`
←  Lost Odyssey
Logo
»

เล่นจบแล้วครับ

pokojung's Photo pokojung 09 Nov 2009

ในที่สุดก็จบแล้วครับ เมื่อคืนนี้ แต่ยังปลด APไม่ครบ 1000 ครับได้แค่ 900 แต่เด๋วจะย้อนไปไล่ปลดดุ เพราะติดแค่ Skill Master ของตัวเอกทั้ง 4 แล้ว Treasure Trove เท่านั้นอันหลังเนี่ยยังไม่รู้ว่าหลุดอันไหนไป

ดีจายเจงๆครับ yoyo_52.gif

nonamexp9's Photo nonamexp9 16 Nov 2009

ยินดีด้วยคับ

PAOLi360's Photo PAOLi360 11 Dec 2009

ยินดีด้วยครับ ap900 เล่นไปกี่ชมอ่ะครับ

ผมก็เล่นเกมส์นี้อยู่เหมือนกัน ผมว่ามันสนุกมากนะครับ คือรูปสวยอีกนิด เติมมนต์อสุรเข้าไป พระเอกหล่อกว่านี้หน่อย เปลีย่นชื่อเป็น FF ก็ไม่น่าแปลกใจอะไร

bathlover's Photo bathlover 22 Apr 2010

เน„เธ”เน‰เน€เธ—เนˆเธฒเธเธฑเธ™เน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธš

เธ‚เธฒเธ”เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เธเธฑเธ™เน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธš

เธ‚เธตเน‰เน€เธเธตเธขเธˆเธซเธฒเนเธฅเน‰เธงเธ„เธฃเธฑเธš 5 5 5 5

เน€เธญเธฒเน€เธงเธฅเธฒเน„เธ›เน€เธฅเนˆเธ™เน€เธเธกเธชเนŒเธ•เนˆเธญเน„เธ›เธ”เธตเธเนˆเธฒเน€เธฃเธฒ

เนเธ•เนˆเธเน‡เธ›เธฃเธฐเธ—เธฑเธšเนƒเธˆเธ”เธตเธ„เธฃเธฑเธš เน€เธเธกเธชเนŒเธ™เธตเน‰ เน€เธžเธฅเธ‡เน€เธžเธฃเธฒเธฐ เธกเธฒเธ