`

Jump to content

[หงส์] ได้แชมป์ยูโรป้า กับ ตกรอบ รองหรือก่อนรอง ชนะเลิศ อันไหนดีกว่ากัน

33 replies to this topic

#21 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 27 November 2009 - 01:43 PM

ช่วงนี้ ผมก้ชอบ เล่นว่าว ตามหงส์้หมือนกัน d582d79f.gif

#22 GUEST_1

(*^@^*)......ⓛⓞⓥⓔ

• High Royal Executive Members

Posted 27 November 2009 - 01:46 PM

QUOTE (Indyhell @ Nov 27 2009, 01:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ช่วงนี้ ผมก้ชอบ เล่นว่าว ตามหงส์้หมือนกัน d582d79f.gif
กระทู้จะโดนอุ้มก็เพราะท่านเนี่ยแหละ55

#23 TAKUMI

Achievement Addict

• Interests:XBOX360
    PS3
    Women
    Chelsea

Posted 27 November 2009 - 02:01 PM

ผมว่าถึงได้แชมป์ยูโรป้าก็ไม่มีใครจดจำหรอกครับ

ตอนนี้ทำใจเท่านั้นครับ เป็นเดะหงส์ต้องอดทน และอาจทนกันยาวๆ yoyo_63.gif

#24 GapKung

Red Devil Mafia

Posted 27 November 2009 - 02:12 PM

ได้ถ้วยยังไงก็ดีกว่านะผมว่า

#25 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 27 November 2009 - 02:22 PM

ตอนี้ผมอยากได้ ถ้วยนี้ มากที่ สุด

#26 consolehuman

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 27 November 2009 - 03:20 PM

QUOTE (GUEST_1 @ Nov 27 2009, 02:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ป่าวเลย. เพียงแต่ทำไมต้องมองว่าถ้าได้ยูโรป้าเอาไปคุยข่มทีมอื่นไม่ได้ ทำไมคิดแบบนี้
การมีเกียรติประวัติมันไม่ได้ทำให้ผมรวยขึ้นหรือดีกว่าคนอื่นหรอก มันเป็นเรื่องของทีมเขา ส่วนใครได้ก็ดีใจ ปีหน้าขอบ้างนะ
อะไรแบบนี้แหละแซวกันไป ดีกว่าจะมองแค่ว่าแชมป์ใหญ่กว่ามาคุยข่มกันได้ เป็นแชมป์ถ้วยเล็กกว่าคุยข่มเขาไม่ได้ ไร้สาระ

คือเรื่องคุยข่มอ่ะ ส่วนใหญ่ผมก็เอาไปเล่นในกลุ่มเพื่อน ลิเวอร์แพ้ก็ข่มมัน เดี๋ยวฟิออแพ้มั่ง มันก็ข่มผมเหมือนกัน

อย่างแจ๊คกี้กะบ.บู๋ แนวๆนั้น

ผมไม่ได้มองเป็นเรื่องไร้สาระนะ แต่ผมเอาฮามากกว่า ไม่ได้จริงจังอะไรเลย

ยังไงผมอยากให้เข้าใจบ้างว่าการเชียร์บอลของแต่ละกลุ่มมันไม่เหมือนกัน

Edited by consolehuman, 27 November 2009 - 03:28 PM.

#27 GUEST_1

Posted 27 November 2009 - 03:47 PM

QUOTE (consolehuman @ Nov 27 2009, 03:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คือเรื่องคุยข่มอ่ะ ส่วนใหญ่ผมก็เอาไปเล่นในกลุ่มเพื่อน ลิเวอร์แพ้ก็ข่มมัน เดี๋ยวฟิออแพ้มั่ง มันก็ข่มผมเหมือนกัน

อย่างแจ๊คกี้กะบ.บู๋ แนวๆนั้น

ผมไม่ได้มองเป็นเรื่องไร้สาระนะ แต่ผมเอาฮามากกว่า ไม่ได้จริงจังอะไรเลย

ยังไงผมอยากให้เข้าใจบ้างว่าการเชียร์บอลของแต่ละกลุ่มมันไม่เหมือนกัน
ไม่ใช่ไม่เข้าใจการพูดกับเพื่อนกับคนที่ไม่สนิทกันมันต่างกันอยู่แล้ว แต่ถ้าที่นี่ไม่อยากให้มาข่มกัน

#28 consolehuman

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 27 November 2009 - 04:08 PM

แต่ผมไม่เคยข่มใครในนี้เลยนะครับ

สุดท้ายก็ดูบอลเหมือนๆกัน อาจมีคิดต่างกันนิดนึงครับ

ถือเป็นการแชร์ความเห็นกันนะครับ yoyo_27.gif

#29 GUEST_1

Posted 27 November 2009 - 05:47 PM

QUOTE (consolehuman @ Nov 27 2009, 04:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แต่ผมไม่เคยข่มใครในนี้เลยนะครับ

สุดท้ายก็ดูบอลเหมือนๆกัน อาจมีคิดต่างกันนิดนึงครับ

ถือเป็นการแชร์ความเห็นกันนะครับ yoyo_27.gif
รู้แล้วค๊าบว่าไม่เคย เพียงแต่ไม่ว่าใครจะชนะใครจะได้แชมป์ก็ให้เชียร์เอาสนุกกันไปผมเห็นว่ามาบอกว่าข่มไม
่ได้ถ้วยมันเล็กเลยไม่อยากให้คิดแบบนั้นครับ เพราะแฟนหงส์ที่นี่ไม่เคยและไม่คิดจะข่มทีมไหนเลยครับต่อให้มันได้UCLก็เถอะ ดูสิมีแต่พาออกทะเล555
เคยเห็นกระทู้เชิดชูหงส์มันเทพในนี้ไหมครับ มีแต่กระทู้ด่าราฟากับลูคัส ชนะแมนยูฯเคยมีกระทู้อะไรมาตั้งไหม
ไม่มีเลยครับ มีแต่ด่าราฟากับลูคัสอีกตามเคย yoyo_77.gif เอาเป็นว่าเข้าใจเจตนากันและกันครับ

#30 SoVeReign

มีเพียงหาดทราย สายลม ............

Posted 27 November 2009 - 07:58 PM

จะเข้ารอบ ตกรอบ ฟ้าถล่ม อัฒจันทร์ทลาย ยายป่วย ลุงไม่สบาย
ยังไง ยังไง ผมก็ตัวจริงอยู่แล้น เยสสส....

#31 GUEST_1

Posted 27 November 2009 - 08:02 PM

QUOTE (SoVeReign @ Nov 27 2009, 07:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>

จะเข้ารอบ ตกรอบ ฟ้าถล่ม อัฒจันทร์ทลาย ยายป่วย ลุงไม่สบาย
ยังไง ยังไง ผมก็ตัวจริงอยู่แล้น เยสสส....
ผมฮาตรงยายป่วยนี่แหละ ยังไงก็ช่วยบอกให้มันกลับไปดูยายบ้างนะ yoyo_77.gif

#32 Ryo

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 04 December 2009 - 03:12 AM

แบบนี้ถ้าปีนี้สาลิกาได้ถ้วยแชมป์ แชมป์เปี้ยนชิพ ก็เอามาคุยทับ หงแดงได้แล้วสิ ที่ปีนี้หงไม่มีถ้วยอะไรติดมือเลย 55318906.gif

#33 jaraba

.

Posted 04 December 2009 - 09:45 AM

แฟนปืนก็อยากได้สักถ้วยนะ ถ้วยอะไรก็เอา ถ้วยน้ำพริกก็ได้

#34 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 04 December 2009 - 02:57 PM

ถ้าอยากคุยข่มกัน ไป siamsport หรือ teenee หรือ msnfootball นะครับ รับรองเยอะสะใจครับ

และที่เห็นได้มาก คือ เด็กผี จะเกรียนเยอะมากๆ แถม จะด่าและซ้ำเติม ลิเวอร์พูลเป็นหลัก

บางครั้งผมไปโพสออกความเห็นเรื่องเฟอร์กี้ ที่มันไม่ยอมไปคุมทีมชาติโดยที่ไม่ได้แสดงตนว่าเชียร์ทีมอะไร มีคนมาด่าผมว่าผมเนรคุณ ดูมัน

มันหาว่าผมจะไปใช้คนแก่ทำงาน ด่าผมใหญ่ ผมอะงงความคิดพวกเค้าจริงๆ เฟอร์กี้มันเป็นเทวดา ห้ามวิจารณ์ ซะงั้น

เซ็งมาก เหอะๆ

อ๋อ ฝากนิดหนึงนะครับ เรื่องคุยช่มกัน ถ้าไม่สนิทอย่าเลยนะครับ เด็กที่ผมสอน ชอบมาว่าทีมผม แบบฮาๆ แต่บางครั้งมันก็ไม่ฮานะครับ

หนำซ้ำยังคิดด้วยว่า ที แมนยูแพ้ลิเวอร์ ตั้ง 3 ครั้งติดเนี่ย ผมไม่เคยว่าซักครั้ง

อีกนิด อันสุดท้าย คิดว่าแชมป์ยูโรป้าลีกมันได้ง่ายเหรอครับ 20f27c58.gif 860e2a45.gif