`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

úǹͧaccuracyѺhip fire sn...

tamao's Photo tamao 21 Dec 2009

คือว่าผมไม่ทราบว่าค่าaccuracy ของsniper คืออะไรอะครับ เพราะถ้าเล็งเข้าเป้าตรงกลางของกล้องsniper ก็โดนถึงตายอยู่แล้ว อย่างนี้อย่างนี้ค่านี้มันมีประโยชน์อย่างไรหรือครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง กระบอกแรกกับกระบอกที่2 ค่าต่างกันนิดเดียวแทบดูไม่ออกเลยครับว่าค่ามันต่างกันอย่างไรมีได้มีเสียอย่างไร ส่วนhipfire คือการยิงโดยไม่เล็งใช่ไหมครับ รบกวนด้วยครับ

morigan's Photo morigan 21 Dec 2009

accuracy Ѻ sniper ѹաҡѹѧл׹ҧѹҡ ֡ռŹФѺ кҧԧ ⴹ Ѻ

hip fire ҨٴѺ sniper ռŹ Фԧ

chappy's Photo chappy 21 Dec 2009

>>>>> Ҩ¶֧͹衴 LT л׹ҨҡѹФѺ

InToXIcAtEd's Photo InToXIcAtEd 21 Dec 2009

Steady Aimมีผลกับsniperแน่นอนครับ

จากประสบการณ์ตรงของคนใช้sniper กะดีๆ ถ้าไม่ไกลมากโดนแน่นอน

tamao's Photo tamao 25 Dec 2009

ขอบคุณทุกคำตอบครับ สรุปว่าค่าaccuracy ทำให้ซูมได้ไกลขึ้นสินะครับ พอเข้าใจละคับ

Ovaltine's Photo Ovaltine 27 Dec 2009

ผมว่าไม่ได้ซูมไกลขึ้นหรอกครับ แต่ยิงระยะไกลดีขึ้นมากกว่า

ส่วน hip fire เนี่ย มันแล้วแต่คนครับ ถ้ามีคนวิ่งมาหาผมชอบ hipfire เก็บไปเลยนัดเดียวนอน

แต่มันจะห่วยมากถ้าไม่ได้ใช้ perk steady aim