`
←  Blue Dragon
Logo
»

มังกรน้ำเงินครับ อย่าหาว่าโง่

kongto's Photo kongto 07 Dec 2006

เพิ่งหวดมาครับ blue dragon การต่อสู้ครั้งแรกเลยนี่ ทำยังไงถึงจะชนะอ่ะครับ ผมตายตลอดเกมก็ over ตลอด ใครจะไปสู้มันได้

โพสต์เองตอบเอง ผมโง่เองแหละ ผ่านแล้วครับ

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 08 Dec 2006

ผมฟันมันสามที แล้วมันก็เดินเรื่องต่อเลยอ่ะครับ... ครั้งแรก กะ ครั้งที่สองลดทีละ1 แต่ครั้งที่สามลดเยอะหน่อย แล้วก็เดินเรื่องต่อเลยครับ

aiere's Photo aiere 08 Dec 2006

สั่งโจมตี 2 ครั้งแล้วจะมีจุดแดงขึ้นมา
ครั้งที่ 3 ให้โจมตีจุดแดง ก็ชนะแล้ว

Guest_T16_* 09 Dec 2006

ฟันมันแล้วรอจุดแดงขึ้นแล้วฟันอีกทีก็จะเข้าเนื้อเรื่องครับ :ah