`

Jump to content

มาร่วมแสดงความยินดีงานมงคลสมรส คุณโต(Infiny) กับคุณเจี๊ยบ กันครับ

• You cannot reply to this topic
105 replies to this topic

#1 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

• High Royal Executive Members

Posted 14 October 2009 - 11:49 AM

เกริ่นนิดนึงสำหรับคุณโต (Infiny) เพื่อนๆชาว360และPS3รู้จักกันดี เป็นนักเล่นเกมตัวยงค์คนนึง เครติตเป็นถึงแชมป์ King of Figther ประเทศไทย
ปัจจุบันว่ากันว่า สตรีท4 ภาคที่เราเล่นๆกันอยู่นี้ ในเมืองไทยไม่มีใครเอาชนะเค้าได้ ตั้งแต่360 ยัน PC ส่วนเกมอื่นๆอย่างCOD4 ก็โหดไม่แพ้กัน...ไม่เชื่อลองถามๆกันดู
แต่คนที่เก่งกว่าน่าจะเป็นเจ้าสาวนี่ล่ะครับ...ปราบคุณโตซะอยู่หมัดเลยทีเดียว yoyo_55.gif

เริ่มกันเลยดีกว่า....

รูปหน้างานสวยๆคับ

ต่อๆ

ชัดๆคับภาพนี้

คู่บ่าว-สาวคับ คืนนี้หล่อสวยทั้งคู่เลยนะ

ไม่มีภาพนี้เหมือนไปไม่ถึงงานแต่ง...อิอิ

ตัดเค้ก7ชั้น...อลังการณ์มากๆ

คนเยอะมากๆ..บรรยากาศวุ่นวายหน้างาน

กว่าจะจับมารวมตัวถ่ายรูปกันได้...เหนื่อย

จัดรูปหมู่ไปอีก1

เพื่อนๆแก็งค์สตรีท4 คนตัวสูงๆนี่แชมป์ G Square ไงจำกันได้ป่ะ

เก็บตกเล็กๆน้อยๆหลังงานครับ

รูปนี้โอ้นุชคิดว่ากำลังออกTVอยู่

สาวๆหน้างานคับ...

พิธีกรสวยไม่เบา

กับอีกคนน่ารักดี

สุดท้ายกับเจ้าสาวกับเพื่อนๆ..

ที่จริงผมถ่ายรูปมาเยอะกว่านี้มาก แต่โดนขู่ไว้หลายรูปเลยไม่สามารถนำมาเผยแพร่ได้ งานนี้สวยงามหรูหราทีเดียว อาหารก็อร่อยทุกอย่างคับ สาวๆในงานนี่อย่างแจ่ม
เสียดายเป็นโต๊ะจีน เลยไม่สามารถเก็บรูปมาฝากได้มากนัก...วันนี้ลากันไปก่อนพบกันใหม่งานหน้าคับ

เชิญทุกท่านร่วมแสดงความยินดีกับคู่บ่าว-สาวของเราได้เลยครับ

PS.ขออนุญาติตั้งห้องนี้ให้เห็นกันทั่วๆเน้อ...เดี๋ยวให้โอ้นุชย้ายไปเก็บห้องสตีทต่
อไปคับ

#2 [[[PEE]]]

เซียนเกม

• High Royal Executive Members
  • Interests:360

Posted 14 October 2009 - 11:55 AM

พี่โอมหน้าโห้ดโหดอะ

ขออภัยที่ไม่ได้ไปครับ ยินดีด้วยกับพี่โตอีกครั้งน่อ yoyo_79.gif

#3 yoneoyoyo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 14 October 2009 - 11:56 AM

อุ้ย คุณโต ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุึขมากกับครอบครัวไปตลอดกาลนะครับ

#4 lai

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 14 October 2009 - 11:57 AM

ยินดีด้วยครับ อย่าลืมถ่ายทอดฝีมือให้ลูกๆนะครับ

ไว้มาอัดลูกผมต่อ yoyo_63.gif

#5 SoVeReign

มีเพียงหาดทราย สายลม ............

Posted 14 October 2009 - 11:59 AM

ยินดีด้วยอีกคนครับ ขอให้อยู่กันอย่างมีความสุข

คงต้องแบ่งเวลาเล่นเกมไปให้แฟนด้วย

#6 Darth

คนเขียนรีวิวเกม

Posted 14 October 2009 - 11:59 AM

ยินดีด้วยนะครับ

#7 arterart

Gu Art

Posted 14 October 2009 - 12:00 PM

ยินดีด้วยครับคุณโต ถึงแม้เราจะเคยประมือกันแค่ครั้งเดียว แต่ผมก็จำมาถึงทุกวันนี้ yoyo_33.gif
ขอให้มีความสุขมาก ๆ สำหรับชีวิตคู่และทุก ๆ เรื่องนะครับผม
ว่าง ๆ มาสอนผมบ้างนะอย่าไปสอนแต่คุณอุ๋ย อิอิ

#8 loof

เซียนเกม

Posted 14 October 2009 - 12:00 PM

นักมวยปล้ำโผล่เเม้กระทั่งในงานเเต่ง

#9 jazz1st

ไม่หล่อแต่จน

• Interests:Gundam

Posted 14 October 2009 - 12:17 PM

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ อยู่กันจนถือไม่เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองเลยนะครับ

ปล.ผมก็อยากแต่งเหมือนกันแต่ยังเก็บเงินไม่ถึงไหนเลย T_T"

#10 nat9

DGO I love you jup jup

• Banned

Posted 14 October 2009 - 12:18 PM

ยินดีด้วยครับ คุณ โต ขอให้ มีน้อง เร็ว ๆ น่ะคร๊าบ

#11 MonsTerBoy

Posted 14 October 2009 - 12:26 PM

ขอแสดงความยินดีด้วยคับ

ในที่สุดผมก็ได้เห็นหน้าตัวจริงของบอสลับ SF4 ของxbox360 ^^

#12 karasu

[TGRN]Phantasy Post

Posted 14 October 2009 - 12:29 PM

แอร๊ยยยยยยย

จัดที่ไหน ไม่งั้นผมไปถ่ายรูปด้วยแล้ว T^T

ยินดีกับคุณโตด้วยนะครับ เจ้าสาวสวยมาก

มิน่ามะค่อยเจอกันดึกๆแล้ว คริคริ

^^

#13 SlipknoT

[ DGO - VIP ]

Posted 14 October 2009 - 12:38 PM

ขอแสดงความยินดีกับพี่โตด้วยครับ

จากน้อง ทิว คนเดิมอิิอิ

#14 mennie

เซียนเกม

Posted 14 October 2009 - 12:42 PM

ยินดีด้วยครับ ชีวิตโสดหมดแล้วนะครับ คราวนี้เจอเมียคอยมาคุม อิอิ

#15 Piggyealker

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 14 October 2009 - 12:58 PM

ยินดีด้วยครับ yoyo_79.gif

#16 gvirus

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 14 October 2009 - 01:05 PM

ยินดีด้วยและปลื้มใจแทนจริงๆครับ ^^

#17 koch

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 14 October 2009 - 01:05 PM

ยินดีด้วยครับคุณโต

#18 lovelymarky

Posted 14 October 2009 - 01:07 PM

ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

#19 Brutal-Method

เซียนเกม

Posted 14 October 2009 - 01:09 PM

โอ้ ผมเคยเล่น SF4 กับคุณโตด้วยนะ
รู้ว่าไม่เคยชนะเลย
ชนะยกเดียวครั้งเดียว 55318906.gif

ยังไงก็ยินดีด้วยครับ

#20 giggogs

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 14 October 2009 - 01:11 PM

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ yoyo_74.gif แต่อย่ากลัวแฟนเหมือนมอดบางคนนะครับ เสียการปกครองหมด

QUOTE (arterart @ Oct 14 2009, 12:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ยินดีด้วยครับคุณโต ถึงแม้เราจะเคยประมือกันแค่ครั้งเดียว แต่ผมก็จำมาถึงทุกวันนี้ yoyo_33.gif
ขอให้มีความสุขมาก ๆ สำหรับชีวิตคู่และทุก ๆ เรื่องนะครับผม
ว่าง ๆ มาสอนผมบ้างนะอย่าไปสอนแต่คุณอุ๋ย อิอิ

กลัวจนไม่กล้าเล่นกับเค้าอ่ะดิ lol.gif