`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

BF BC Trophy Boost

Pinsaikaew's Photo Pinsaikaew 21 Feb 2010

พึ่งจะเข้าบอร์ดเลยตอบช้าไปหน่อยนะคับ
ผมร่วมด้วยคน จะเก็บเมื่อไหรบอกได้เลยคับ เดี๊ยวจะเข้ามาดูเรื่อยๆ

tape52's Photo tape52 21 Feb 2010

QUOTE(Pinsaikaew @ Feb 21 2010, 10:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พึ่งจะเข้าบอร์ดเลยตอบช้าไปหน่อยนะคับ
ผมร่วมด้วยคน จะเก็บเมื่อไหรบอกได้เลยคับ เดี๊ยวจะเข้ามาดูเรื่อยๆ

ครับ ยังไงก็รายละเอียดบอกคุณต่อได้เลยครับ

ว่าขาดอะไร

ผมขาดอีกบานเลย

พวก เรือ เครื่องบินอะไรประมาณนั้น yoyo_33.gif

tort2003's Photo tort2003 21 Feb 2010

ตาเทปอะ สร้างห้องคุยทิ้งไว้เลย ผมชวนทีไรจอยไม่ได้ทุกที

จะได้คุยกันรู้เรื่องหน่อย yoyo_35.gif

slowbeat's Photo slowbeat 27 Mar 2010

ขอร่วมด้วยคนนะครับ ถ้าเห็นผม on invite มาได้เลย

slowbeat's Photo slowbeat 28 Mar 2010

ตอนนี้กำลังเก็บ Trophy Et Tu, Brute? กับ Demolition Man ใครมีเทคนิคอะไรดีๆแนะนำหน่อยครับ

ไอ้อันแรกที่ใช้มีดฟันเพื่อนเนี่ย เวลาจอยเกมกับคนที่เล่นอยู่ ไ้ด้อยู่ทีมเดียวกันตลอดเลย ต้องกดยังไงถึงย้ายฝั่งได้อะครับ

ส่วน Demolition man เี่นี่ยกะใช้ C4 เป็นหลัก ต้องวางต้องไหนของบ้านถึงจะทำลายได้ทีเดียวชัวร์ครับ? ฝั่ง 4 ด้าน??

ถ้าใครเห็นผมออนอยู่แล้วจะเก็บ Trophy พวกนี้เรียกได้เลยนะครับ ฮือๆ

IsoSiC's Photo IsoSiC 01 Apr 2010

ด้วยคน สิ เหงออน ก็ชวนได้นะคับ