`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

͹ spec ops MW2 Ѻ

djduo's Photo djduo 25 Dec 2009

PSN : Oktopaz-TH ครับ ส่วนตัวเป็นคนเล่นเกมแนวนี้ไม่เก่งครับ ครั้นจะ solo ก็เห็นว่าคงต้องลองไปหลาย try
จบ campaign แบบ veteran ไปแล้วครับ (ใช้เวลาไป 8 ชั่วโมงกว่า T-T ตายเป็นว่าเล่น)

ใครอุดมการณ์เดียวกันหรือใจดีอยากช่วยเหลือ add ผม หรือ post ไว้ให้ผม add ก็ได้ครับ

spybug99's Photo spybug99 01 Jan 2010

QUOTE (djduo @ Dec 25 2009, 08:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
PSN : Oktopaz-TH ครับ ส่วนตัวเป็นคนเล่นเกมแนวนี้ไม่เก่งครับ ครั้นจะ solo ก็เห็นว่าคงต้องลองไปหลาย try
จบ campaign แบบ veteran ไปแล้วครับ (ใช้เวลาไป 8 ชั่วโมงกว่า T-T ตายเป็นว่าเล่น)

ใครอุดมการณ์เดียวกันหรือใจดีอยากช่วยเหลือ add ผม หรือ post ไว้ให้ผม add ก็ได้ครับ

อยากลองspec opp เหมือนกัน add มายเลย id:spybug99

spybug

tort2003's Photo tort2003 08 Jan 2010

อยากได้แพลทกะเค้ามั้ง ขอด้วยคน yoyo_08.gif

L-JacK's Photo L-JacK 10 Jan 2010

ลงช่อไว้ก่อนครับ เล่น campaign รอไว้ก่อน

เจอกันชวนได้นะครับ

PSN ID : i_TeaTimE_i