที่เล่นแต่กับคนในบอร์ดเยอะมาก มันเป็นช่วงเวลาที่ไม่อาจลืม สนุกจยลืมตาย เพราะผมเก่ง อิอิ ล้อเล่นครับ สนุกมากและประทับใจมากครับ yoyo_56.gif

yippy's Photo yippy 11 Jan 2010

ปกติครับ ส่วนใหญ่ก้อเล่นกันประมาณนี้แหละครับ สนุกใช่มั้ยล่ะ yoyo_57.gif yoyo_76.gif

ballnut's Photo ballnut 11 Jan 2010

QUOTE (yippy @ Jan 11 2010, 01:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ปกติครับ ส่วนใหญ่ก้อเล่นกันประมาณนี้แหละครับ สนุกใช่มั้ยล่ะ yoyo_57.gif yoyo_76.gif

ผมยอมรับในฝีมือ ท่านจิงๆเลยนะครับ เก่งมาก ผมวิ่งตามไป ท่านไม่โดนผมดดนตลอดเลย yoyo_63.gif แต่สนุกมากครับ เดียวผมจอย ตามท่านไปอีกนั้นละครับ ไปใหนไปด้วย แต่ไม่ช่วย ซักบาท yoyo_33.gif

L-JacK's Photo L-JacK 11 Jan 2010

เมื่อคืน โดนสังเวยไปหลายศพ
yoyo_63.gif yoyo_63.gif

ถ้าว่างเดี๋ยวจะเข้าไปเล่นด้วยนะครับ

Hyuga Masho's Photo Hyuga Masho 11 Jan 2010

โดนทิ่มตูดไปหลายดอก........

Gobkero's Photo Gobkero 11 Jan 2010

เล่นกะคนไทย โดนตุ๋ยตลอด yoyo_63.gif
ตอนนี้ไปเล่นกะต่างชาติส่วนใหญ่ หมูสนาม(กว่าคนไทย)เยอะ นานๆ จะเจอของแข็ง rank ขึ้นเร็วมาก กะ่ว่าเอานอครอบขึ้นเลเวล 1 ใหม่จะเล่นแต่กะคนไทยแล้ว

คิดดู เล่นกะคนไทย ติดท้ายตารางมาตลอด ไปเล่นกะต่างชาติ ขึ้นไปอยู่หัวกระดานหลายครั้งละ yoyo_29.gif

ground war นี่ทีมใหญ่ดีมี Death match+Domination เจอทีมหมูนี่เชือดได้เป็นสิบ แต่ถ้าเจอของแข็งมากนี่ตายหลายสิบเหมือนกันเจาะไม่เข้าเพราะคนในทีมมันเยอะเจอทีนึงทีมเขาแข็งโดนฆ่าทั่วแผนที่เลยถ้าเพราะ kill ได้เร็วกระจายไปทั่วแผนที่ เกิดตรงไหนตายเรียบ มันส์ไปอีกแบบ
Edited by Gobkero, 11 January 2010 - 05:03 PM.

amber's Photo amber 15 Jan 2010

ดีนะที่ท่าน จขกท ยังไม่เจอผม

เพราะผมตายจนลืมยิงสลับกับท่านจขกท เลยแหละครับ

ปล psnid chainth

Pongzaa's Photo Pongzaa 15 Jan 2010

เดี๋ยวคืนนี้เจอกันครับ
ผมว่างเล่นออนไลน์ วัน ศ-อา นะครับ
ที่เหลือจะเล่นXBOX 360 ที่ห้องพักในเมือง เนตแรงไม่พอออนไลน์ PS3