`

Jump to content

Fifa10 นี่เข้าไปโหลดไรในเนตได้บ้างมั้ยครับ

1 reply to this topic

#1 judah

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 02 November 2009 - 06:43 PM

เหงมีหัวข้อ Fifa Store อยู่อะครับ ทําไรได้บ้างครับ ขอบคุณจ้า

#2 kie_online

FIFA 15 : SiAM FC

• High Royal Executive Members

Posted 02 November 2009 - 06:56 PM

แต่งตัวเราได้ โดยต้องสร้างตัวในโหมด Virtual PRO

เมื่อได้ตัวเรามา อยากแต่งตัว

ก็ต้องปลด ล๊อค ตามเงื่อนไขที่เกมกำหนด เช่นรองเท้าสีแดง ต้องเล่น be a pro ในโหมด ออนไลน์ 25 เกม

ที่โหลดใน FIFA Store นั้น จะมีพวกค่าอัพเดทพลังนักเตะ และ ซื้อพลังบูส นักเตะในโหมด be a pro ครับ

ส่วนเพลงเพิ่มเติม ยังไม่เปิดให้บริการ