`
←  Blue Dragon
Logo
»

Core System Blue Dragon Premium Pack

pinaldo's Photo pinaldo 08 Dec 2006

ใครสนใจชุดนี้ก้ไปหาซื้อกันได้ ก่อนหน้านี้ต้อง Pre-order นะครับถึงจะมี น่าเก็บมากๆครับ เนื่องจากตัวของแถมมันอย่างเดียวนี่แหละครับ ประกอบด้วย

1. Figure Blue Dragon limited 5 ตัว
2. Faceplate Bluedragon
3. Desk Calendar

สามชิ้นนี้หาซื้อก็คงไม่ง่ายเลยครับ น่าเก็บทีเดียวสำหรับชุดนี้ แต่ติดตรงที่ว่าเครื่องมันก็เหมือนเครื่องธรรมดาทั่วไป ไม่ได้มีลวดลายอะไรพิเศษ เสียดายเหมือนกีนที่ดันซื้อเครื่องไปก่อน ไม่งั้นอาจจะได้หวดชุดนี้ครับ

xboxboy's Photo xboxboy 08 Dec 2006

สวยมากๆ คับ

Justseeing's Photo Justseeing 08 Dec 2006

เสียอย่างเดียว ไฟ 110v

oatkung's Photo oatkung 08 Dec 2006

อยากได้มาไว้ในครอบครองสักเครื่องจัง :her

Guest_T16_* 09 Dec 2006

อยากได้ อยากได้ :angry