`

Jump to content

˹¤Ѻ ش͹ online mw2 䧤Ѻ

4 replies to this topic

#1 ginji

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 08 January 2010 - 02:03 AM

คือผมเห็นในตัวอย่าง มีอันนึงโชวแบบว่า เราเล่นๆอยู่แล้วหลุด เกมมันจะต่อให้อัตโนมัติเลยจริงรึเปล่าครับ

คือแบบว่าบางช่วง psn ผมหลุดเองบ่อยมากๆ บางช่วงก็ไม่เป็น

ถ้าเกิดหลุดแล้วต่อเองแต้มมันคงไม่หายไช่มั้ยครับ เล่นๆอยู่แล้วหลุดแต้มหายเยอะผมเซ็งมาก

#2 nuay

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 12 January 2010 - 09:38 AM

จากประสบการณ์ส่วนตัวถ้า PSN หลุดแล้ว Match นั้นยังไม่ใกล้จบ ก็เตรียมใจเด้งได้เลยครับ มันจะขึ้นว่าสถานะ online เรามีการเปลี่ยนแปลงแล้วหลุดออกมา หน้าจอเมนูเลย ผมลองกด signing ใหม่เองมันก็หลุดอยู่ดี

#3 ginji

ѡ鹤

Posted 13 January 2010 - 01:47 AM

อ้าวเหรอครับ ขอบคุณมากครับ แล้วที่ผมดูมันอะไรงง

#4 nuay

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 13 January 2010 - 02:49 PM

QUOTE (ginji @ Jan 13 2010, 01:47 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อ้าวเหรอครับ ขอบคุณมากครับ แล้วที่ผมดูมันอะไรงง

ถ้าหลุดจากตัว Match ที่เล่นเฉยๆ มันจะพยายาม Join ใหม่ หรือหา Host ใหม่ให้ครับ แต่ถ้าหลุด PSN นี่คงไม่รอด

#5 kiou911

ѡдѺ٧鹷 2

Posted 13 January 2010 - 05:25 PM

เท่าที่ผมสังเกตุนะครับ
ถ้าหลุดออกมาจากแมทช์ที่เรากำลังเล่นเลยเนี่ย
แต้มเหมือนจะเท่าเดิมตอนที่ยังไม่ได้เริ่มเล่นนะครับ