`
←  Blue Dragon
Logo
»

Blue Draon Skill เวทย์และดาบทั้งหมด

koch's Photo koch 09 Dec 2006

เยี่ยม มีอีกเอามาลงอีกนะครับ

๏ Webspin ๏'s Photo ๏ Webspin ๏ 09 Dec 2006

ขอคารวะครับ :kanoiyom
แต่จนป่านนี้ยังไม่ได้ยล มังกรฟ้าเลย :jark

kirtchanok's Photo kirtchanok 09 Dec 2006

ถามนิดหน่อย ครับ คือ เราจะ ได้ ครบทุกสกิล เนี่ยเป็นไป ได้ไหม ครับแบบเราเล่น ซอร์ท แล้ว ไปเล่นmonk เงี้ย เพื่อ ก็บ Rk ช่ายมะ ครับ พอ ได้สกิล มันแล้ว เอา มาใส่ ให้ ตัวอื่นเช่น ซอร์ท

Guest_T16_* 09 Dec 2006

สุดยอดเลยครับท่าน :sabai

Falco's Photo Falco 09 Dec 2006

เพื่งได้แผ่นมา มีประโยชน์มากเลย

ขอบคุณครับ :bye

๏ Webspin ๏'s Photo ๏ Webspin ๏ 10 Dec 2006

kirtchanok, on Dec 9 2006, 09:00 AM, said:

ถามนิดหน่อย ครับ คือ เราจะ ได้ ครบทุกสกิล เนี่ยเป็นไป ได้ไหม ครับแบบเราเล่น ซอร์ท แล้ว ไปเล่นmonk เงี้ย เพื่อ ก็บ Rk ช่ายมะ ครับ พอ ได้สกิล มันแล้ว เอา มาใส่ ให้ ตัวอื่นเช่น ซอร์ท
อยากรู้เหมือนกันครับ สเตตัสเทพ :aha:

xexx55's Photo xexx55 10 Dec 2006

ไดคับตอนนี้ผมก้อเล่นสายผสมอยุ่ :aha: ตอนนี้เล่นตัวเอกเปนอาซาสซินแต่ใช้สกิลเค้าเต้อร์ดาบเวทมนต์อิอิเยี่ยมคับออกตัวเร็ว
โจมตีก่อนทุกทีเลย :555

ayanami's Photo ayanami 10 Dec 2006

วันนี้มีเพิ่มเติมแหะ

ruicosta's Photo ruicosta 10 Dec 2006

ขอผมทุกตัวต้องมีตีแล้วเลือดเพิ่ม นอกจากสู้บอสแล้วไม่เคยต้องฮีล เน้นสบายคนเล่นเข้าว่า:eiei

ayanami's Photo ayanami 10 Dec 2006

update อีกแล้ว พยายามเข้านะครับ

kero's Photo kero 11 Dec 2006

white RK 3 ก็มี คาถาแก้พิษแล้วใช่มั้ยครับ ผมเล่นจน RK 14 แล้ว ยังไม่มีเลยอ่ะ หาไม่เจอ มันต้องมีเงื่อนไขอื่นรึเปล่าครับ

Kyle's Photo Kyle 11 Dec 2006

kero, on Dec 11 2006, 02:14 PM, said:

white RK 3 ก็มี คาถาแก้พิษแล้วใช่มั้ยครับ ผมเล่นจน RK 14 แล้ว ยังไม่มีเลยอ่ะ หาไม่เจอ มันต้องมีเงื่อนไขอื่นรึเปล่าครับ

มันแค่ สามารถใช้ได้ครับ แต่พวกคาถาเนี่ย เราต้องซื้อเอาในเมือง ครับ ถ้ายังไม่ซื้อก็จะใช้ไม่ได้ ครับ

kero's Photo kero 12 Dec 2006

Kyle, on Dec 11 2006, 02:25 PM, said:

มันแค่ สามารถใช้ได้ครับ แต่พวกคาถาเนี่ย เราต้องซื้อเอาในเมือง ครับ ถ้ายังไม่ซื้อก็จะใช้ไม่ได้ ครับ

ขอบคุณครับ ไปหาดูแล้ว ต้องซื้อหนังสือเพิ่มจริงๆ ด้วย
ไอเราก็โง่ตั้งนาน คาถา สายน้ำ ก้ไม่มี

คราวนี้เลยซื้อทุกคาถาเลย :aha:

gigog's Photo gigog 12 Dec 2006

:kanoiyom
ขอคาราวะครับ

เล่นสนุกขึ้นอีกเยอะเลยครับ :shame2

mancdokushin's Photo mancdokushin 12 Dec 2006

สุดยอดผมยังเเปลไมได้ขนาดนี้เลยอุๆๆขอบคุณงับ ช่วยได้เยอะเลยงับ

SilentAttendant's Photo SilentAttendant 13 Dec 2006

แล้วจ๊อบใหม่ๆเนี่ย เมื่อไหร่จะให้เลือกอีกทีครับ ทุกๆ 10 lvl อะไรงี๊ป่ะ จําได้ว่ามันให้เลือกไปทีเดียวเอง ... ดันไปเลือกเอา บาเรีย เพิ่มมาแทนที่จะเอา combination ซวยไป

ayanami's Photo ayanami 13 Dec 2006

combination ควรเลือกเป็นอันแรกเลยนะผมว่า

aiere's Photo aiere 13 Dec 2006

แล้วจ๊อบใหม่ๆเนี่ย เมื่อไหร่จะให้เลือกอีกทีครับ ทุกๆ 10 lvl อะไรงี๊ป่ะ จําได้ว่ามันให้เลือกไปทีเดียวเอง ... ดันไปเลือกเอา บาเรีย เพิ่มมาแทนที่จะเอา combination ซวยไป

Barier Rank 50 นี่ถือเป็นอบิลิตี้สุดยอดเลยนะครับ

Guest_madcow_* 14 Dec 2006

:numairu: สูดยอออด เล่น(แบบดำน้ำ) มา 35 ชม แล้ว ไปถึง เลเวล 30 ยังไม่หมดแผ่นแรกเลย :her (มัวแต่สะสม RK) ฮ่าๆ :555
ติดแหง่กอยู่ในปราสาท มันส์โครตๆ เล่นง่ายดี
เพิ่งรู้ว่าสกิลอะไร ใช้ยังไง เยอะจัด :cry2

omegaohm's Photo omegaohm 14 Dec 2006

ดีมาครับ รอ eng ไม่ไหวละ ไปถอยมาเล่นเลยดีก่า555