`

Jump to content

รบกวนทุกท่านที่มี DJ Hero [PS3] ครับ

25 replies to this topic

#1 djduo

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 18 November 2009 - 02:23 AM

อยากจะรบกวนซักนิดครับ
มีใครใจดีพอที่จะให้ผมแบก controller ของผมไปเล่น 2 คน เพื่อเก็บ trophy Double Trouble บ้างมั้ยครับ?

เหลืออันสุดท้ายก็ Platinum แล้วครับ T-T

คุยกันในนี้ก่อนก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ yoyo_33.gif

#2 po_po_rings

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 18 November 2009 - 10:23 AM

อยู่แถวไหนครับ ถ้าอาทิตย์ หน้า ว่าง ๆ เดียวแบกไปให้

#3 djduo

Posted 19 November 2009 - 02:23 AM

โอ้ว คนไทยใจดีครับ ผมอยู่แถวงามวงศ์วาน (หลัง the mall เลยครับ)
ถ้าไกลไม่เป็นไรนะครับ ให้ผมเป็นคนเดินทางเองอาจจะดีกว่า

เรื่องเวลาก็เช่นกันครับ เวลาผมอาจจะไม่เหมือนชาวบ้านเค้า ว่างช่วงเวลาที่เค้าไม่ว่างกัน
ไม่รีบครับ ค่อยๆคุยละกัน

#4 po_po_rings

Posted 19 November 2009 - 10:57 AM

ผมอยู่บางแค อิอิ

#5 Lonc

WAS HERE

• Royal Executive Members
  • Interests:Music Gamerz

Posted 19 November 2009 - 04:21 PM

อยากได้ถ้วยนี้บ้างครับ

ผมแถวๆ mall ท่าพระครับ orz

#6 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 19 November 2009 - 05:50 PM

มาหาที่ร้านก็ได้นะ ยินดีเป็นที่จัด จะได้แอบแดนซ์อยู่หลังร้านด้วย 555

#7 djduo

Posted 19 November 2009 - 05:51 PM

อ้าวพี่ล้ง สวัสดีคับ ไม่เห็นพี่เล่นมา 4-5 วันละ

ผมว่า ให้ผมเป็นคนเดินทางดีกว่ามั้ยครับ? ดูเหมือนว่างามวงศ์วานจะไกล๊ไกล (ผมดูบ้านนอกไปเลย 555)
ทั้งสองท่านเลยครับ หน้าบ้านผมคงมีรถตู้ไปได้หลายจุดอยู่ ไม่กล้าขับรถครับ ไม่คุ้นทาง T-T

ปล. อยากได้ DLC ของเกมนี้จัง ใครจะโหลดชวนผมด้วยนะ

#8 teteety

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 19 November 2009 - 07:09 PM

อยากได้เหมือนกันครับ เอาไว้ยกเครื่องไปปลดดีกว่า

#9 djduo

Posted 19 November 2009 - 07:30 PM

ว่าแต่ร้านคุณ The Red อยู่ไหนครับ? :)

#10 Lonc

WAS HERE

Posted 19 November 2009 - 10:29 PM

ปลดถ้วยนี้ผมว่าแค่ add PSN ID ใส่เครื่องไหนก็ได้ก็ใช้ได้แล้วนะครับ ข้อมูลถ้วยมันน่าจะตามมาเอง

งั้นไปร้านพี่ red กันเถอะ : D

ใช้โอคอร์นเนอ MBK ป่ะครับ

#11 po_po_rings

Posted 20 November 2009 - 09:52 AM

the red ถอยแล้วหรือครับ

#12 the red

Posted 20 November 2009 - 02:11 PM

ยังเน้อ ยังรู้สึกว่าแนวdjจะยังไม่ใช่ตัวตนของผม 555 จะมากันวันไหนดีละ จะได้เอากีต้าร์มาลองแจม

#13 po_po_rings

Posted 20 November 2009 - 02:36 PM

ผมแบกไปให้ได้วันอาทิตร์ น่ะครับ ไง ๆ วันที่ 29 ผมคงเข้าไปดูงาน ที่มาครองอยู่แล้ว (+ ผมสะดวกแต่วันอาทิตร์น่ะ ใคร จะแบกเครื่องหรือแบกไง ก็นัด ๆ มาล่ะกัน)

#14 xanyz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 21 November 2009 - 07:38 AM

หวัดดีน้อง duo
พี่ยังขาดอีกหลายถ้วยเลยขอรับ เพิ่งจบ normal ไปเอง มาเล่น hard ยังห่างไกลอีกหลายขุม
ว่างๆมาเก็บถ้วยให้พี่หน่อยดีขอรับ

ปล. ช่วย comment ชุดกลองของ band hero หน่อยสิครับ ตอนนี้กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะซื้อดีไหม
แล้ว joy กลองของ logitech มันเอามาเล่น drum mania ได้ไหมครับ พอรู้ไหม พอดีกลองไฟฟ้าที่บ้านโดนขโมยยกไปแล้ว (เจ็ดหมื่นของข้าน้อย) เลยต้องประหยัดงบหน่อยครับ
แล้วก็ joy กีต้าของ logitech ด้วย ดีไหมครับ

Edited by xanyz, 21 November 2009 - 07:43 AM.

#15 djduo

Posted 21 November 2009 - 07:53 PM

โอ้สวัสดีครับคุณหมอ ไม่เจอกันตั้งนานแน่ะ
เรื่องเก็บถ้วยนั้น ด้วยความยินดีครับ :)

แต่ว่า เรื่องจอยกลองของ logitech ผมไม่เคยเห็นน่ะครับเลยให้ข้อมูลไม่ได้ T-T

ส่วนวันที่ 29 ... ผมไม่ว่าอะจิ ฮือๆๆๆๆ มีคอนเสิร์ตของโรงเรียนที่ทำงานอยู่ครับ
จะว่างก็วันธรรมดาช่วงมืดๆ ไม่ก็ อาทิตย์ที่ 6 ตั้งแต่บ่ายกลางๆครับ
วันอังคารก็ว่างครับ

#16 djduo

Posted 01 December 2009 - 12:14 AM

ok ผมกลับมาแล้วครับ ไม่ทราบว่าทุกคนลืมผมกันไปรึยัง 555
อาจจะมาช้าไปนิด ไม่ได้หายไปไหนครับ เตรียมงานวันที่ 29 ที่ผ่านมาหนักมากครับ

ใครสะดวกวันไหนนัดได้นะครับ
ผมเสนอเอาเป็นวันอาทิตย์ที่ 6 บ่ายแก่ๆ ที่ MBK (เดาเอาว่าร้านคุณ the red อยู่แถวนั้น) จะดีไหมครับ?

หรือเป็นวันธรรมดาช่วงตะวันตกดินไปแล้วก็ได้นะครับ
หรือว่าหมดไฟจะเก็บกันแล้วก็ไม่เป็นไรนะครับ ไม่ต้องเกรงใจผมหรอกครับ คนกันเอง :)

#17 po_po_rings

Posted 01 December 2009 - 10:04 AM

บ่าย 6 เอาของไปฝากได้ครับ แต่ตัวผมเอง อาจจะไม่อยู่ ต้องไปซ่อมคอม ต่อ T^T ถ้าตกลง ก็บอกมาได้น่ะครับ เดียวจะได้แบกไปฝาก

#18 Lonc

WAS HERE

Posted 02 December 2009 - 01:40 PM

ตกลงตามนั้น :D ~ 6 ธันวา

#19 the red

Posted 02 December 2009 - 03:47 PM

น่าจะไม่มีปัญหาอะไรนะวันนั้น แล้วเจอกันครับ ตาล้งน่าจะรู้จักร้านอยู่แล้วล่ะ :D

#20 djduo

Posted 02 December 2009 - 04:18 PM

กรี๊ดกร๊าดดดดดดดดดดดดดดดดด ดีใจซาบซึ้งขอบคุณทุกคนมากครับ baa60776.gif

รอจนกลับไปเล่น RB2 platinum ไปละ ตอนนี้กำลังเก็บ beatles อยู่