`

Jump to content

Animation สั้นๆทำเองคับ จากแฟนนินจาไกเดนคนนึง

2 replies to this topic

#1 mishima corp

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 05 October 2009 - 10:16 PM

คือผมเป็นเป็นเอนิเมเตอร์ด้วย เป็นประมาณ4ปีแล้ว ก้อศึกษางานด้านเอนิชั่นจากเกมด้วย แล้วเกมนินจากไกเดน กับ doa series ก้อเป็นแรงผลักดันที่อยากให้ผมทำเอนิเมชั่นเจ๋งๆแบบนั้นบ้าง งานก้อเลยออกมาประมาณนี้แล่ะคับ โปรดติชมด้วย ความจิงมีมากกว่านี้ แต่ไม่ได้เรนเดอร์สวยงามมากนัก ก้อเลยเอาแค่นี้ก่อน

#2 taekun

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 05 October 2009 - 10:50 PM

งานพริ้วดีครับ
เจ๋ง สู้ๆครับ yoyo_17.gif

#3 Nakamura Banks

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 05 October 2009 - 11:43 PM

โอ้โห โปรมาเอง สุดยอด เลย ครับ เนียนมาก ๆ