`

Jump to content

FIFA MASTER LEAGUE SEASON 1

269 replies to this topic

#261 พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม

FIFA FAN BOY

• Royal Executive Members
  • Interests:DGO FIFA GO GO!!! ROAD TO 2015

Posted 19 December 2009 - 04:15 PM

จบแล้วน่ะครับการแข่งขัน FIFA MASTER LEAGUE SEASON 1

คู่ชิงชนะเลิศ
Udenese 3 - 1 Benfica

คู่ชิงที่สาม
Fulham 4 -3 New Castle

-----------------------------------------------------------

สรุปทีมที่ได้แชมป์คือ คุณเบิร์ด birdza360 ครับ

ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมแข่งขันกันน่ะครับ

ส่วนผู้จัดการเตรียมของรางวัลให้เรียบร้อยน่ะครับ

Edited by พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม, 19 December 2009 - 05:23 PM.

#262 bird036

ถ้ามัวแต่กลัว แล้วเมื่อไหร่จะกล้า

Posted 19 December 2009 - 06:46 PM

เหนื่อยเลยพี่ มันมาก ดวงดีหลายลูกเลย yoyo_33.gif

#263 teddyman

หมีน้อยในเมืองใหญ่

• High Royal Executive Members

Posted 19 December 2009 - 06:58 PM

ยินดีด้วยคร้าบ สุดยอดจริงๆ ยิงคมกริ๊บ
ส่วนผมก็ 3 รองแชมป์แล้วครับ ขอรางวัลปลอบใจจากพี่กิจละกัน พาผมไปเที่ยวที baa60776.gif

#264 ta.en

สิ้นสุดการรอคอย WE R 11

• High Royal Executive Members

Posted 20 December 2009 - 01:31 PM

ผมกำลังงงกะ คู่ชิงที่ 3 อะ ว่ามันมาจากไหน b048a2d2.gif

แบบนี้แสดงว่าจัดกันเอง เตะกันเอง ก็ต้องแจกรางวัลกันเอง yoyo_77.gif

ส่วนกติกาเรื่องการที่ใครได้เป็นเจ้าบ้านในนัดชิง ผมดูจากเวลาที่ผมโพสต์ครั้งสุดท้ายนะครับ โพสต์เสร็จแล้ว เมื่อวาน, 01:24 PM

ของรางวัลสำหรับแชมป์ในฤดูกาลแรกนี้ที่ได้ไปคือ XBOX Live Gold 3 เดือน และ XBOX LIVE POINTS 4000 POINTS

ขอบคุณทุก ๆ ทีมที่ร่วมกันทำให้กิจกรรมครั้งนี้ จบไปได้โดยเรียบร้อยครับ ส่วนในฤดูกาลที่ 2 มีใครสนใจจะเล่นก็ลงชื่อกันไว้ได้เลยครับ

อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงกติกากันนิดหน่อยเพื่อเพิ่มความสนุกมากขึ้น(จากที่ได้ลองผิดลองถูกมาในฤดูกาลแรก) หรือใครมีอะไรจะเสนอ

แนะหรือต้องการให้แก้ไขกติกาในส่วนไหนก็เสนอมาได้ครับ จะได้ปรับเปลี่ยนให้ลงตัว ฤดูกาลที่ 2 จะเริ่มกันต้นเดือน มกราคม นะครับ

ปล. ส่วนรองแชมป์(ตลอดกาล) ผมละอยากแจกรางวัลให้เหลือเกิน เพราะความทุ่มเทของแกทำให้คว้ารองแชมป์มาได้ทุกรายการที่ลงเล่น

Edited by ta.en, 20 December 2009 - 01:32 PM.

#265 bird036

ถ้ามัวแต่กลัว แล้วเมื่อไหร่จะกล้า

Posted 20 December 2009 - 02:53 PM

ลง เล่นเหมือนเดิม คราฟ yoyo_04.gif
birdza360 อิอิ

#266 Khaek

The MiracleScorer

• Interests:Play FIFA on PS4

Posted 20 December 2009 - 07:36 PM

QUOTE (ta.en @ Dec 20 2009, 01:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมกำลังงงกะ คู่ชิงที่ 3 อะ ว่ามันมาจากไหน b048a2d2.gif

แบบนี้แสดงว่าจัดกันเอง เตะกันเอง ก็ต้องแจกรางวัลกันเอง yoyo_77.gif

ส่วนกติกาเรื่องการที่ใครได้เป็นเจ้าบ้านในนัดชิง ผมดูจากเวลาที่ผมโพสต์ครั้งสุดท้ายนะครับ โพสต์เสร็จแล้ว เมื่อวาน, 01:24 PM

ของรางวัลสำหรับแชมป์ในฤดูกาลแรกนี้ที่ได้ไปคือ XBOX Live Gold 3 เดือน และ XBOX LIVE POINTS 4000 POINTS

ขอบคุณทุก ๆ ทีมที่ร่วมกันทำให้กิจกรรมครั้งนี้ จบไปได้โดยเรียบร้อยครับ ส่วนในฤดูกาลที่ 2 มีใครสนใจจะเล่นก็ลงชื่อกันไว้ได้เลยครับ

อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงกติกากันนิดหน่อยเพื่อเพิ่มความสนุกมากขึ้น(จากที่ได้ลองผิดลอ
งถูกมาในฤดูกาลแรก) หรือใครมีอะไรจะเสนอ

แนะหรือต้องการให้แก้ไขกติกาในส่วนไหนก็เสนอมาได้ครับ จะได้ปรับเปลี่ยนให้ลงตัว ฤดูกาลที่ 2 จะเริ่มกันต้นเดือน มกราคม นะครับ

ปล. ส่วนรองแชมป์(ตลอดกาล) ผมละอยากแจกรางวัลให้เหลือเกิน เพราะความทุ่มเทของแกทำให้คว้ารองแชมป์มาได้ทุกรายการที่ลงเล่น

คู่ชิงที่ 3 เตะเป็นเพื่อนคู่ชิงเฉยๆครับ คราวหน้าลองเอากติกาแข่งลีกทางฝั่ง ps3 มาปรับแต่งดูก็น่าสนใจดีนะครับ

#267 ta.en

สิ้นสุดการรอคอย WE R 11

Posted 21 December 2009 - 10:51 AM

เธœเธกเธฅเธทเธกเน„เธ›เธงเนˆเธฒ เน€เธ”เธทเธญเธ™เธซเธ™เน‰เธฒเธˆเธฐเธกเธตเธˆเธฑเธ”เนเธ‚เนˆเธ‡เธฃเธฒเธขเธเธฒเธฃเธ‚เธญเธ‡ เธ„เธธเธ“เน‚เธญเธ™เธฑเธ— เธญเธตเธ 1 เธฃเธฒเธขเธเธฒเธฃ เน€เธžเธฃเธฒเธฐเธ‰เธฐเธ™เธฑเน‰เธ™เธ‚เธญเน€เธฅเธทเนˆเธญเธ™เธเธฒเธฃเธˆเธฑเธ” เธšเธญเธฅเธฅเธตเธ„ เธญเธญเธเน„เธ›เธเนˆเธญเธ™เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš yoyo_04.gif

#268 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 21 December 2009 - 03:39 PM

เธŠเนˆเธงเธ‡เธ™เธตเน‰เธ‚เธญเธซเธฒเธขเธซเธ™เน‰เธฒเธซเธฒเธขเธ•เธฒเน„เธ›เธซเธ™เนˆเธญเธขเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เน€เธ™เธทเนˆเธญเธ‡เธˆเธฒเนˆเธเธ–เธถเธ‡เธเธณเธซเธ™เธ”เนเธˆเธเธฃเธฒเธ‡เธงเธฑเธฅเนเน‰เธฅเน‰เธง เนเธฅเน‰เธงเน€เธˆเธญเธเธฑเธ™ เน€เธกเธทเนˆเธญเธŠเธฒเธ•เธดเธ•เน‰เธญเธ‡เธเธฒเธฃเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš 55318906.gif 55318906.gif

#269 Moo-Kung

The X-PerimenTal Mono Society

Posted 21 December 2009 - 06:22 PM

เธญเธฐเธˆเนŠเธฒเธเน€เธœเธฅเธญเนเธ›เธ›เน€เธ”เธตเธขเธง เธ„เธธเธ“เน€เธšเธดเธฃเนŒเธ”เน„เธ”เน‰เนเธŠเธกเธ›เนŒ เธ‹เธฐเนเธฅเน‰เธง

เนเธญเธšเธ เธนเธกเธดเนƒเธˆ เนเธžเน‰เธ•เธฒเน€เธšเธดเธฃเนŒเธ” เธšเนˆเธญเธข d33561e9.gif เธกเธฑเธ™เธ™เนˆเธฒเธ เธนเธกเธดเนƒเธˆเธ•เธฃเธ‡เธ—เธตเนˆเนเธžเน‰เนเธŠเธกเธ›เนŒ 55

เธซเธฅเธฑเธ‡เธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเน€เธˆเธญเธเธฑเธ™เธ„เธฃเธฑเธšเธšเธšเธšเธšเธšเธšเธšเธšเธšเธšเธš

เน„เธกเนˆเธญเธขเธฒเธเธ‚เน‰เธฒเธกเน„เธ› PS3 เน€เธžเธฃเธฒเธฐเธ„เธดเธ”เธ–เธถเธ‡เธžเธฅเธžเธฑเธ 360 เธ™เธตเน‰เนเธซเธฅเธฐ

#270 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 21 December 2009 - 10:08 PM

เธกเธญเธšเธฃเธฒเธ‡เธงเธฑเธฅเน„เธ›เน€เธ›เน‡เธ™เธ—เธตเนˆเน€เธฃเธตเธขเธšเธฃเน‰เธญเธขเนเธฅเน‰เธงเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš Xbox Live Gold 3 Months เนเธฅเธฐ Xbox Live 4000 points

เธ‚เธญเนเธชเธ”เธ‡เธ„เธงเธฒเธกเธขเธดเธ™เธ”เธตเธเธฑเธš Bird เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธฃเธฑเธš yoyo_67.gif yoyo_67.gif