`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

ข้อมูลเบื้องต้น Tokimeki Memorial 4 [PSP]

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 03 Dec 2009

QUOTE (Shinchiro Taiga @ Dec 3 2009, 04:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นลงหม้อต้มยำแล้วครับ

ท่านจัดลงที่อื่นหน่อยได้ไหมครับ ผมไม่มี id หม้อเลย

Shinchiro Taiga's Photo Shinchiro Taiga 03 Dec 2009

QUOTE (HeRoBoyZx @ Dec 3 2009, 05:37 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ท่านจัดลงที่อื่นหน่อยได้ไหมครับ ผมไม่มี id หม้อเลย

yoyo_32.gif ผมเล่นบิตอยู่เว็บเดียวด้วยน่ะสิ

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 03 Dec 2009

QUOTE (Shinchiro Taiga @ Dec 3 2009, 05:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_32.gif ผมเล่นบิตอยู่เว็บเดียวด้วยน่ะสิ

ผมมี id 2bb เอาไปลงได้ไหมครับ เดียวผมส่ง pm ให้ yoyo_33.gif
Edited by HeRoBoyZx, 03 December 2009 - 05:47 PM.

longinuse's Photo longinuse 03 Dec 2009

QUOTE (Shinchiro Taiga @ Dec 3 2009, 05:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>

yoyo_48.gif อีก 1 ชม ผมจะโหลดเสร็จเเระนะครับ อิอิ เเต่ว่า พี่ยังไม่เลิกงานเลยอ่ะ ยังไม่เอาครื่องมาส่งเลย เเง่มๆ yoyo_63.gif

longinuse's Photo longinuse 03 Dec 2009

yoyo_48.gif ขอเมลทุกท่านที่เล่น หน่อยนะครับ pk_forever1425@hotmail.com นะครับ เเอดมาคุยกันจ้าา รอเเบบไม่หวัง เเต่ก็ออกมาให้เล่นจนไดซินะ ภาค 4 อิอิ yoyo_08.gif

Shinchiro Taiga's Photo Shinchiro Taiga 03 Dec 2009

ผมมีแต่ QQ ครับ ที่ Sanook! เค้าห้ามเล่น MSN

กำลังจะไปเอาเครื่อง PSP ที่บ้านเพื่อนเช่นกัน

ว่าจะเล่นกับ ROM ไปก่อน วันเสาร์ค่อยลองกับแผ่นแท้
Edited by Shinchiro Taiga, 03 December 2009 - 06:08 PM.

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 03 Dec 2009

ผมคิดค่าเสียเวลาด้วยนะตาลี lol.gif

ได้แล้วครับ ขอบคุณ ท่านlonginuse อีก 6 นาทีได้เล่นแล้วครับ โหลดแรงมาก 1.8m yoyo_52.gif

umbababa's Photo umbababa 03 Dec 2009

เครื่องpspปัจจุบัน ซื้อมาแล้วเล่นเกมนี้ได้เลยหรือเปล่าครับ ซื้อมาเล่นมันเกมเดียวนี่หละ แต่ไม่อยากเล่นแผ่นแท้ เพราะ แบทหมดเร็ว

Zeon's Photo Zeon 03 Dec 2009

แล้วทำไมเวป สีส้มของผมยังไม่มีใครมาปล่อยบ้างเลยหละเนี่ย

อยากเล่นแล้วเหมือนกันนะ

หลังจากเปิดเครื่องลองเล่นแล้ว ภาพมันว่าจัดเท่าภาค 3 เลยครับงามแท้ๆ ขอตัวไปจบ ญ ก่อนน่ะครับ บะบาย

nothing17's Photo nothing17 03 Dec 2009

มาแล้วรึ!!!

ว๊ากกกกๆๆๆๆๆ

แบตยังไม่ได้เลยง่ะ TT_TT

ดองเอาไว้ในคอมก่อนล่ะกัน =3=

yoyo_04.gif เครื่องผมกะลังเดินทาง อยู่เลยฮะ ว่าเเต่คุณ HeRoBoyZx หักหลังผมนี่นา เล่นก่อนเเง ๆ เเถมโหลดเเรงกว่าผมหลายเท่าด้วย

ปล จีบคนเดียวกะผมอีกตะหาก
ปล เเฟนน่ารักอีกตะหาก ห้าห้า

อยากเล่นเฟ้ยยย

QUOTE (longinuse @ Dec 3 2009, 07:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_04.gif เครื่องผมกะลังเดินทาง อยู่เลยฮะ ว่าเเต่คุณ HeRoBoyZx หักหลังผมนี่นา เล่นก่อนเเง ๆ เเถมโหลดเเรงกว่าผมหลายเท่าด้วย

ปล จีบคนเดียวกะผมอีกตะหาก
ปล เเฟนน่ารักอีกตะหาก ห้าห้า

อยากเล่นเฟ้ยยย

อิอิผมเปลี่ยนไปจีบ น้องผมสั้น นมใหญ่แล้วครับ สุดยอด นุกๆ yoyo_33.gif รีบๆมาน่ะครับ

Maburu's Photo Maburu 03 Dec 2009

ลงข้อมูลเยอะเยอะเลยนะครับบบ
จะได้สะดวกในการเล่นมากขึ้นครับบบ
เยี่ยม Bravo! yoyo_89.gif

Zeon's Photo Zeon 03 Dec 2009

อยากไปด้วยใจจะขาด ตอนนี้ต้องโหลดเวปจีน เล่นรอๆกันด้วยนะครับ yoyo_33.gif

aspirin's Photo aspirin 04 Dec 2009

แผ่นผม ลงมาวันที่ 5 ครับ เดียวมีจอยกัน นี่ท่ามีเครื่อง ลิมิเตดอิดิชั่นนี่มีสอยมาแน่ แต่เจอชุดนี้ก็กินม่าม่าทั้งเดือนแล้ว

Shinchiro Taiga's Photo Shinchiro Taiga 04 Dec 2009

ลองเล่นจนถึงตี 2 เมื่อคืน

จากการลองสคิลหลายๆแบบ ทำให้รู้สึกกับความน่ากลัวของการอัพสคิลผิด

ผมเผลอไปอัพสคิลหนึ่ง

ที่มันเป็นสคิลเกี่ยวกับการทำกิจกรรมวันหยุด แล้วเลือกอัพสคิลที่ช่วยเพิ่มพลังของกิจกรรม Indoor

ผลก็คือในวันหยุด ผมจะทำได้แต่กิจกรรมในบ้านเท่านั้น เช่น นอน อ่านหนังสือ เล่นคอม วาดรูป

ไม่สามารถออกไปข้างนอกได้เลย ซื้อของก็ไม่ได้ ออกกำลังกายไม่ได้

ที่สำคัญ มันไปออกเดทก็ไม่ได้

ผมเลยต้องเล่นใหม่ตามระเบียบครับ เวลาจะอัพสคิล ระวังกันหน่อยนะครับ พยายามเซพก่อนจะเลือกอัพทุกครั้ง

หรือไม่ ถ้าอัพแล้วให้เลือกเซพใหม่ดีกว่า

loof's Photo loof 04 Dec 2009

QUOTE (Shinchiro Taiga @ Dec 4 2009, 09:04 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ลองเล่นจนถึงตี 2 เมื่อคืน

จากการลองสคิลหลายๆแบบ ทำให้รู้สึกกับความน่ากลัวของการอัพสคิลผิด

ผมเผลอไปอัพสคิลหนึ่ง

ที่มันเป็นสคิลเกี่ยวกับการทำกิจกรรมวันหยุด แล้วเลือกอัพสคิลที่ช่วยเพิ่มพลังของกิจกรรม Indoor

ผลก็คือในวันหยุด ผมจะทำได้แต่กิจกรรมในบ้านเท่านั้น เช่น นอน อ่านหนังสือ เล่นคอม วาดรูป

ไม่สามารถออกไปข้างนอกได้เลย ซื้อของก็ไม่ได้ ออกกำลังกายไม่ได้

ที่สำคัญ มันไปออกเดทก็ไม่ได้

ผมเลยต้องเล่นใหม่ตามระเบียบครับ เวลาจะอัพสคิล ระวังกันหน่อยนะครับ พยายามเซพก่อนจะเลือกอัพทุกครั้ง

หรือไม่ ถ้าอัพแล้วให้เลือกเซพใหม่ดีกว่า

รอวันที่ให้อัพกิลใหม่ค่อยถอดก็ได้นี่ครับ เเต่ ทักษะพิเศษ มันเยอะไม่รู้เรื่องเลย ต้องรอผู้รู็มาช่วยเเปลเเล้ว ยังกับ เกมส์ online

Shinchiro Taiga's Photo Shinchiro Taiga 04 Dec 2009

รุ้สึกว่า มันจะเปลี่ยนสคิลได้ ตอนต้นของฤดูมั้ง

ทุกๆ 3 เดือนเท่าที่สังเกต

ปล. ผมเข้าไปอัพเดตข้อมูลการเล่นนิดหน่อยแล้ว สำหรับท่านที่ยังไม่ได้เล่น
Edited by Shinchiro Taiga, 04 December 2009 - 09:38 AM.