`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

เจสัน บอนด์ เมืองไทย PM อยากลองวิชากะผมครั...

Locked

jumbadevil's Photo jumbadevil 25 Sep 2009

ประธานFat ตอบรับคำท้าแล้วตอนนี้อยากทำรูปโปรโมต เพื่อเพิ่มแผนการตลาดหน่อยครับ 55+
ใบละ 100-200 แพ้มาจะเอามาเป็นรักษาพยาบาลก็คุ้มครับ lol.gif
อีกหน่อยไต่เต้าไประดับUFC ได้แล้วแหง๋มๆ

Fat Evil's Photo Fat Evil 25 Sep 2009

ช่วงนี้ผมกร้าวร้าวไปนิด ขอโทษ เพื่อนๆ สมาชิก และ แฟนคลับ ด้วย เนื่องจากเครียด และผมก็ชอบการต่อสู้เป็นหลัก ดู มวยปล้ำมาแต่กเด็ก แล้วก็ชอบ UFC มาก เพื่อนๆผมเค้าก็ตัวเล็กและไม่มีใครชอบเล่นแรงๆ มีแต่มาต่อยแล้ววิ่งหนี ผมเลยเก็บกฏ จะต่อยคืนก็กลัวมันโกรธ ดังนั้น หากมีใครอยากลอง เชิงก๊ฬา ผมก็ ยินดีคับ ชอบ yoyo_61.gif

ไม่ได้นักเลงหรอกผมอะ ถ้าตัวใหญ่กว่าผมๆก็ไม่เอา เหนื่อย yoyo_30.gif

DRIFT_KING's Photo DRIFT_KING 25 Sep 2009

ลง Youtube เลยครับ ผมเคยดู youtube search คำว่า Maxicanfight ซิครับ โหดได้ใจเลย

auhibs's Photo auhibs 25 Sep 2009

ผมก็ถนัดคล้ายๆโม่นะ

แต่ผม เลือก ให้คนไปทำแทนดีกว่า

ไม่ต้องเปลืองตัว ไม่รู้ด้วยมาจากไหน

wrongdiagnosis's Photo wrongdiagnosis 25 Sep 2009

.....

แนะนำ จขกท. ดูองค์บาก 2 ดีกว่าครับ สนุกดี

ส่วนยิงปืนเอาไว้ยิงกันในเกมละกันครับ ผมยิงบ่อย BF: bad company

ถ้าจะยิงจริงไปสนามซ้อมไม่ก็ไปช่วยเพื่อนๆผมที่ภาคใต้นะครับ

bxl's Photo bxl 25 Sep 2009

เจอกับผมดีกว่ามะ 1894c7a1.gif ผมเคยตบกะแม่ค้าปลามาแล้ว

kattys's Photo kattys 25 Sep 2009

เข้ามาเนียนตามคำแนะนำ ลองวิชาเมื่อไหร่แจ้งสถานที่วันและเวลาด้วยนะอยากดู

motorcycle_diary's Photo motorcycle_diary 25 Sep 2009

QUOTE (bxl @ Sep 25 2009, 02:26 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เจอกับผมดีกว่ามะ 1894c7a1.gif ผมเคยตบกะแม่ค้าปลามาแล้ว

สรุปว่าท่านไปต่อย หรือไปตบครับ ว้าย ๆ ๆ ผู้ชายนะเนี่ย!!

ความเห็นส่วนตัวผม ผมก็ไม่สู้คนเท่าไหร่ครับ(ถ้าสู้คนป่านนี้ผมคงไม่มีโอกาสได้สัมผันเรือนร่างน้องขาวอ
วบแน่ ๆ) เพราะก็เคยสู้แล้วรู้เลยว่าแพ้เลยชิ่งดีกว่า
ส่วนกระทู้เก่าของ เจสัน บอร์น*(มาทำไม?) ผมอ่านหมดทุกโพสต์นะครับ แล้วพอผมโพสต์ไปผมก็หยุดอ่านแระ มันยาวหลายหน้าเกินอ่ะ ฮอตจริง ๆ

หมายเหตุ - * บอร์น แปลว่า เกิด, กำเนิด

อย่า PM หาผมนะ ผมปากหมาแต่ไม่ชอบใช้กำลัง!!!

impkun's Photo impkun 25 Sep 2009

ขอเปลี่ยนประเด็นนิดนะครับ
น้อง atec5555ครับ ถ้ามีเวลาว่างมาก แทนที่จะเที่ยวไปชวนคนอื่นเค้ามาประลองวิทยายุทธอะไรของน้องน่ะ แนะนำไปเรียนภาษาไทยเพิ่มเติมนะครับ
จะได้ไม่ต้องมาบอกคนอื่นว่า"ภาษาไทยผมไม่แข็งแรง"อีก พี่อ่านแล้วมันหงุดหงิดเรื่องภาษาน้องจริงๆ เห็นว่าอายุ 18แล้วไม่เด็กแล้วนะ
ถ้าจะบอกว่าเป็นเด็กนอก,ลูกครึ่งหรือตัวอะไรก็แล้วแต่ ถ้าได้ชื่อว่าเป็นคนไทย ใส่ใจหน่อยก็ดีนะ เพี่อนพี่หลายคนเกิดและโตที่เมืองนอกแต่มีพ่อแม่เป็นคนไทยทุกวันนี้มันก็อยู่ที่โน่น
เป็นประชากรของที่โน่น มาเที่ยวไทยปีละครั้ง พี่ก็เห็นมันเขียนไทยได้ดีกว่าน้องทุกคน แล้วมันก็ไม่เคยอ้างด้วยว่าภาษามันไม่แข็งแรง มันอายปนขำด้วยซ้ำเวลาพี่บอกว่ามันเขียนคำไหนผิด เพราะมันบอกว่า"กรูก็คนไทยนะเ่ว้ย..กรูเจ๋ง ฝรั่งไม่รู้กรูเขียนอะไรแต่กรูรู้ของมันหมด!!" เอาเวลามาใส่ใจเรื่องที่มีสาระกว่าดีมั้ยครับน้อง หรือน้องว่าใช้กำลังคือสื่งที่สำคัญที่สุดในกะลาของน้องแล้ว ไม่ต้องpmมานะครับ มันรก โพสมาเลยในนี้เลย อ่านทุกวันทำงานครับ อยากให้เข้ามาโชว์ตัวด้วย นิดนึง..พี่ว่าน้องดังสมใจแล้วนะ 04a97f13.gif

MoDiFy's Photo MoDiFy 25 Sep 2009

QUOTE (impkun @ Sep 25 2009, 02:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอเปลี่ยนประเด็นนิดนะครับ
น้อง atec5555ครับ ถ้ามีเวลาว่างมาก แทนที่จะเที่ยวไปชวนคนอื่นเค้ามาประลองวิทยายุทธอะไรของน้องน่ะ แนะนำไปเรียนภาษาไทยเพิ่มเติมนะครับ
จะได้ไม่ต้องมาบอกคนอื่นว่า"ภาษาไทยผมไม่แข็งแรง"อีก พี่อ่านแล้วมันหงุดหงิดเรื่องภาษาน้องจริงๆ เห็นว่าอายุ 18แล้วไม่เด็กแล้วนะ
ถ้าจะบอกว่าเป็นเด็กนอก,ลูกครึ่งหรือตัวอะไรก็แล้วแต่ ถ้าได้ชื่อว่าเป็นคนไทย ใส่ใจหน่อยก็ดีนะ เพี่อนพี่หลายคนเกิดและโตที่เมืองนอกแต่มีพ่อแม่เป็นคนไทยทุกวันนี้มันก็อยู่ที่โน่น
เป็นประชากรของที่โน่น มาเที่ยวไทยปีละครั้ง พี่ก็เห็นมันเขียนไทยได้ดีกว่าน้องทุกคน แล้วมันก็ไม่เคยอ้างด้วยว่าภาษามันไม่แข็งแรง มันอายปนขำด้วยซ้ำเวลาพี่บอกว่ามันเขียนคำไหนผิด เพราะมันบอกว่า"กรูก็คนไทยนะเ่ว้ย..กรูเจ๋ง ฝรั่งไม่รู้กรูเขียนอะไรแต่กรูรู้ของมันหมด!!" เอาเวลามาใส่ใจเรื่องที่มีสาระกว่าดีมั้ยครับน้อง หรือน้องว่าใช้กำลังคือสื่งที่สำคัญที่สุดในกะลาของน้องแล้ว ไม่ต้องpmมานะครับ มันรก โพสมาเลยในนี้เลย อ่านทุกวันทำงานครับ อยากให้เข้ามาโชว์ตัวด้วย นิดนึง..พี่ว่าน้องดังสมใจแล้วนะ 04a97f13.gif

แบบนี้ แถวบ้านผมเรียกว่า กระแดะ อ่ะครับ yoyo_70.gif
อย่าไปถือสาเด็กปาไม่สิ้นกลิ่นน้ำนม

ไหนๆก็มีกระทู้นี้แล้ว เอาฟะ ขุดกระทู้ผมขึ้นมา เผื่อคนที่อ่านไม่ฮา อาจจะฮาใหม่ *-*
https://dvdgame.online/forums/index....=181730&hl=
Edited by MoDiFy, 25 September 2009 - 03:25 PM.

kitti's Photo kitti 25 Sep 2009

QUOTE (9th TEARDROP @ Sep 25 2009, 04:34 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ช่วงนี้เวปเราคนแปลกๆ เพี้ยนๆเยอะแฮะ...
คนพวกนี้ไม่แบนก็สร้างปัญหาเรื่อยๆจริงๆนะ เดี๋ยวไอว้อนซัมมาอีกรอบคอยดู

คุณLDS ชัดเจนตรงประเด็นมากครับ..

ผมว่าเค้ามีปมด้อยนะ...
เหมือนไม่ค่อยมีอะไรที่เด่นกว่าเขาอะ เลยต้องมาเอาดีด้านนี้
แต่มันเกินพอดีไปหน่อย เข้าขั้นหมกมุ่น

ถ้าเข้ามาอ่านก็อย่าหาว่าสอนเลยนะ...
บางเรื่องที่เราชอบ เราเก่ง... เรามักนึกว่าตัวเองนั้นเทพจริงๆ
แต่ความเก่งในเรื่องนั้นๆ อาจมีบางคนมองว่าปญอ.ก็ได้

ดังนั้นยิ่งอวดมากก็ยิ่งดูโง่เข้าไปใหญ่....

ปล. อย่ามาท้าผมนะ ผมไม่มีแรง... โดนเตะทีเดียวก็แขนหักแล้ว

lol.gif โอ๊ย... คุณหยาด คุณนะไม่ต้องถึงขั้นแตะหรอก โดนจับก้นก็ตื่นเต้นจนเป็นลมแล้ว 5555.

จอมยุทธยอมไม่อวดเก่งไปสู้กับคนอื่นจนกระบี่หักหรอก ไปออกทะเลดีกว่า X360 เริ่มมีการแดงเกิดขึ้นอีกแล้ว

ohnut7's Photo ohnut7 25 Sep 2009

นัด FAT EVIL ได้เลยนะ เดี๋ยวขอไปดูหน่อย ท่าจะฮา เอ้ย ท่าจะมันส์ อยากเห็นคนล้มยักษ์ 55318906.gif

exam0083's Photo exam0083 25 Sep 2009

หยั่งงี้ต้องโดน Shinku Hado- Ken yoyo_08.gif

Auy's Photo Auy 25 Sep 2009

QUOTE (ohnut7 @ Sep 25 2009, 04:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
นัด FAT EVIL ได้เลยนะ เดี๋ยวขอไปดูหน่อย ท่าจะฮา เอ้ย ท่าจะมันส์ อยากเห็นคนล้มยักษ์ 55318906.gif

---------------------------------

เท่าที่ผมทราบมานั้น คงยากครับ ที่น้องเค้าจะเอาชนะท่าน FAT Evil ได้

เนื่องจาก สายข่าวของผม ไปลองขุดคุ้ยประวัติ ของเค้ามาแล้วปรากฎว่า มีปมหลังที่น่ากลัวมาก

1. ยกกระสอบข้าวเพื่อหาตังไปซื้อลูกอม ตั้งแต่อายุ 8 ขวบ!!!

2. พออายุ 12 ก็รับจ้าง ฆ่าหมูด้วยมือเปล่า (มือเปล่าแทง ดึงเอาหัวใจออกมาบีบ โพละ!!)

3. อายุ 15 ตอนอยู่ ม 3 ทะเลาะกับเด็ก ม.5 4 คน อัดเค้าซะน่วม จนเกือบเข้าห้อง ICU เพราะถูกแซวเรื่องรับจ้างฆ่าหมู!!!

บรื๋อๆๆๆ น่ากลั้ว หนูไม่ยุ่งด้วยแว้วววววว yoyo_33.gif

motorcycle_diary's Photo motorcycle_diary 25 Sep 2009

ผมเพิ่งรู้ตะกี้เองนะว่า กระทู้ที่เป็นต้นเหตุของเรื่องนี้ (เตือนภัยเกี่ยวกับ Taxi) กลายเป็นกระทู้ปักหมดไปแล้ว โอ้โห..!! ดังสมใจแล้วสินาย แล้วอย่าลืมส่ง sms ไปในรายการทีวี "ลำปางหนาวมาก" ด้วยนะ
ขอเตือนปนขู่อีกครั้งว่า "อย่า PM มาหาผมนะ" ผมไม่ตอบกลับจริง ๆ ด้วยล่ะ

aordy's Photo aordy 25 Sep 2009

เพิ่งได้อ่านกระูทู้ สรุปว่าถ้าเป็นพันติ๊ปเจ้าของกระทู้อาจไม่ได้ผุดได้เกิด 4519626a.gif
เหวย ๆ โลกเดี๋ยวนี้มันเป็นอะไรกันไปหมด

dear1982's Photo dear1982 25 Sep 2009

มีเพิ่มอีกคู่ครับไปรวมที่เดียวกันเลย อิอิ

harts's Photo harts 25 Sep 2009

จัดๆ

LDS Drive's Photo LDS Drive 25 Sep 2009

ตกลง อีเมล์คุณ Winzero โดนเจ้าตัวบล็อคแล้วล่ะสิ yoyo_48.gif

WinZero's Photo WinZero 25 Sep 2009

ประกาศ!!!!

ตกลงวันอาทิตย์หลังบ่ายนะครับ ผมโทรได้แล้ว แล้วจะมารายงาน yoyo_52.gif
Locked