`

Jump to content

วิธีการอัพเดท firmware 5.50 GEN-B full สำหรับ psp 1000 & 2000 บอร์ดสวรรค์

62 replies to this topic

#61 the_blue

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 18 November 2009 - 03:09 PM

ทำไมตอนลง GEN B2 แล้ว หน้าจอมืดไปเลยนะครับ ต้องกดปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่

อย่างนี้แปลว่า สำเร็จแล้วใช่หรือเปล่าครับ

#62 auns555

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 19 November 2009 - 12:02 PM

ไม่มือครับ มันก็จะรีบูทสู่หน้าหลักอัตโนมัติ ถ้าจอมืด น่าจะมีปัญหา ลงไม่สำเร็จครับ

วิธีการพวกนี้ ผมขอบอกตรงนี้เลยนะครับว่า
ผมไม่ได้เป็นคนต้นคิดวิธีการ
ผมไม่ได้เป็นคนผลิตตัว patch ต่าง ๆ

คนคิดคือ hacker ผู้คิดค้นโปรแกรมแฮกตัวนี้ขึ้นมาครับ
ดังนั้น วิธีการที่พวกเราทำ ๆ กันอยู่นี้ พวกฝรั่งเขาก็ทำแบบนี้ครับ

ดังนั้น ถ้าใครทำไม่ได้ตามนี้ ผมแนะนำให้ไปเพิ่งตามร้านเกมที่เขารับทำจะดีกว่าครับ
เพื่อความสบายใจของท่าน และความปลอดภัยของเครื่องท่านด้วย

แจ้งให้รับทราบครับ
auns555

#63 Wiset

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 17 December 2009 - 03:46 PM

ขอบคุณมากครับให้ชี้แนะ yoyo_76.gif