`

Jump to content

ʧ¨ⴹ

86 replies to this topic

#81 The Frog Prince

Prospekt's March

• High Royal Executive Members

Posted 21 December 2009 - 12:56 PM

เข้ามาดูความคืบหน้าครับ

เจ้าของกระทู้ช่วยรายงานเป็นระยะด้วยนะครับ

หากนานกว่านี้ลองแจ้งModดูครับ

#82 bixx

ѡ֡ѴдѺ 2

• High Members

Posted 21 December 2009 - 04:00 PM

ขอรายงานความคืบหน้าครับ วันนี้ได้คุยกับคุณ kaka'22 แล้ว แกบอกว่าของส่งให้แล้วแต่มันตีกลับ และพึ่งไปเมืองจีนกลับมา จะรีบส่งของให้อีกทีพร้อมส่งเลขEMSให้ ผมก็หวังว่าน่าจะได้ของในเร็ววันนี้หละครับ แต่ยังงัยก็อัพเดทเรื่อยๆครับ

ขอบคุณทุกคนครับ

#83 MoDiFy

Old SuanKuLarB 122

• High Royal Executive Members

Posted 21 December 2009 - 04:58 PM

QUOTE (bixx @ Dec 21 2009, 04:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอรายงานความคืบหน้าครับ วันนี้ได้คุยกับคุณ kaka'22 แล้ว แกบอกว่าของส่งให้แล้วแต่มันตีกลับ และพึ่งไปเมืองจีนกลับมา จะรีบส่งของให้อีกทีพร้อมส่งเลขEMSให้ ผมก็หวังว่าน่าจะได้ของในเร็ววันนี้หละครับ แต่ยังงัยก็อัพเดทเรื่อยๆครับ

ขอบคุณทุกคนครับ

ได้ข้อสรุปแล้ว เฮ แยกย้ายๆ

#84 o++o

ѡ¹鹷 2

• Interests:Games

Posted 22 December 2009 - 09:46 PM

ส่งอีเอ็มเอสควรเป็นวันจันทร์-วันพฤหัสบดีเท่านั้น ถ้าวันวันศุกร์กว่าคนรับจะได้คงจะเป็นวันจันทร์นู่น

#85 ta.en

شͤ WE R 11

Posted 22 December 2009 - 10:15 PM

QUOTE (o++o @ Dec 22 2009, 10:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ส่งอีเอ็มเอสควรเป็นวันจันทร์-วันพฤหัสบดีเท่านั้น ถ้าวันวันศุกร์กว่าคนรับจะได้คงจะเป็นวันจันทร์นู่น

ล่าสุดผมซื้อ god of war คนขายเค้าส่งวันศุกร์ ผมก็ได้รับของวันเสาร์นะ (ems เป็นอะไรที่รวดเร็ว ตรวจสอบได้เลย ถ้ามีเลข ems จากคนขาย)

#86 kaka'22

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 23 December 2009 - 03:58 AM

ขอโทดทีนะคับพี่ที่ส่งให้ช้า พอดีตอนแรกผมส่งให้พี่ก่อนวันเดินทางไปจีนวันนึง

ส่งเส้ดผมก็ไปจีนเลย กลับมามีซองพัสดุวางในบ้าน อ้าว ที่ผมส่งให้พี่ไปนี่

เลยส่งใหม่ไปให้พี่อีกทีแล้วนะคับ

ขอโทดมากๆๆจิงๆคับที่ทำให้พี่ได้รับเกมส์ช้ามากๆๆๆๆทั้งที่โอนตังมานานแล้ว

ขอโทดจิงๆคับ

ส่วนคุณ mod ที่ผมเคยไม่ได้ไปตามที่นัด เหตุผลอะไรยังไงผมได้แจ้งพี่ไปหมดแล้วนะคับ

#87 o++o

ѡ¹鹷 2

• Interests:Games

Posted 23 December 2009 - 04:37 PM

QUOTE (ta.en @ Dec 22 2009, 10:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ล่าสุดผมซื้อ god of war คนขายเค้าส่งวันศุกร์ ผมก็ได้รับของวันเสาร์นะ (ems เป็นอะไรที่รวดเร็ว ตรวจสอบได้เลย ถ้ามีเลข ems จากคนขาย)

แต่ของผมหลายครั้งถ้าส่งวันศุกร์มักดีเลย์
เช่นอันนี้ EG856677899TH