`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ขอเวปโหลดเกมส์ Xbox360 หน่อยสิคร้าบ

Deal's Photo Deal 24 Nov 2009

ตามหัวข้อเลยคร้าบใคร่มีเวปดีขอหน่อยหรือเยอะก็ดีคร้าบ yoyo_11.gif

Alzheimer's Photo Alzheimer 24 Nov 2009

ที่ Sky หนะครับ หาในกูเกิลดู พิม XBOX Sky หละมั๊ง แต่ไม่รู้เลิกเปิดรับสมัครยังนะ ผมสมัครไป ไม่กี่วันก่อน แต่โหลดได้ ช้ามากๆ

เห็นมีที่ 2 ผึ้งอีกหละมั๊ง แต่ผมไม่มีเวปนั้น หาอยู่เหมือนกันหนะครับ หุหุหุ

iam91130's Photo iam91130 24 Nov 2009

xbox360iso.คอม เป็นloadตรงนะครับ

Nanohawk's Photo Nanohawk 24 Nov 2009

นี่เลยมีหลายเกม www.jokergameth.com

silapakorn's Photo silapakorn 24 Nov 2009

ให้เว็บโหลดตรงหวังว่าคงไม่ผิดกฎนะ ถ้าเน็ตแรงก็เชิญเลยครับ
www.avaxdownload.com หาตรงส่วนเกม/xbox360

QUOTE (silapakorn @ Nov 24 2009, 12:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ให้เว็บโหลดตรงหวังว่าคงไม่ผิดกฎนะ ถ้าเน็ตแรงก็เชิญเลยครับ
www.avaxdownload.com หาตรงส่วนเกม/xbox360

ขอบคุณคร้าบแล้วผมจะลองดู

QUOTE (silapakorn @ Nov 24 2009, 12:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>

แล้วมีแบบไม่เสียตังบ้างหรือเปล่าคร้าบ

Alzheimer's Photo Alzheimer 24 Nov 2009

QUOTE (Deal @ Nov 24 2009, 01:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แล้วมีแบบไม่เสียตังบ้างหรือเปล่าคร้าบ

ลองดูพวกเวปบิทครับ คนในนี้ใช้เยอะ แต่ผมไม่มี Invite yoyo_35.gif

silapakorn's Photo silapakorn 24 Nov 2009

แบบที่ผมแนะนำก็ไม่เสียตังค์ครับ แต่มันแบ่งไฟล์โหลดครับ ต้องเน็ตแรงและก็มีความอดทนนิดนึง คือโหลดทีละไฟล์ แล้วก็เอามาต่อกัน มันขลุกขลักกว่าการโหลดบิทเยอะครับ แต่ดีตรงที่ไม่ต้องรอ invite หรือ seed อะไรมาก ปกติผมก็โหลดเกมพีซีแบบนี้ประจำ ส่วนเกม xbox ซื้อเอาเพราะขี้เกียจหาแผ่น D9 มาไรท์อีก

QUOTE (silapakorn @ Nov 24 2009, 02:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แบบที่ผมแนะนำก็ไม่เสียตังค์ครับ แต่มันแบ่งไฟล์โหลดครับ ต้องเน็ตแรงและก็มีความอดทนนิดนึง คือโหลดทีละไฟล์ แล้วก็เอามาต่อกัน มันขลุกขลักกว่าการโหลดบิทเยอะครับ แต่ดีตรงที่ไม่ต้องรอ invite หรือ seed อะไรมาก ปกติผมก็โหลดเกมพีซีแบบนี้ประจำ ส่วนเกม xbox ซื้อเอาเพราะขี้เกียจหาแผ่น D9 มาไรท์อีก

แล้วเวลาโหลดกดโหลดเข้าไปแล้วไม่เห็นมีให้กดโหลดต่อเลยอะคร้าบงงอะ

TET's Photo TET 25 Nov 2009

ผมใช้ ผึ้ง

และใครจะทำตามกฏของมันได้ส่งข้อความเข้ามาคับ

เว็บที่แนะนำ ท้องฟ้าเช่นกันคับ

ปล.เลี่ยงการผิดกฏโดยอ้อมๆ อย่าว่าผมนะค๊าบ