`

Jump to content

ขอความช่วยเหลือ ขอยืมเบอร์ทรู หรือรหัส ทรูวิชั่น โกลด์ หรือ แพลทฯ ไปใช้หน่อยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 logica

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 18 November 2009 - 07:58 PM

มีเพื่อนคนไหนใจดียอมให้ยืมหมายเลขทรู หรือเลขสมาชิกยูบีซี แบบโกลด์หรือแพลททินั่ม เพื่อไปผูกเบอร์ใช้สมัครเน็ตของทรูสัก 1 รอบบิลมั้ยครับ พอดีวันอาทิตย์นี้จะสมัครเน็ตทรูใหม่ แบบที่เป็นของหมู่บ้าน (ไม่ใช้ร่วมกับเบอร์โทรศัพท์) จะใช้แค่ 1 รอบบิลครับ เพราะเดี๋ยวยกเลิกเน็ตทรูตัวเก่า ก็จะเอาเบอร์ทรูของเน็ตตัวเดิมไปผูกแทนครับ ที่ย้ายเน็ตเพราะเน็ตทรูตัวเก่ามันลากสายข้ามหมู่บ้านระยะทางมันไกลครับ ทำให้เน็ตหลุดบ่อย (หลังจากปรับ upload เป็น 1M) พอดีที่หมู่บ้านทรูได้มาติดตั้ง Dslam ใหม่ๆ ระยะทางแค่ 300 กว่าเมตร ก็จะยกเลิกตัวเดิมขอตัวใหม่ อยากได้เบอร์ทรูเพื่อพ่วงสิทธิ์ครับ

ใครใจดี PM ให้หลังไมค์หน่อยนะครับ yoyo_04.gif