`

Jump to content

ชนะได้ไงว่ะ

30 replies to this topic

#21 benza15

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 21 September 2009 - 06:28 PM

นานาทรรศนะครับ

แต่ดีใจครับ

#22 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

• High Royal Executive Members

Posted 21 September 2009 - 09:43 PM

QUOTE (Mr.Mint @ Sep 21 2009, 01:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอดูอาโด้ เจอราด โรนัลโด้ ดร๊อกบา ศูนย์หน้าทีม big4 เคยพุ่งทั้งนั้นครับ

โหย โหดว่ะทั่น ดูดู้ ผมคงไม่ถึงกับเป็นจอมพุ่งมั้งครับ แรงนะเนี้ยจัดพวกซะเป็นจอม ขี้ไหล เอ๊ย ขี้พุ่งกันเลยรึ?

ส่วนเกมก็ "บ้านใครบ้านมันแหละครับ???"

#23 tonzanak

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 21 September 2009 - 10:54 PM

ชนะแบบภูมิใจเท่าไร แต่ก็ดีใจกับแต้มนี้เพราะมันเป็นเกมดาร์บี้ที่ยากมาโดยตลอดหลายๆปี ไม่เข้าใจเหมือนกันตอนที่แมนซิยังไม่บูมก็ยังยากเลย นัดหน้าบ้านแมนซิสงสัยจะลากเลือด ถึงใครจะว่าโกงแต่มันก็จบแล้ว(อิๆ)ทีมขาวสะอาดอย่าโกงให้เห็นละกัน yoyo_52.gif

#24 Mr.Mint

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 21 September 2009 - 11:45 PM

QUOTE (finalekung^^ @ Sep 21 2009, 09:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โหย โหดว่ะทั่น ดูดู้ ผมคงไม่ถึงกับเป็นจอมพุ่งมั้งครับ แรงนะเนี้ยจัดพวกซะเป็นจอม ขี้ไหล เอ๊ย ขี้พุ่งกันเลยรึ?

ส่วนเกมก็ "บ้านใครบ้านมันแหละครับ???"

ไม่ทราบว่าได้ดู อาเซน่อล พบ เซลติก UCL รอบคัดเลือกรึเปล่าครับ

ลองไปดูครับ พุ่งยิ่งกว่าขี้อีกครับ เอ้ย ขี้พุ่งครับ

#25 superman2499

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 21 September 2009 - 11:47 PM

งานนี้ใครเป็นท่านต่อก็ รวยๆๆๆๆๆๆๆ

#26 nut99

キラー!

• Junior Moderator

Posted 22 September 2009 - 11:02 AM

แปลกแฮะ ดูดู้ พุ่งนัดเดียว ไปเปรียบกับนักพุ่ง
ลองไป Search คำว่า "Soccer Dive" ใน google ดู แล้วจะรู้ว่านักพุ่งคือใคร

#27 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

• High Royal Executive Members

Posted 22 September 2009 - 03:02 PM

QUOTE (Mr.Mint @ Sep 21 2009, 11:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ทราบว่าได้ดู อาเซน่อล พบ เซลติก UCL รอบคัดเลือกรึเปล่าครับ

ลองไปดูครับ พุ่งยิ่งกว่าขี้อีกครับ เอ้ย ขี้พุ่งครับ

ดูครับ แล้วผมก็ยอมรับว่าพุ่งจริงครับ แต่สื่อตีข่าวซะอย่างกะนักโทษ ทั้งๆที่ดูดู้ไม่ใช่นักเตะจอมพุ่ง อย่างคนที่เหลือๆๆๆ
QUOTE (นัท99 @ Sep 22 2009, 11:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แปลกแฮะ ดูดู้ พุ่งนัดเดียว ไปเปรียบกับนักพุ่ง
ลองไป Search คำว่า "Soccer Dive" ใน google ดู แล้วจะรู้ว่านักพุ่งคือใคร

นี่คือที่ผมอยากจะสื่อครับ แต่ที่คุณ มิ้น จะสื่อนี่แรงนะครับ อิอิ

#28 Mr.Mint

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 22 September 2009 - 04:01 PM

reply แรก ผมแค่เขียนว่าเคยพุ่งครับกลับไปอ่านดีๆ ไม่ได้หาว่าเป็นจอมพุ่ง แต่คุณกลับว่าหาว่าผมเหมาว่าเป็นจอมพุ่ง ซึ่งผมไม่ได้เหมา ที่คุณเขียนคุณคิดเองครับ

ผมเลยบอกว่านัดเซลติก นั้นพุ่งสุดๆ ถึงแม้ดูดู้จะไม่ใช่จอมพุ่ง แต่ประตูนัดทำให้ได้ประตูนำ 1-0 ครับ ซึ่งเป็นประตูสำคัญมีผลต่อเกม เซลติกก็กลับมาไม่ได้แล้วครับ ตามทรรศนะของผมที่แสดงความ

คิดเห็นต่อบอร์ด ผมถือว่าลูกนั้นไม่ขาวสะอาดครับ

ประเด็นที่ผมอยากจะสื่อคือ ไม่ว่าจะเรียกจอมพุ่ง10 ครั้ง หรือ เคยพุ่ง1 ครั้ง ไม่มีนักเตะคนใด ที่ขาวสะอาดครับ และทุกอย่างท่านก็ว่าล้วนเป็นสีสันฟุตบอล

ถ้าไม่ถูกใจเด็กปืน เพียงแค่การแสดงทรรศนะของผมก็ขออภัยด้วยครับ

จริงๆ ผมไม่ได้ว่าอะไรแรงเลยนะครับ เพียงแต่อาจไปสะกิดทีมรักของท่าน ดูดู้ของท่าน

ปล. แฟนผี แฟนหง แฟนเชลซี อย่าลืมมาด่าผมด้วยนะครับ เพราะผมเขียนว่านักเตะของท่านเคยพุ่งครับ

ขอบคุณครับ

#29 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

Posted 22 September 2009 - 07:14 PM

QUOTE (นัท99 @ Sep 22 2009, 11:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ดูดูพุ่งครั้งเดียวโดนซะเละเลย

ทีจอมพุ่งตัวจริงดันไปให้รางวัลนักเตะยอดเยี่ยมแถมค่าตัวแพงสุดอีกซะงั้น

#30 nut99

キラー!

• Junior Moderator

Posted 22 September 2009 - 07:23 PM

QUOTE (Mr.Mint @ Sep 21 2009, 11:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ที่ผมพูดคืออันนี้ครับ อันอื่นอ่านแล้วผ่านไป

Edited by นัท99, 22 September 2009 - 07:23 PM.

#31 GUEST_1

(*^@^*)......ⓛⓞⓥⓔ

Posted 22 September 2009 - 07:35 PM

ขี้พุ่งต้องคนนี้ครับ yoyo_77.gif ขี้แล้วล้างก้นป่าวไม่รู้เจือกมาส่ายก้นโชว์อีก yoyo_90.gif