`

Jump to content

วันนี้หลังเที่ยงคืนเจอกัน FFXIII

45 replies to this topic

#41 GamerJr.

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 16 December 2009 - 05:17 PM

อ่านกระทู้นี้เลยสงสัย เกมหลุดออกมา 1- 2 วันมันมีผลต่ออะไรเหรอครับที่เค้าไม่อยากให้ปล่อยของกัน

#42 aiere

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 16 December 2009 - 05:41 PM

Sony HK กำลังมีปัญหากับ SQEN อยู่ครับ เพราะก่อนหน้านี้เกมจาก SQEN หลุดก่อนวันวางจำหน่ายตลอด (หลุดก่อนหลายวันด้วย)
ได้ข่าวมาถ้างวดนี้หลุดอีก อาจจะไม่มีเกมของ SQEN ทำออกมาเป็น Zone 3 อีกแล้วก็ได้

เพราะฉนั้นครั้งนี้/เกมนี้ก็เลยเข้มงวดเป็นพิเศษ
คนที่ได้ๆแผ่นกันไปก่อนก็ยอมรับล่ะครับว่าใช้เส้นสายที่จะขอซื้อก่อนวันขายจริง
ยังไงถ้าคนที่ได้แผ่นไปกันแล้ว ก็เล่นกันเงียบๆจนถึงเที่ยงคืนวันนี้ อย่าเพิ่งโพสท์รูป หรือออนไลน์
ถ้าโพสท์รูปในเนทก็ไปแล้ว ก็รบกวนช่วยทำลายหลักฐานที่โพสท์ๆกันในเนทนิดนึงครับ
อย่างน้อยก็อย่าให้เสียชื่อประเทศไทยละกันครับ

#43 captPae

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members
  • Interests:photography

Posted 16 December 2009 - 06:22 PM

แค่นี้อย่าใจร้อน รอมาตั้งนานแล้ว รออีกวันจะเป็นไร... - -"

#44 teteety

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 16 December 2009 - 06:37 PM

QUOTE (aiere @ Dec 16 2009, 05:41 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Sony HK กำลังมีปัญหากับ SQEN อยู่ครับ เพราะก่อนหน้านี้เกมจาก SQEN หลุดก่อนวันวางจำหน่ายตลอด (หลุดก่อนหลายวันด้วย)
ได้ข่าวมาถ้างวดนี้หลุดอีก อาจจะไม่มีเกมของ SQEN ทำออกมาเป็น Zone 3 อีกแล้วก็ได้

เพราะฉนั้นครั้งนี้/เกมนี้ก็เลยเข้มงวดเป็นพิเศษ
คนที่ได้ๆแผ่นกันไปก่อนก็ยอมรับล่ะครับว่าใช้เส้นสายที่จะขอซื้อก่อนวันขายจริง
ยังไงถ้าคนที่ได้แผ่นไปกันแล้ว ก็เล่นกันเงียบๆจนถึงเที่ยงคืนวันนี้ อย่าเพิ่งโพสท์รูป หรือออนไลน์
ถ้าโพสท์รูปในเนทก็ไปแล้ว ก็รบกวนช่วยทำลายหลักฐานที่โพสท์ๆกันในเนทนิดนึงครับ
อย่างน้อยก็อย่าให้เสียชื่อประเทศไทยละกันครับ

เกมส์อะไรของ sqen ที่ทำให้ sony หลุดมาก่อนเหรอครับ

#45 Ongsama

อ๋องซามะไร้พ่าย!!

• High Royal Executive Members

Posted 16 December 2009 - 07:17 PM

QUOTE (Jin @ Dec 16 2009, 04:26 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ณ ตอนนี้ยังไม่มาครับ ของถึงประมาณ สองทุ่ม เฉพาะเครื่องบัลเดิ้ลเท่านั้นนะครับแผ่นเข้าพรุ่งนี้ครับ ราคานั้นเฉพาะคนจองเท่านั้นครับ ใครจะหวดหน้าร้านแบบวัดใจจะเป็นอีกราคานะครับ เฉพาะสาขาสยามครับ

อ่า เป็นไงไป พอดีผมเห็นในจีคอนเค้าพูดกันนะครับ แต่ตอนนี้หายกันไปหมดละ สงสัยไปรอร้านเปิดตอนเที่ยงคืนแหงๆ

#46 sanook

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 16 December 2009 - 07:58 PM

พรุ่งนี้แล้วสินะ..ที่ทุกคนรอคอยรวมถึงผมด้วย มาเตรียม add id รอกันดีกว่าคับ...สำหรับผมรอรับโทรศัพท์อย่างเดียวพรุ่งนี้...

รู้สึกว่าพรุ่งนี้ที่ตึก digital ที่สยามน่าจะคึกคักคับแต่ละร้าน

RPG ที่เล่นเกมส์เดียวจิงๆ ตระกูล Final เพราะส่วนใหญ่ถนัดแต่กีฬาหรือไม่ก็ call ประมาณนั้น