`

Jump to content

หาทางไม่เจอครับ ฉากที่มีรางรถไฟ และพวกแร่น่ะครับ

2 replies to this topic

#1 tomm

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 03 December 2006 - 10:42 AM

ที่เราเดินตามคนแก่หน่อย แล้วเค้าก็ตกจากทางเดินผุๆ
แล้วเราก็ต้องข้ามทางผุๆให้ผ่าน
ทีนี้ข้ามได้แล้วก็จะเจอกันเพื่อนอีก2คน
แล้วเราก็จะหมุนไอ้เหล็กวงกลม เพื่อเปิดกรง
ทีนี้พอเข้าไปยิงๆเรียบร้อย

ปรากฏว่าผมไม่รู้จะไปไหนดีครับ เดินวนหลายรอบละ
ไปที่ห้อง control room หรืออะไรเนียล่ะ ก็ทำอะไรไม่เห็นได้เลยอ่ะครับ
ช่วยด้วยคับ :numairu:

#2 zample

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 03 December 2006 - 01:48 PM

ใช่ตรงที่มีรถรางป่าวครับ ถ้าเป็นตรงนั้นให้ไปกดปุ่มด้านขวามือเพื่อให้รถรางทำงานครับ แล้วเดินขึ้นไปได้เลย

ถ้ามิใช่ขออภัยจำมะได้แล้ว :kanoiyom

#3 tomm

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 03 December 2006 - 05:23 PM

อ้าขอบคุณครับไม่ใช่อ่ะครับ
แต่ตอนนี้ผ่านแล้วครับ เดินวนหาตั้งนาน ที่แท้มีอยู่ประตูนึงยังไม่ได้ถีบ :eiei